રવિવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને આજે મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા ની લાગણી રહેશે જાણો તમારું રાશિફળ - khabarilallive      

રવિવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને આજે મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા ની લાગણી રહેશે જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ- મન અશાંત રહેશે. માતા-પિતાનો સાથ મળશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરીમાં પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. પ્રમોશનના ચાન્સ પણ બની રહ્યા છે. કદાચ બીજી જગ્યાએ જવું પડશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. નોકરીમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. અધિકારીઓ સાથે મતભેદ વધી શકે છે. કામનો બોજ વધી શકે છે. પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

વૃષભ- વાણીમાં મધુરતા રહેશે. આત્મવિશ્વાસ પણ ભરપૂર રહેશે. જીવન સાથી મળશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. પરિવાર સાથે પ્રવાસનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરશે. પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.

મિથુન- મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાની લાગણી રહેશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. ધન પ્રાપ્ત થશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. પિતાનો સહયોગ મળશે. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. જૂના મિત્ર સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

કર્કઃ- બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદથી બચો. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. આત્મવિશ્વાસ સાથે પ્રેમાળ રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. આવકની સ્થિતિ સંતોષજનક રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાની લાગણી રહેશે, પરંતુ બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓને ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.

કન્યાઃ- તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. ઉચ્ચ શિક્ષણ અને સંશોધન કાર્ય માટે વિદેશ જઈ શકો છો. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં જવાબદારી વધી શકે છે. જીવન અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે.

તુલા – શાંત રહો. ગુસ્સાથી બચો. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. મહેનત વધુ રહેશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર રહેશે. માનસિક સમસ્યાઓ રહેશે. પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. માતાનો સહયોગ મળશે.

વૃશ્ચિક – અભ્યાસમાં રસ રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. માતાનો સંગાથ મળશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. વધુ ખર્ચ થશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. વાતચીતમાં શાંત રહો. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ જોવા મળી શકે છે. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. બિનજરૂરી ચિંતાઓથી મન પરેશાન રહેશે.

ધનુ – મન પ્રસન્ન રહેશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. મકાનની જાળવણી અને શણગારના કામો પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. કૌટુંબિક સમસ્યાઓ ઓછી થશે. પૈતૃક વ્યવસાયમાંથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. આરામ વધી શકે છે. પિતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં વધુ મહેનત થશે.

મકર- તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરીના ક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. નવા વ્યવસાયની રૂપરેખા બની શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યક્રમો થઈ શકે છે. ભાઈ-બહેન સાથે વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. મનમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. શાંત થાવ ગુસ્સાથી બચો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

કુંભ – મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. પિતાનો સહયોગ મળશે. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. મિત્રનો સહયોગ મળશે. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. વેપારમાં તમને મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. વાતચીતમાં શાંત રહો.

મીન – આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ મન બેચેન રહી શકે છે. ધર્મ પ્રત્યે નિષ્ઠા વધશે. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. વેપારમાં લાભ થશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. મકાન સુખમાં વધારો થશે. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધશે. પૈસાની સ્થિતિ સંતોષજનક રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *