શુક્રવારનું રાશિફળ ધનુ રાશિને આજે મળશે કોઈ ખાસ વ્યક્તિ તરફથી શુભ સમાચાર જાણો તમારું રાશિફળ - khabarilallive    

શુક્રવારનું રાશિફળ ધનુ રાશિને આજે મળશે કોઈ ખાસ વ્યક્તિ તરફથી શુભ સમાચાર જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ તમારી કારકિર્દી નવી દિશામાં શરૂ થઈ શકે છે. તમારી પાસે ચુંબકીય વ્યક્તિત્વ હશે. આત્મનિરીક્ષણ અને વિચાર-વિમર્શ માટે આ એક જબરદસ્ત દિવસ છે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં પ્રજાતિની વિશિષ્ટતા. સરકારી કર્મચારીઓ માટે દિવસ ખૂબ જ સારો છે.

વૃષભ ફક્ત તમારા વિચારને જીતવાનો પ્રયાસ કરશો નહીં. બિનજરૂરી માનસિક તણાવ ન લેવો. ગળામાં ઈન્ફેક્શન અને ઈન્ફેક્શન જેવી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. બાળકોના ભણતર પર ધ્યાન આપો. અલબત્ત યોગ અને પ્રાણાયામ કરો. એકબીજા સાથે મિત્રતા થઈ શકે છે.

મિથુન સંતાનોની સિદ્ધિઓ પર ગર્વ અનુભવશો. લોકો નોકરી મેળવી શકે છે. જૂની વાતોથી બહુ ફરક પડતો નથી. જો તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરી રહ્યા છો, તો પહેલા પેપરવર્ક જરૂરથી લો. તમારા માર્ગો ખૂબ સારા રહેશે. તમે શેરબજારમાં મોટી રકમનું રોકાણ કરી શકો છો.

કર્ક ઓફિસમાં બોસ તમને કોઈ મોટું કામ સોંપી શકે છે. જાહેરાતનો પ્રચાર કરશે. પૈસાની લેવડ-દેવડને લઈને મિત્રો સાથે મતભેદ થશે. તમારા ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક વિચારોના સ્વભાવમાં તફાવત છે. હંમેશની જેમ મજબૂત રહેશે.

સિંહ રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકો ચતુરાઈ બતાવશે. કાર્યસ્થળ પર તમારું સન્માન વધશે. તમને ભેટ મળી શકે છે. વિચાર્યા વિના કંઈપણ નવું શરૂ ન કરો. વ્યાવસાયિક તણાવને વૈવાહિક સંબંધોના માર્ગમાં આવવા ન દો. તમે કલા સાથે જોડાવાનો પ્રયાસ કરશો.

કન્યા રાશિ જીવનસાથી સાથે ઉગ્ર બોલાચાલી થઈ શકે છે. તમારી પ્રતિભાને યોગ્ય સન્માન નહીં મળે. કાર્યસ્થળમાં તમારી વ્યસ્તતા વધશે. વડીલોનો અભિપ્રાય લેવાનું ભૂલશો નહીં. સ્નાયુઓમાં તાણ હોઈ શકે છે. તમને કિંમતી ભેટ મળી શકે છે. સંજોગો તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે.

તુંલા કાર્યસ્થળમાં તમારું પ્રદર્શન ઉત્તમ રહેશે. વિવાહિત સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. અધિકારી વર્ગ તમારા વખાણ કરવામાં નિષ્ફળ નહીં જાય. વેપારમાં કોઈ મોટી અડચણ દૂર થઈ શકે છે. નજીકના સંબંધોને લઈને થોડી અસ્વસ્થતા રહેશે.

વૃશ્ચિક જો તમે નવી નોકરી શોધી રહ્યા છો તો આજનો દિવસ ભાગ્યશાળી રહેવાનો છે. કામ પ્રત્યે બેદરકાર ન રહો. શરીરમાં દુખાવો અને તાવની સમસ્યા થઈ શકે છે. તમે ઑનલાઇન રમતોમાં ઘણો રસ લેશો. તમે આનુષંગિકો દ્વારા મોટી રકમ મેળવી શકો છો

ધનુરાશિ અભ્યાસમાં વિદ્યાર્થીઓનું પ્રદર્શન ઉત્તમ રહેશે. પ્રેમ લગ્નના માર્ગમાં આવતી અડચણો દૂર થશે. પારિવારિક સુખમાં વધારો થશે. તમે તમારી જાતને ખૂબ જ ઊર્જાવાન અનુભવશો. કાર્યસ્થળમાં જૂના અનુભવોનો સારો લાભ ઉઠાવી શકશો.

મકર કાર્યક્ષેત્રમાં થોડી મંદી રહેશે. જ્યાં સુધી એકદમ જરૂરી ન હોય ત્યાં સુધી યોજનાઓ જાહેર કરશો નહીં. દુશ્મન પક્ષ તમારી વિરુદ્ધ સક્રિય થઈ શકે છે. કોઈની અંગત બાબતોમાં દખલ ન કરો. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. તમે તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને તણાવમાં આવી શકો છો.

કુંભ જૂની સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાથી છુટકારો મળશે. બોલિવૂડ અને સિનેમા સાથે જોડાયેલા લોકોને મહત્વ મળશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે બહાર ફરવા જઈ શકો છો. તમને દરેક પ્રયાસમાં સફળતા મળશે. તમે કોઈ પણ સાહસિક નિર્ણય લઈ શકો છો. બાળકો સાથે સારો સમય પસાર થશે.

મીન તમને વેપારમાં ડહાપણ અને જૂના સમૃદ્ધ અનુભવોનો લાભ મળશે. મોટા બિઝનેસ કોન્ટ્રાક્ટ કરી શકો છો. મનમાં સંતોષની લાગણી રહેશે. તમે મિત્રોની સલાહને અનુસરી શકો છો. પૈસા આવવાની પ્રચંડ તકો સર્જાઈ રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *