50 વર્ષ પછી આ 4 રાશિઓના સંક્રમણથી બન્યો દુર્લભ નીચ રાજયોગ ચમકી જશે નસીબ

વૈદિક જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર, અમુક ચોક્કસ અંતરાલ પર સેટ અને નીચા હોય છે. આ સ્થિતિની અસર માનવ જીવન અને પૃથ્વી પર જોવા મળે છે. તમને જણાવી દઈએ કે બુધ ગ્રહ અત્યારે અશક્ત અવસ્થામાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. જેના કારણે દુર્લભ નીચભંગ રાજયોગ સર્જાયો છે.

આ યોગની અસર તમામ રાશિના લોકો પર જોવા મળશે. પરંતુ એવી 4 રાશિઓ છે, જે આ સમયે સૌભાગ્ય અને સૌભાગ્યની આશીર્વાદ આપે છે. કારણ કે તેમની સંક્રમણ કુંડળીમાં રાજ યોગ બની રહ્યો છે. આવો જાણીએ આ ભાગ્યશાળી રાશિઓ કઈ છે.

મિથુન રાશિ: નીચભંગ રાજયોગ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે આ નીચભંગ રાજયોગ તમારી સંક્રમણ કુંડળીના કર્મ ભાવ પર રચાઈ રહ્યો છે. તેથી જો તમે વેપારી, સંપર્ક, રિયલ એસ્ટેટ, કમિશન, શેર બ્રોકર, સ્ટોક માર્કેટ અને એસ્પોર્ટ-ઇમ્પોર્ટ જોબ છો, તો તમને ઘણા પૈસા મળી શકે છે. નવા ઓર્ડર મળી શકે છે. તમારે ફક્ત થોડી મહેનત કરવાની જરૂર છે. જ્યારે બુધ અને ગુરુ દસમા ઘરમાં સ્થિત છે, ગુરુ કર્મનો કારક છે. એટલા માટે આ સમયે નોકરી કરતા લોકો માટે પ્રમોશનની સંભાવના છે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિના જાતકો માટે નીચભંગ રાજયોગ શુભ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે આ રાશિમાં બુધ ગ્રહ જે સ્થાનમાં બળવાન છે તે સ્થાનને પાસા કરે છે. સાથે જ નીચભંગ રાજયોગ પણ બનાવવામાં આવી રહ્યો છે. તેથી જ કાર્ય-વ્યવસાયમાં પ્રગતિની સંભાવના છે. જીવનસાથીનો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. તેની સાથે જીવનસાથીની પ્રગતિ થઈ શકે છે. તે જ સમયે, તમે મિલકત ખરીદી શકો છો.

ઉપરાંત, તમે પ્રોપર્ટી લેવડદેવડમાંથી નફો મેળવી શકો છો. અચાનક નાણાકીય લાભ પણ થઈ શકે છે. બીજી તરફ શનિ તમારા 11મા ભાવમાં બિરાજમાન છે અને અહીં શનિ શુભ ફળ આપે છે. આ સાથે 6 એપ્રિલે કન્યા રાશિના લોકો માટે ધન અને ભાગ્યનો સ્વામી શુક્ર આઠમા ભાવમાંથી બહાર નીકળીને ભાગ્ય સ્થાનમાં આવશે. એટલા માટે તમને ભાગ્યથી ધનનો લાભ મળશે. બીજી તરફ જે લોકો મીડિયા, ફિલ્મ લાઈન સાથે જોડાયેલા છે તેમના માટે આ સમયગાળો અદ્ભુત સાબિત થઈ શકે છે.

ધનુ રાશી: નીચભંગ રાજયોગ તમારા માટે સાનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે એક, તમારી રાશિનો સ્વામી ગુરુ હંસ નામના રાજયોગના રૂપમાં સ્થિત છે અને બુધ ગ્રહ નીચભંગ રાજયોગ રચી રહ્યો છે. તેમજ કરિયર અને દાંપત્ય જીવનના ઘરનો સ્વામી બુધ છે. એટલા માટે તમે લોકો પૈસાના સરવાળા બની રહ્યા છો.

આ સાથે શનિદેવ ત્રીજા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યા છે, તેથી તમારી હિંમત અને બહાદુરીમાં વધારો થશે. તેમજ આ સમયે તમે કોઈપણ જમીન-મિલકત ખરીદી શકો છો. આ સમયે તમે પુખરાજ પહેરી શકો છો, જે તમારા માટે લકી સ્ટોન સાબિત થઈ શકે છે.

મીન રાશિ: મીન રાશિના લોકો માટે નીચભંગ રાજયોગ સુખદ અને ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે તમારી રાશિનો સ્વામી તમારી પોતાની રાશિમાં બેઠો છે. એટલા માટે આ સમયે તમને સન્માન મળી શકે છે. આ સાથે જે લોકો રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા છે તેમને કોઈ પદ મળી શકે છે. ત્યાં વ્યક્તિને સુખ અને સાધન મળી શકે છે.

તેમજ નોકરી કરતા લોકોને ઈચ્છિત જગ્યાએ ટ્રાન્સફર કરી શકાય છે. બીજી બાજુ જીવનસાથીની મદદથી ધનલાભ થઈ શકે છે. એટલા માટે તમારે આ સમયે પ્રયાસ કરતા રહેવું જોઈએ. આ સમયે તમે પુખરાજ પહેરી શકો છો, જે તમારા માટે લકી સાબિત થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.