સાપ્તાહિક રાશિફળ મેષ વૃષભ અને મિથુન ને મળશે ઈચ્છિત સફળતાં કાર્યક્ષેત્રમા મળશે સાથ - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ મેષ વૃષભ અને મિથુન ને મળશે ઈચ્છિત સફળતાં કાર્યક્ષેત્રમા મળશે સાથ

મેષ: મેષ રાશિના જાતકોને સપ્તાહની શરૂઆતમાં જ કોઈ સારા સમાચાર અથવા ઈચ્છિત સફળતા મળી શકે છે. જેના કારણે પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. આ સમય દરમિયાન, તમે જે કાર્ય માટે જવાબદાર હશો, તમે તેને ખૂબ જ સારી રીતે નિભાવી શકશો. કાર્યક્ષેત્રમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંનેનો સંપૂર્ણ સહયોગ રહેશે.

આ દરમિયાન કરિયર-વેપારના સંબંધમાં કરવામાં આવેલી યાત્રાઓ શુભ અને લાભદાયી સાબિત થશે. મેષ રાશિના જાતકોને આ અઠવાડિયે પૈસા મળશે, પરંતુ ખર્ચની અધિકતા પણ રહેશે. આવક કરતાં ખર્ચ વધુ થવાને કારણે બજેટમાં થોડી ગરબડ થઈ શકે છે.

આવી સ્થિતિમાં, સમજદારીપૂર્વક પૈસા ખર્ચવા ફાયદાકારક રહેશે, નહીં તો મહિનાના અંતે, પૈસા ઉધાર લેવાની જરૂર પડી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં દેવું અને રોગ બંનેથી બચવું પડશે. આ દરમિયાન મોસમી રોગોથી દૂર રહો. પ્રેમ સંબંધો સામાન્ય રહેશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. પરિવાર સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાની તક મળશે.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ સામાન્ય રીતે સમૃદ્ધ રહેશે. વેપારી લોકોના બજારમાં અટવાયેલા પૈસા અણધાર્યા રીતે બહાર આવશે. ભૂતકાળમાં કરેલા રોકાણનો લાભ પણ તમને મળશે. સત્તા-સરકારને લગતા અટવાયેલા કાર્યો અસરકારક વ્યક્તિની મદદથી પૂરા થશે.

જો કે, હાલમાં, તમારા વ્યવસાય અથવા કોઈપણ યોજનામાં નાણાંનું રોકાણ કરતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખો અને આવો નિર્ણય લેતા પહેલા તમારા કોઈપણ શુભચિંતક અથવા નિષ્ણાતની સલાહ લેવાનું ભૂલશો નહીં. જમીન-મકાન સંબંધિત વિવાદમાં નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિ પ્રાપ્ત થશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં વિદેશમાં કરિયર-વ્યવસાય માટે પ્રયાસ કરી રહેલા લોકોના માર્ગમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. આ દરમિયાન ધર્મ કે સમાજ સંબંધિત કાર્યોમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે. અપરિણીત લોકોના લગ્ન નક્કી થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. પ્રેમ સંબંધ લગ્નમાં બદલાઈ શકે છે. જીવનસાથી સાથે લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી શક્ય છે.

મિથુન: મિથુન રાશિ માટે આ સપ્તાહ થોડું વ્યસ્ત રહેવાનું છે. સપ્તાહની શરૂઆતથી તમારા પર કામની જવાબદારીઓનો બોજ રહેશે. જેના કારણે તમને માનસિક તણાવ થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં કોઈપણ કાર્યને સંભાળતી વખતે ધીરજ રાખવી યોગ્ય રહેશે. આ અઠવાડિયે, તમારી વાણી અને વર્તન પર નિયંત્રણ રાખો અને કોઈપણ સંજોગોમાં તમારો ગુસ્સો ન ગુમાવો, નહીં તો થઈ રહેલું કામ બગડી શકે છે.

કાર્યસ્થળમાં એવા લોકોની વાતોને અવગણો જેઓ વારંવાર તમારા લક્ષ્યથી તમારું ધ્યાન ભટકાવવાનો પ્રયાસ કરે છે. વ્યાપારી લોકો માટે સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ પહેલા ભાગની તુલનામાં વધુ શુભ અને લાભ લાવનાર છે. આ સમય દરમિયાન તમને વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત લાભ મળશે.

વેપાર-ધંધાના સંબંધમાં કરેલી યાત્રાઓ શુભ સાબિત થશે. આર્થિક બાબતોમાં ધીમે ધીમે પરંતુ ચોક્કસ પ્રગતિ થશે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે. પ્રેમ સંબંધો મજબૂત રહેશે અને તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે સારો સમય પસાર કરવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

કર્ક: કર્ક રાશિના લોકોને આ સપ્તાહની શરૂઆતમાં કેટલીક પારિવારિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જમીન-મકાન સંબંધિત વિવાદો તમારી સમસ્યાઓનું મુખ્ય કારણ બની શકે છે. આવા વિવાદને કોર્ટમાં લઈ જવાને બદલે પરસ્પર ચર્ચા દ્વારા તેનું સમાધાન કરવું વધુ સારું રહેશે. પૈતૃક સંપત્તિ મેળવવામાં અવરોધો આવી શકે છે.

થઈ રહેલા કામમાં અચાનક કોઈ અવરોધ આવવાથી મન પરેશાન રહેશે. આવા સમયે મૂંઝવણની સ્થિતિમાં કોઈ મોટો નિર્ણય ન લો. આજીવિકા માટે ભટકતા લોકોની રાહ થોડી વધુ વધી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે. આ સમય દરમિયાન તમે મોસમી અથવા કોઈ જૂના રોગના ઉદ્ભવથી પરેશાન થઈ શકો છો.

જો કે નોકરિયાત લોકો માટે આ સમય થોડો રાહત આપનારો છે. કાર્યસ્થળમાં પહેલાથી ચાલી રહેલી મુશ્કેલીઓ ઓછી થશે. વરિષ્ઠનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. પ્રેમ સંબંધોને વધુ સારા રાખવા માટે લવ પાર્ટનરની લાગણીઓ અને મજબૂરીઓને નજરઅંદાજ ન કરો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન થોડું ચિંતિત રહી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *