શનિદેવનું ભ્રમણ બનાવશે પાવરફૂલ રાજયોગ આ ચાર રાશિ આવતા ચાર મહિનામાં ઉડશે બાજની ઊંચાઈએ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર સમયાંતરે ગ્રહોના રાશિ પરિવર્તનથી ઘણી રાશિઓના વતનીઓ પર શુભ અને અશુભ પ્રભાવ પડે છે. રાશિચક્રના વતનીઓ પર ગ્રહોની ગતિવિધિની અસર સકારાત્મક અને નકારાત્મક બંને સ્વરૂપમાં જોવા મળે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે 18 માર્ચે શનિ પોતાની રાશિ કુંભ રાશિમાં બળવાન હોવાથી ભ્રમણ કરવા જઈ રહ્યો છે. આ દરમિયાન શનિ 4 રાશિઓ પર કૃપા વરસાવશે. આ સમયગાળામાં આ રાશિના જાતકોને ધન અને પ્રગતિની સંભાવના છે. જાણો આ રાશિ ચિહ્નો વિશે.

મકર રાશિ: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર શનિ શક્તિશાળી હોવાના કારણે મકર રાશિના લોકોનું ભાગ્ય બદલાઈ જાય છે. આ સમય દરમિયાન ઘરની આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. આવી સ્થિતિમાં આર્થિક સહયોગ પણ મળવાની સંભાવના છે. તમને માનસિક તણાવથી જલ્દી રાહત મળશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થઈ શકે છે.

શનિદેવની પ્રબળ મુલાકાત આ સમયે મહેનતનું ફળ આપશે. રોકાણથી લાભ મળશે. વેપાર, લોખંડ, તેલ, પેટ્રોલિયમ પેદાશોને લગતી બાબતોમાં લાભ થઈ શકે છે. એટલું જ નહીં આ રાશિના જાતકો માટે આવનારા 3 મહિના ખૂબ જ ફળદાયી સાબિત થવાના છે.

કુંભ: આ રાશિના જાતકો માટે શનિની પ્રબળ યાત્રા ફાયદાકારક રહેશે. કૃપા કરીને જણાવો કે શનિ પોતાની રાશિમાં ભ્રમણ કરવા જઈ રહ્યા છે. કૃપા કરીને જણાવો કે શનિ તમારી ગોચર કુંડળીમાં શશ મહાપુરુષ રાજયોગ બનાવવા જઈ રહ્યા છે.

આ દરમિયાન તમને સન્માન મળશે. વિવાહિત જીવનમાં પણ સમસ્યાઓ આવી શકે છે. જો ધંધો શનિ ગ્રહ સાથે સંબંધિત હોય તો ધનલાભ થઈ શકે છે. અવિવાહિત લોકોને લગ્નના પ્રસ્તાવ મળી શકે છે.

તુલા રાશિ: આ રાશિના લોકો માટે આવનારો સમય સાનુકૂળ રહેવાનો છે. કૃપા કરીને જણાવો કે શનિ તમારી ગોચર કુંડળીમાં કેન્દ્ર ત્રિકોણ રાજયોગ બનાવવા જઈ રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં આધ્યાત્મિકતા, ચિંતકો, સંશોધન, ડોક્ટર, વૈજ્ઞાનિક વગેરે સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય સારો છે.

આ સાથે શેરબજાર, સટ્ટાબાજી અને લોટરીમાં નાણાં રોકવા માટે પણ આ સમય અનુકૂળ હોવાનું કહેવાય છે. પ્રેમ સંબંધોમાં તમને સફળતા મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.