બુધાદિત્ય રાજ યોગ ૧૬ થી ૩૧ માર્ચ સુધી આ રાશિવાળા ની થશે ચાંદી જ ચાંદી પ્રબળ લાભ મળવાની સંભાવનાઓ - khabarilallive

બુધાદિત્ય રાજ યોગ ૧૬ થી ૩૧ માર્ચ સુધી આ રાશિવાળા ની થશે ચાંદી જ ચાંદી પ્રબળ લાભ મળવાની સંભાવનાઓ

આ સમયે દેવ ગુરુ ગુરુ મીન રાશિમાં બેસીને હંસ રાજ યોગ બનાવી રહ્યા છે. આ મીન રાશિમાં 15 માર્ચે સૂર્ય અને 16 માર્ચે બુધ આવવાથી બળવાન બુધ આદિત્ય રાજયોગ બનશે. તેને મજબૂત કહેવામાં આવી રહ્યું છે કારણ કે સૂર્ય અને બુધ બંનેમાં રાશિ બળ હશે જે સૌથી મજબૂત કહેવાય છે.

વાસ્તવમાં જે રાશિમાં કોઈપણ ગ્રહ સંક્રમણ કરે છે અને જો તે રાશિનો સ્વામી ત્યાં બેઠો હોય તો તે ખૂબ જ પ્રબળ રાજયોગ બને છે અને તે ગ્રહ પૂર્ણ ક્ષમતા સાથે પરિણામ આપે છે. આ રાજયોગના કારણે 3 રાશિના લોકોને ઘણો ફાયદો થશે. ચાલો જાણીએ.

વૃષભ – આ રાશિના લોકો માટે અગિયારમા ભાવમાં આ રાજયોગ બનશે. આ સમયે સૂર્ય, બુધ અને ગુરૂનો સહયોગ આ રાશિના જાતકો માટે સફળતાના દ્વાર ખોલશે. આ સમયે તમને દરેક બાબતમાં લાભ મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે અને મિત્રોનો સંપૂર્ણ સહયોગ પ્રાપ્ત થશે.

આ સમયે તમને કાર્યસ્થળ પર જબરદસ્ત સન્માન મળવાનું છે. સરકારી લોકો સાથે સંપર્ક વધશે, જેનાથી ભવિષ્યમાં ફાયદો થશે. આ સમયે તમને તમારા પરિવારની મદદથી થોડી સંપત્તિ મળશે.

કર્કઃ- આ રાશિના લોકો માટે નવમા ભાવમાં આ રાજયોગ બનશે. આ સમયે બુધ, ગુરુ અને સૂર્યનો આ સંયોગ ભાગ્યનો સાથ આપશે. આ સમયે, તમને તમારા ભાગ્યનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળવાનો છે અને કોઈ મોટી ધાર્મિક યાત્રાની સંભાવના પણ દેખાઈ રહી છે.

જો ભાઈઓ વચ્ચે કોઈ મતભેદ હતો, તો તે પણ આ સમયે સમાપ્ત થઈ જશે. આ સમયે તમારા ગુરુની કૃપા તમારા પર રહેવાની છે. જો તમે નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારા માટે સારો સમય છે. જો તમે મીડિયા સાથે જોડાયેલા છો તો તમને ખ્યાતિ મળશે.

વૃશ્ચિક – આ રાશિના જાતકો માટે આ રાજયોગ પાંચમા ભાવમાં બનવા જઈ રહ્યો છે. આ સમયે સૂર્ય, બુધ અને ગુરુની કૃપાથી સરકારી નોકરીમાં પસંદગી થઈ શકે છે. તમારા પ્રેમ સંબંધમાં સુધારો જોવા મળી રહ્યો છે. આ રાજયોગના કારણે તમને શેરબજારમાંથી સારો ફાયદો થવાની આશા છે.

જો તમે તમારી કંપનીના વિસ્તરણ માટે બેંક પાસેથી લોન લેવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ સમયે તમે લોન મેળવી શકો છો. આ સંક્રમણ દરમિયાન તમારા મિત્રો પણ તમારા મદદગાર સાબિત થશે, જેના કારણે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *