એપ્રિલ મહિનાનું રાશિફળ મહિનો લઈને આવશે ખુશીઓની સોગાત મિથુન રાશિવાળા ને રહેશે સમય શુભ

મિથુન રાશિના લોકો માટે એપ્રિલ મહિનો કેવો રહેશે. મંગળ ચરોતરમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. થોડો ગુસ્સો આવી શકે છે. આ કોઈ શુભ સંક્રમણ નથી. ચંદ્ર બીજા ઘરમાં છે. કેતુનું સંક્રમણ તમારી કુંડળીના પાંચમા ભાવમાં છે. આ સંક્રમણ શુભ નથી. શનિ તમારી કુંડળીમાં નવમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે.

ગુરુ અને સૂર્ય દસમા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યા છે. આ સંક્રમણ શુભ નથી…પરંતુ આગળ જતા શુભ બની જશે. શુક્ર અને રાહુ તમારી કુંડળીમાં અગિયારમા ભાવમાં છે. આ સંક્રમણ શુભ છે. 6 એપ્રિલે શુક્ર તેની રાશિ બદલીને બારમા ભાવમાં જશે. શુક્ર એક માત્ર એવો ગ્રહ છે, તેથી આ ઘરમાં શુભ ફળ આપે છે. આના સારા પરિણામો તમને જોવા મળશે.

શુક્ર તમારી કુંડળીમાં પાંચમા ઘરનો સ્વામી છે. સૂર્ય તમારી કુંડળીમાં દસમા ભાવમાંથી ગોચર કરી રહ્યો છે અને તે અશુભ ગોચર છે. 14 એપ્રિલે સૂર્ય સ્થિતિ બદલશે. ગુરુ અગિયારમા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે. 22 એપ્રિલે ગુરુ રાશિ પરિવર્તન કરશે. ગુરુ અગિયારમા ઘરનો કારક છે. તમારા પરિણામો અગિયારમા ઘરમાંથી જોવા મળે છે. અહીં તમને શુભ પરિણામ જોવા મળશે.

મિથુન રાશિની આર્થિક સ્થિતિઃ રાહુ આવકના ઘરમાં છે અને તે શુભ સંક્રમણમાં છે. પૈસાનો પ્રવાહ રહેશે. જ્યારે ગુરુ શુભ સંક્રમણમાં પ્રવેશ કરશે ત્યારે તમારા માટે વસ્તુઓ સારી થશે, પરંતુ તમારે 15મી એપ્રિલ સુધી રાહ જોવી પડશે. અગિયારમું ઘર એવું ઘર છે જ્યાં બધા ગ્રહો શુભ ફળ આપે છે.

મિથુન રાશિની સ્વાસ્થ્ય સ્થિતિ: મિથુન રાશિના જાતકોની સ્વાસ્થ્ય સ્થિતિઃ છઠ્ઠા ઘરના સ્વામી માટે ચડતી રાશિમાં બેસવું સારું નથી. ખાવા-પીવામાં સાવધાની રાખો, નહીં તો સમસ્યા થઈ શકે છે. વાહન ચલાવતા સાવચેત રહો. બીપી અને સુગરના દર્દીઓએ સમયાંતરે તેમની દવાઓ લેતા રહેવું જોઈએ.

મિથુન રાશિની સંબંધ સ્થિતિઃ સંબંધ ઘરનો સ્વામી તમારી કુંડળીમાં ગુરુ બને છે. ગુરુ શુભ સંક્રમણમાં નથી. ગુરુ અગિયારમા ભાવમાં પ્રવેશતાની સાથે જ શુભ સંક્રમણમાં આવશે. હાલમાં જીવનસાથી સાથે કોઈ વાતને લઈને વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. મંગળ સાતમા ભાવે છે. લગ્નમાં બેઠી છે. રાહુ અગિયારમા ઘરમાંથી સાતમા ઘર તરફ છે.

ગુરુના સંક્રમણ પછી બધું સારું થઈ જશે. અવિવાહિત લોકોએ થોડી રાહ જોવી પડી શકે છે. કેતુ પાંચમા ઘરમાંથી ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. પાંચમું ઘર શુદ્ધ પ્રેમનું ઘર છે. કેતુ અહીંથી સંક્રમણ કરી રહ્યો છે તેથી અહીં વસ્તુઓ સારી નથી. સિંગલની શોધ 22 એપ્રિલ પછી સમાપ્ત થશે પરંતુ થોડી રાહ જોવી પડશે. જે મહિલાઓ સગર્ભા છે તેમણે થોડી કાળજી રાખવાની જરૂર છે.

વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો આવી રહ્યો છે. ગુરુની દ્રષ્ટિ પાંચમા ઘર પર પડશે. બુધ પહેલેથી જ પાંચમા ઘર તરફ નજર કરી રહ્યો છે. ગુરુ અને બુધ બંને શિક્ષણના કારક છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.