મીન રાશિમાં ત્રણ મિત્ર ગ્રહ સુર્ય બુધ અને ગુરુ ની યુતિ આ રાશિવાળા ના ખુલી જશે બંધ કિસ્મતના તાળા

વૈદિક જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર, દરેક ગ્રહની એક પ્રકૃતિ હોય છે અને ગ્રહો એક અથવા બીજી રાશિ સાથે સંબંધિત હોય છે. ગ્રહોના પરિવર્તનથી કેટલીક રાશિઓને ઓછી અને અન્યને વધુ અસર થાય છે. આવો જ એક ફેરફાર આજે સવારે 10.33 કલાકે જોવા મળશે. જ્યારે ત્રણ ગ્રહો ભેગા થશે અને ત્રણ રાશિઓ પર પૈસાનો વરસાદ થશે.

વૈદિક ગણિત મુજબ આજે સવારે એટલે કે 16 માર્ચે સવારે 10.33 કલાકે ત્રણ ગ્રહો એકસાથે મીન રાશિમાં હશે. બુધ-સૂર્ય અને ગુરુનો આ સંયોગ આ ત્રણ રાશિના લોકોને બુદ્ધિ, વિવેક અને સત્તા તેમજ તર્ક શક્તિ આપશે.

વૃષભ: તમારી રાશિના 2-4-5-8 અને 11મા ઘરના સ્વામી 11મા ઘરમાં એક સાથે છે. તમને કોઈ મોટી વહીવટી પોસ્ટ અથવા પૈતૃક સંપત્તિ મળી શકે છે. પ્રભાવશાળી લોકોના સંપર્કમાં આવશે. તમારો પરિવાર મજબૂત રહેશે. વેપારનો વિસ્તાર થશે.
સખત મહેનત સફળ થશે.

વૃશ્ચિક: સર્જનાત્મક કાર્ય કરનારાઓ માટે સૂર્ય, બુધ અને ગુરુનો સંયોગ સાનુકૂળ રહેશે. એકાઉન્ટિંગ, મેનેજમેન્ટ અને શેર માર્કેટ સાથે જોડાયેલા લોકોને ફાયદો થશે. લોકો તમારું વર્તન પસંદ કરશે. તમે વડીલો અને ગુરુઓની સલાહ માનશો.

ધનુરાશિ: તમારી માતા સાથે તમારો સંબંધ વધુ મજબૂત બનશે. સરકારી નોકરી કરતા લોકો માટે સમય સારો રહેશે. કરિયરમાં નવી તકો મળશે. આજે તમે નવી ફ્લાઈટ લેશો. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રશંસા થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.