૬ એપ્રિલે સુખ સુવિધાના દેવ શુક્ર કરશે રાશિ પરિવર્તન આ રાશિઓ માટે નવો મહિનો રહેશે અત્યંત અદભુત

વૈદિક જ્યોતિષ અનુસાર, જીવનમાં ભૌતિક સુખ, સુવિધાઓ અને કીર્તિ આપનાર શુક્ર દેવ 6 એપ્રિલ, 2023ના રોજ સવારે 10.50 કલાકે વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આવી સ્થિતિમાં ચાર રાશિઓ માટે આ સમય વરદાન સમાન રહેશે અને અઢળક ધનની પ્રાપ્તિ થશે.

મેષ: શુક્રનું સંક્રમણ તમારા માટે શુભ રહેશે. કરિયરમાં ઊંચાઈ જોવા મળશે. તમને લાંબા સમયથી રાહ જોવાતી પ્રમોશન અથવા ઇન્ક્રીમેન્ટ મળશે. પૈસાની બચત પણ કરી શકશો. તમને નવી નોકરીની ઓફર પણ મળી શકે છે. આ સમય ઈચ્છાઓની પૂર્તિથી ભરેલો રહેશે.

કર્ક: નવું મકાન અને મિલકત ખરીદી શકો છો. પરિવારમાં શુભ કાર્યો થઈ શકે છે. અણધારી સંપત્તિ મળી શકે છે. સખત મહેનત પ્રમોશન તરફ દોરી જશે. વેપાર કરશો તો સમય લાભદાયી છે.

સિંહ રાશિ: વૈકલ્પિક ટ્રાન્સફર શક્ય છે. ઈચ્છા મુજબ પ્રમોશન પણ થશે. કરિયર માટે આ સમય સોનેરી રહેશે. વેપારમાં ઘણી કમાણી થશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. પરિવારના વડીલો સાથે મુલાકાત થશે.

કુંભ: જો તમે નોકરી કરતા હોવ તો ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. પ્રમોશન અને પગારમાં વધારો થશે. નવી મિલકત ખરીદી શકો છો. બચત પણ મોટી થશે. જીવનસાથી સાથે સંબંધ મજબૂત રહેશે. જો તમે વેપાર કરો છો તો તમે નવી નફાકારક ભાગીદારી કરી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.