અઠવાડિયાનું રાશિફળ આ રાશિ માટે આવનાર સપ્તાહ લઈને આવશે ખુશીઓ અને મળશે પરિવારનો સાથ - khabarilallive
     

અઠવાડિયાનું રાશિફળ આ રાશિ માટે આવનાર સપ્તાહ લઈને આવશે ખુશીઓ અને મળશે પરિવારનો સાથ

સિંહ: સિંહ રાશિ માટે સાપ્તાહિક કુંડળીમાં, આ સપ્તાહ નવા પ્રોજેક્ટ્સમાં વ્યસ્ત રહેશે. નવા લક્ષ્‍યાંકને પૂરો કરવાનો પ્રયાસ કરશે. કોઈ નવા વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત સાર્થક થશે. આ સમયે, તમારે તમારા કામ ધીમે ધીમે પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. આ અઠવાડિયે, સખત મહેનતના બળ પર, તમે પદ, પ્રતિષ્ઠા અને ધન પ્રાપ્ત કરી શકશો.

આ સપ્તાહમાં વધુ ખર્ચ થશે. વિદ્યાર્થીઓએ આ સપ્તાહે અભ્યાસમાં પણ ધ્યાન આપવું પડશે. આ અઠવાડિયે પરિવાર સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. મંગળવારના વતની માટે સારું

સાપ્તાહિક સિંહ રાશિનો પ્રેમ રાશિફળ (પ્રેમ અને પરિવાર) આ અઠવાડિયે જાતકોના અંગત પ્રેમ સંબંધો સુમેળભર્યા રહેશે. ઘરમાં ઉત્સવનું વાતાવરણ રહેશે. વતની પ્રેમ અનુભવશે. વતનીનો ખુશખુશાલ સ્વભાવ આસપાસના લોકોને ખુશ રાખશે.

સિંહ રાશિના સાપ્તાહિક ઉપાયઃ આ સપ્તાહે સિંહ રાશિના લોકોએ ધાર્મિક કાર્યોમાં ધ્યાન આપવું જોઈએ અને જરૂરિયાતમંદોને દાન આપવું જોઈએ.

સાપ્તાહિક સિંહ રાશિનો લકી નંબર અને કલર 6, 4, લાલ

કન્યા: સાપ્તાહિક કુંડળીમાં આ રાશિના જાતકોને આ સપ્તાહ આર્થિક ક્ષેત્રે લાભ થવાનો છે. આ અઠવાડિયે જાતકને ઘણા પ્રત્યક્ષ અને પરોક્ષ લાભ મળશે. ઓફિસમાં ઈમેજ સુધરશે. આગળ વધવા માટે વિશેષ પ્રયાસો કરશે. જાતક તણાવમુક્ત રહેશે.

કામમાં ધ્યેય રાખીને ચાલવાની સલાહ છે. વિદ્યાર્થીઓએ સારા પરિણામ માટે ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીને અભ્યાસ કરવાની જરૂર છે. આ અઠવાડિયે પારિવારિક જીવન સામાન્ય છે. વડીલની તબિયત બગડે તો પણ વાતાવરણ અસ્વસ્થ રહેશે. શનિવાર દેશવાસીઓને લાભ આપશે.

સાપ્તાહિક કન્યા રાશિ પ્રેમ રાશિફળ (પ્રેમ અને પરિવાર) આ અઠવાડિયે જાતક પરિવાર માટે સખત મહેનત કરશે, સંતાન સંબંધિત સારા સમાચાર મળશે. સાસરિયાં કે સાસુ-સસરા સાથે વિવાદ થઈ શકે છે, જેના કારણે જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં કડવાશના બીજ ઉગશે.

સાપ્તાહિક કન્યા રાશિનો ઉપાય (ઉપાય) જો આ સપ્તાહે દેશી 5 લીલા છોડ લગાવો તો ધન લાભ થશે. સાપ્તાહિક કન્યા રાશિનો લકી નંબર 4,7 અને કલર પીળો.

તુલા: આ સપ્તાહની સાપ્તાહિક કુંડળીમાં તુલા રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ એકંદરે સારું રહેશે. નોકરિયાત લોકો પર અધિકારીઓનો આશીર્વાદ રહેશે. નોકરીમાં પણ ફાયદો થશે. જો કે વેપારના કામમાં સરકારી અડચણો આવી શકે છે. પરિવારમાં સુમેળભરી સ્થિતિ રહેશે.

મિત્રો સાથે મસ્તી થશે, જૂની યાદો શેર કરશો. આ દરમિયાન તાજા અને ઉર્જાવાન રહેવાથી દરેક કાર્ય સફળ થશે. આ અઠવાડિયે વાહન ચલાવતી વખતે સાવધાની રાખો. દેશવાસીઓ માટે સોમવાર સારો નથી.

સાપ્તાહિક તુલા રાશિ પ્રેમ રાશિફળ (પ્રેમ અને કુટુંબ) આ અઠવાડિયે, વતની પરિવારની જવાબદારીઓ ખૂબ સારી રીતે નિભાવશે, પરંતુ નજીકના વ્યક્તિનું મૃત્યુ વતનીના ઉદાસી અને ઠોકરનું કારણ બનશે. પ્રેમના બીજ ખીલશે, પણ થોડી રાહ જોવી પડશે

સાપ્તાહિક તુલા રાશિનો ઉપાય આ અઠવાડિયે ઘર અને કાર્યસ્થળ પર દેશી ગંગાજળ છાંટવામાં આવે તો સારું રહેશે.રોજ દુર્વા ચઢાવો. સાપ્તાહિક તુલા રાશિ લકી નંબર 9,17 અને કલર વાદળી

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો માટે સાપ્તાહિક કુંડળીમાં આ અઠવાડિયે પરિશ્રમના કારણે કાર્યાલયમાં જાતકોને માન-સન્માન મળશે. શિક્ષણમાં સફળતા મળશે. આર્થિક સ્થિતિ સંતોષકારક છે. લોટરી કે સટ્ટાબાજી કેટલાક લોકોનું નસીબ ખોલી શકે છે.

આ અઠવાડિયે જાતક પોતાને ફરીથી ફિટ રાખવાનો પ્રયાસ કરશે. તમને જીવનની દરેક ખુશી મળશે. રવિવાર એ વ્યક્તિ માટે શ્રેષ્ઠ દિવસ છે. પરિવાર સાથે પ્રેમપૂર્વક વિતાવશો. પ્રેમ સંબંધ માટે આ સપ્તાહ સારું રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

સાપ્તાહિક વૃશ્ચિક પ્રેમ રાશિફળ (પ્રેમ અને કુટુંબ) આ અઠવાડિયે વ્યક્તિના મનમાં પ્રેમની ભાવના જાગશે અને અનુભવ થશે કે કુટુંબ જીવનની મૂડી છે. જીવનસાથી અથવા ભાઈ-બહેન સાથે કેટલીક બાબતોને લઈને વિવાદ થશે, પરંતુ તે અસ્થાયી રહેશે.

સાપ્તાહિક વૃશ્ચિક ઉપાય આ અઠવાડિયે જાતક અનાથાશ્રમમાં પુસ્તકોનું વિતરણ કરો. સાપ્તાહિક વૃશ્ચિક લકી નંબર 1,8 અને કલર સફેદ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *