૧૫ માર્ચે તૂટશે સૂર્ય અને શનિ ની યુતિ આ ત્રણ રાશિઓનો બદલાઈ જશે સમય થશે મોઝ જ મોઝ

ગ્રહોના સંક્રમણ મુજબ માર્ચ મહિનો ખૂબ જ વિશેષ બની રહ્યો છે. ગ્રહોનો રાજા સૂર્ય કુંભ રાશિમાંથી બહાર નીકળીને બુધવાર, 15 માર્ચ, 2023 ના રોજ મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આ પ્રસંગને મીન સંક્રાંતિ કહેવામાં આવે છે. આ સંક્રમણ પછી સૂર્ય-શનિનો સંયોગ જે હાલમાં કુંભ રાશિમાં બની રહ્યો છે તે સમાપ્ત થશે. જ્યારે સૂર્ય ભગવાન મીન રાશિમાં સંક્રમણ કરશે.

જ્યોતિષાચાર્ય પંડિત રામદાસના મતે સૂર્યનું આ સંક્રમણ મીન રાશિમાં સૂર્ય અને ગુરુનો સંયોગ સર્જશે. આ યુતિ ઘણી રાશિઓ માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થશે. જાણો કોના માટે સારું રહેશે અને તેમને કેવી રીતે ફાયદો થશે.

વૃષભ: મીન રાશિમાં બનેલો સૂર્ય અને ગુરુનો આ સંયોગ વૃષભ માટે શુભ પરિણામ લાવશે. તેની કારકિર્દી ખૂબ જ ઝડપથી શરૂ થશે અને નોકરી કરનારાઓનો પગાર પણ અચાનક ઘણો વધી જશે. બિઝનેસમેનને બહારથી મોટો કોન્ટ્રાક્ટ મળી શકે છે. આર્થિક સ્થિતિ પણ પહેલા કરતા સારી રહેશે.

મિથુન: આ રાશિ માટે સૂર્યનું સંક્રમણ શુભ અને ફળદાયી સાબિત થશે. દરેક કામમાં ભાગ્ય તેમનો સાથ આપશે. જ્યાં હાથ નાખશે ત્યાં સોનું નીકળવા લાગશે. વિદેશ પ્રવાસની પણ શક્યતાઓ બની રહી છે. ઘરમાં કોઈ ધાર્મિક કે શુભ કાર્યક્રમ થઈ શકે છે.

કર્કઃ સૂર્ય અને ગુરુનો સંયોગ કર્ક રાશિ માટે લકી સાબિત થશે. કેટલાક જૂના રોકાણને કારણે તેમને ફાયદો થશે. નવા સોદા થઈ શકે છે. કમાણી પણ વધશે. કરિયરમાં આગળ વધવાની તક મળશે. પરિવારમાં કોઈ નવા સભ્યનું આગમન થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.