જાણો કેવો રહેશે આવતી કાલનો દિવસ ફાયદો થશે કે નુકશાન - khabarilallive    

જાણો કેવો રહેશે આવતી કાલનો દિવસ ફાયદો થશે કે નુકશાન

મેષ – મન પ્રસન્ન રહેશે. બિઝનેસમાં મહેનત થોડી વધુ રહેશે. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ પણ મળશે. વધુ પડતા ખર્ચથી પરેશાન થઈ શકો છો. આત્મવિશ્વાસ ઘટશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. લાંબી મુસાફરી કરવામાં આવી રહી છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

વૃષભ- નોકરીમાં તમને ઉચ્ચ પદ મળી શકે છે. સરકાર તરફથી તમને માન-સન્માન મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પણ પરિવર્તનની સંભાવના છે. લેખન-બૌદ્ધિક કાર્યો આવકનું સાધન બની શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થવાની સંભાવના છે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે.

મિથુન- આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. આત્મનિર્ભર બનો. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સંચિત ભંડોળ ઘટી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ રહેશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે.

કર્ક- વાણીમાં મધુરતા રહેશે. આત્મનિર્ભર બનો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. આવકમાં ઘટાડો થવા છતાં નવા સ્ત્રોતનો માર્ગ મોકળો થશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ રહેશે. ખર્ચ વધુ રહેશે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

સિંહ – મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે. વિદેશ યાત્રાના યોગ પણ બની રહ્યા છે. આવકમાં વધારો થશે. કપડાં તરફ વલણ વધી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં ભરપૂર મહેનત થશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે. આત્મવિશ્વાસ ઘટશે.

કન્યા – મન પ્રસન્ન રહેશે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થાન પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ખર્ચની અધિકતા રહેશે. વાણીમાં નરમાઈ રહેશે. માનસિક મૂંઝવણ રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. તમે જીવવામાં અસ્વસ્થતા અનુભવશો. માતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.

તુલા – કલા કે સંગીતના કાર્યોમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. બૌદ્ધિક કાર્યથી આવકમાં વધારો થઈ શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક જીવન મુશ્કેલ રહેશે. માતાનો સહયોગ મળશે. કપડા વગેરે પર ખર્ચ વધી શકે છે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિફળ – નોકરીમાં બદલાવ સાથે પ્રગતિની તકો મળી શકે છે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. અન્ય જગ્યાએ જઈ શકો છો. કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે. માનસિક તણાવ રહી શકે છે. પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓમાં ઉતાવળે નિર્ણય લેવાનું ટાળો.

ધનુ – માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. મિત્રની મદદથી આવક વધી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ ઘટશે. લાભની તકો વધશે.

મકર – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. આળસનો અતિરેક પણ થઈ શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ પણ વધશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સતર્ક રહો. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. તમે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો.

કુંભ – મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ તમારી ભાવનાઓને નિયંત્રણમાં રાખો. મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે. પ્રવાસ પર ખર્ચ વધી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. ધીરજ પણ ઘટશે. માનસિક સમસ્યાઓ વધશે. વેપારના વિસ્તરણને લઈને ચિંતા રહેશે.

મીન – સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ખર્ચ વધુ થશે. શૈક્ષણિક કાર્ય પર ધ્યાન આપો. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. માતા પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. આત્મનિર્ભર બનો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. બિનઆયોજિત ખર્ચ વધી શકે છે. ધાર્મિક સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે. મન અશાંત રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *