૩૦ વર્ષ પછી બની પિતા પુત્રની યુતિ આ ચાર રાશિવાળાની ખુલશે કિસ્મત ચિત્તાની જેમ દોડશે - khabarilallive    

૩૦ વર્ષ પછી બની પિતા પુત્રની યુતિ આ ચાર રાશિવાળાની ખુલશે કિસ્મત ચિત્તાની જેમ દોડશે

વૈદિક જ્યોતિષમાં ગ્રહોનું સંક્રમણ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ અને પ્રભાવશાળી ઘટના માનવામાં આવે છે. તેની અસર સમગ્ર માનવજીવન પર જોવા મળે છે. કૃપા કરીને જણાવો કે કુંભમાં કર્મના કર્તા શનિના સંક્રમણ પછી ભગવાન સૂર્યનો પણ કુંભમાં પ્રવેશ થયો છે. 15 માર્ચ સુધી સૂર્યદેવ આ રાશિમાં રહેશે. શનિ સાથે સૂર્યની આ યુતિ 30 વર્ષ પછી બની રહી છે.

શનિદેવને ભગવાન સૂર્યના પુત્ર માનવામાં આવે છે. આ અવરજવરને કારણે હવે પિતા-પુત્ર સામસામે આવી ગયા છે. આ બંનેનું મિશ્રણ ઘણી રાશિઓ માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે, પરંતુ કેટલીક રાશિઓ માટે તે નુકસાનકારક સાબિત થશે. ચાલો જાણીએ કે પિતા અને પુત્રની આ યુતિથી કઈ રાશિના લોકોને ફાયદો થશે.

મેષ: કુંભ રાશિમાં સૂર્યના ગોચરને કારણે મેષ રાશિના જાતકોને જ લાભ મળવાનો છે. આ સંયોજનથી આ રાશિના જાતકોની છુપાયેલી કુશળતા સામે આવી શકે છે અને લાભ આપી શકે છે. આર્થિક દ્રષ્ટિકોણથી પણ આ જોડાણ તમારા માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક રહેશે. પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર થવાથી તમને અચાનક આર્થિક લાભ મળી શકે છે. તમે સામાજિક રીતે પણ લાભ મેળવી શકો છો.

વૃષભ: સૂર્ય વૃષભ રાશિના 10મા ઘરમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. દસમા ઘરમાં સૂર્યને ખૂબ બળવાન માનવામાં આવે છે. આ કારણે આ રાશિના લોકોને કરિયર અને બિઝનેસમાં ફાયદો મળી શકે છે. પ્રોફેશનલ્સને પહેલા કરતા વધુ અધિકારો સાથે આગળ વધવાની તક મળી શકે છે. નાણાકીય રીતે પણ આ સમય તમારા માટે પહેલા કરતા સારો રહેશે.

મિથુન: સૂર્ય દેવ મિથુન રાશિના નવમા ઘરમાં સંક્રમણ કરી રહ્યા છે. આ યુતિ સાથે, આ રાશિના જાતકોને તેમની મહેનતનું સંપૂર્ણ ફળ મળશે. શનિ અને સૂર્યની કૃપાથી તમને આર્થિક પ્રગતિ મળી શકે છે. ભાગ્ય પણ તમારો સાથ આપશે અને તમને ગમે ત્યાંથી મોટો ફાયદો મળી શકે છે. સમાજમાં માન-સન્માન મળવાની સાથે તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે પણ સ્વસ્થ રહેશો.

સિંહ રાશિ: સૂર્ય આ રાશિના સાતમા ભાવમાં ગોચર કરશે. આ સાથે તમારે પહેલા કરતા વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે, પરંતુ તમને તેનો સંપૂર્ણ લાભ મળી શકે છે અને તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. કારણ કે સૂર્યની સીધી નજર તમારી રાશિ પર રહેશે, તેથી તમારે ઘણી દોડધામ કરવી પડી શકે છે. નવા સ્થળોની યાત્રા ઉપરાંત નવા મિત્રો પણ બની શકે છે. આ સમય દરમિયાન નવા બિઝનેસ ડીલ પર પણ હસ્તાક્ષર થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *