ગુજરાતના સુરતમાં 21 વર્ષની ગ્રીષ્મા કેસમાં આરોપીના પિતાએ કહ્યું એ કહ્યું મારા દીકરાને સંસ્કાર ના આપી શક્યો ચડાવી દો એને - khabarilallive    

ગુજરાતના સુરતમાં 21 વર્ષની ગ્રીષ્મા કેસમાં આરોપીના પિતાએ કહ્યું એ કહ્યું મારા દીકરાને સંસ્કાર ના આપી શક્યો ચડાવી દો એને

ગુજરાતના સુરતમાંથી એક ચોંકાવનારા સમાચાર સામે આવ્યા છે. જ્યાં એક તરંગી પ્રેમીએ 21 વર્ષીય યુવતીનું અણછાજતું પ્રેમ કરીને તેનું ગળું કા પીને હ ત્યા કરી હતી. આશિકીનું ભૂત એવું હતું કે તેણે તેના માતા-પિતા અને ભાઈની સામે છોકરીનું ગ ળું કા પી નાખ્યું.

સુરત આજે વેલેન્ટાઈન ડે એટલે કે પ્રેમ વ્યક્ત કરનારાઓનો ખાસ દિવસ છે. પ્રેમી યુગલો આ સુંદર ક્ષણની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. જેને દરેક પોતાની સ્ટાઈલમાં સેલિબ્રેટ કરે છે. પરંતુ ગુજરાતના સુરતમાંથી એક ચોંકાવનારા સમાચાર સામે આવ્યા છે. જ્યાં એક તરંગી પ્રેમીએ 21 વર્ષીય યુવતીનું અણછાજતું પ્રેમ કરીને તેનું ગ ળું કા પીને હ ત્યા કરી હતી. આશિકીનું ભૂત એવું હતું કે તેણે તેના માતા-પિતા અને ભાઈની સામે છોકરીનું ગ ળું કા પી નાખ્યું. આટલું જ નહીં બાળકીને બચાવવા આવનારને પણ લા કડી મારી હતી.

સનસનાટીભર્યા ગુ નાએ સમગ્ર વિસ્તારમાં ચક ચાર મચાવી દીધી હતી
ખરેખર, આ ઘટના સુરત જિલ્લાના કામરેજ તાલુકાના પાસોદ્રા ગામમાંથી સામે આવી છે. જ્યાં શનિવારે ફેનિલ પંકજ ગોયાણી નામના 20 વર્ષીય યુવકે 21 વર્ષની ગ્રીષ્મા નામની યુવતીની ચા કુ મા રીને હ ત્યા કરી હતી. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વા યરલ થઈ રહ્યો છે. ત્યારે આ સનસનાટીભર્યા ગુ નાથી સમગ્ર વિ સ્તારમાં ચકચાર મ ચી જવા પામી છે.

આરોપી અયોગ્ય પ્રે મમાં પડી ગયો હતો
જણાવી દઈએ કે, મૃ તક ગ્રીષ્મા તેના પિતા નંદનલાલ વેકરિયા, માતા વિલાસ અને ભાઈ ધ્રુવ (17) સાથે પાસોદ્રા ગામમાં સ્થિત લક્ષ્મીધામ સોસાયટીમાં રહેતી હતી. પરિજનોએ જણાવ્યું કે આરોપી ફેનિન છેલ્લા એક વર્ષથી તેમની પુત્રીને હેરાન કરી રહ્યો હતો. જો તે ક્યારેય ઘરની બહાર જતી તો રસ્તામાં રોકીને તેની છેડતી કરતી હતી. આરોપી યુવતી સાથે એકત રફી પ્રેમ કરતો હતો. ના પાડ્યા પછી પણ તે દરરોજ તેને પ્રપોઝ કરતો હતો.

વેલેન્ટાઇન ડે સપ્તાહમાં માર્યા ગયા
પીડિતાના પરિવારે પહેલા જ આરોપી વિરુદ્ધ પો લીસમાં ફરિ યાદ નોંધાવી છે. પરંતુ પો લીસે આ બાબતને ગંભીરતાથી લીધી ન હતી. શનિવારે આરોપી ગ્રીષ્માના ઘરે આવ્યો અને તેના ભાઈ ધ્રુવના ગળા પર છ રી મૂકી દીધી. દરમિયાન યુવતી જ્યારે તેના ભાઈનો જી વ બચાવવા ગઈ ત્યારે ફેનિલે તેને પકડીને તેના ગ ળા પર ચા કુ મારી દીધું હતું. આખો પરિવાર તેને દીકરીને છોડાવવા માટે આજીજી કરતો રહ્યો, પરંતુ આરો પીએ બધાની સામે તેનું ગળું કા પી નાખ્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *