૧૬ માર્ચે કરશે બુધ દેવ મીન રાશિમાં ગૌચર આ પાંચ રાશિની થશે ચાંદી જ ચાંદી મળશે લાભ

16મી માર્ચે ગુરુની મીન રાશિમાં બુધનું સંક્રમણ થઈ રહ્યું છે. અહીં આવતા, બુધ સૂર્ય સાથે સંયોજિત થઈ બુધાદિત્ય યોગ રચશે. આ સાથે ગુરુ પણ પોતાની રાશિમાં મીન રાશિમાં હાજર છે. બુધ, ગુરુ અને સૂર્ય ત્રણેય ગ્રહો આવી રીતે ત્રિગ્રહી યોગ રચશે. આવી સ્થિતિમાં, આ યોગ વૃષભ અને મિથુન સિવાયની 5 રાશિઓ માટે ખૂબ જ શુભ અને લાભદાયક રહેશે.

વૃષભ રાશિમાં બુધના સંક્રમણની અસરઃ વૃષભ રાશિના લોકો માટે બુધનું આ સંક્રમણ ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. તમારી રાશિથી અગિયારમા ભાવમાં બુધાદિત્ય યોગ બનશે જે લાભ અને પ્રગતિ આપશે. આ સમય તમારા માટે સફળ રહેશે. તમને તમારી કારકિર્દીને લગતી ઉત્તમ તકો મળી શકે છે. જો કે આ સમયે તમારા ખર્ચમાં ઘણો વધારો થશે. તમારે આ સમયે કોઈ રોકાણ કરવાનું વિચારવું જોઈએ નહીં અને આકસ્મિક પરિસ્થિતિઓ માટે કેટલાક પૈસા બચાવવા જોઈએ.

મિથુન રાશિ પર અસરઃ મિથુન રાશિના જાતકો માટે બુધનું આ ગોચર વેપારની દ્રષ્ટિએ ખૂબ જ સારું પરિણામ આપશે. રાશિ સ્વામી બુધ દસમા ભાવમાં બુધાદિત્ય યોગ બનાવશે, જે તમારા કાર્યની દ્રષ્ટિએ સારો રહેશે.

મિથુન રાશિના લોકો માટે, આ સંક્રમણ વ્યવસાયમાં નવી તકો પ્રદાન કરશે તેવું માનવામાં આવે છે. તમે આ સમયે કોઈ નવો બિઝનેસ લેવાનું વિચારી શકો છો અથવા તમે કોઈ નવો સોદો કરી શકો છો. જે તમને ભવિષ્યમાં શુભ ફળ આપશે એવું માનવામાં આવે છે.

કન્યા રાશિમાં બુધ ગોચરની અસરઃ કન્યા રાશિના જાતકોમાં બુધના સંક્રમણની શુભ અસરને કારણે તેમને લવ લાઈફ અને પાર્ટનરશીપના કામમાં સારું પરિણામ મળશે. તમારી રાશિથી સાતમા ભાવમાં બુધાદિત્ય યોગ ભાગીદારી, મિત્રતા અને પારિવારિક જીવનમાં શુભ પરિણામ આપશે.

તમને આર્થિક બાબતો અને વ્યવસાયમાં પણ લાભ મળશે. આ સમયે, જો તમે ભાગીદારીમાં નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માંગો છો, તો આ સમય તમારા માટે ખૂબ જ શુભ અને સફળ માનવામાં આવે છે. તે જ સમયે, સાતમું ઘર તમારા જીવનસાથી સાથે સંબંધિત માનવામાં આવે છે. બુધની શુભ અસરથી તમારા પ્રેમ જીવન અને દાંપત્ય જીવનમાં ખુશીઓનો સંચાર થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ પર અસરઃ બુધાદિત્ય યોગ વૃશ્ચિક રાશિના લોકોના જીવનમાં કારકિર્દી અને શિક્ષણની દ્રષ્ટિએ વિશેષ સફળતા અપાવનાર માનવામાં આવે છે. બુધના આ સંક્રમણથી તમારી રાશિથી પાંચમા ભાવમાં બુધાદિત્ય યોગ બનશે, જે તમારા પ્રેમ જીવનમાં સુસંગતતા લાવશે.

શિક્ષણ ક્ષેત્રે પ્રગતિ થશે. સ્પર્ધામાં સફળતા મળશે. જેમણે તાજેતરમાં કોઈ પણ સરકારી નોકરીમાં સફળતા મેળવવા માટે કોઈ પરીક્ષા આપી છે, તેમને આ સમયે સફળતા મળવાની આશા છે. બુધાદિત્ય યોગ તમારા જીવનમાં અશુભ પ્રભાવોને ઘટાડશે અને સફળતાની ટકાવારી વધારશે.

ધનુરાશિમાં બુધના સંક્રમણનો પ્રભાવઃ બુધનું આ સંક્રમણ ધનુ રાશિના લોકો માટે તમારા જીવનમાં સુખ-સુવિધાઓ વધારવાનું માનવામાં આવે છે. તમારી રાશિથી ચોથા ભાવમાં બુધાદિત્ય યોગ સુખના સાધનોમાં વધારો કરશે. માતા તરફથી સુખ અને લાભ મળશે. વાહન સુખ મળશે. આ સમયે તમે નવી પ્રોપર્ટી ખરીદવાનું પણ વિચારી શકો છો અને તેનાથી તમારા જીવનમાં આરામની વસ્તુઓ વધશે. તમારા પર કામનું ભારણ ઓછું રહેશે

Leave a Reply

Your email address will not be published.