બુધ દેવનું આગમન આ રાશિવાળા ની બધી ઈચ્છા કરશે પૂર્ણ દરેક કાર્યમાં સફળતા મળવાના બન્યા યોગ - khabarilallive    

બુધ દેવનું આગમન આ રાશિવાળા ની બધી ઈચ્છા કરશે પૂર્ણ દરેક કાર્યમાં સફળતા મળવાના બન્યા યોગ

જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર ગ્રહો સમયાંતરે ઉદય અને અસ્ત થાય છે. જેની અસર માનવજીવન અને પૃથ્વી પર જોવા મળે છે. તમને જણાવી દઈએ કે વ્યાપાર અને બુદ્ધિ આપનાર બુધ ગ્રહ માર્ચમાં ઉદય થવા જઈ રહ્યો છે. જેની અસર તમામ રાશિના લોકો પર જોવા મળશે. પરંતુ એવી 3 રાશિઓ છે, જેમના માટે આ સમયે નાણાકીય લાભ અને દરેક કાર્યમાં સફળતાની સંભાવના છે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો માટે બુધ ગ્રહનો ઉદય સાનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે તમારી રાશિથી બીજા ભાવમાં બુધ ગ્રહનો ઉદય થવાનો છે. જે ધન અને વાણીનું સ્થાન ગણાય છે. એટલા માટે આ સમયે તમને અચાનક પૈસા મળી શકે છે. તેમજ આ સમયે તમને પૈતૃક સંપત્તિનો લાભ મળી શકે છે.

સાથે જ તેની અસર તમારી વાણીમાં જોવા મળશે. જેથી કરીને લોકો તમારાથી પ્રભાવિત થઈ શકે. સાથે જ આર્થિક સમસ્યાઓનો અંત આવશે અને અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. જે લોકો માર્કેટિંગ કામદારો, મીડિયા અને શિક્ષણ સાથે જોડાયેલા છે તેમના માટે આ સમય સારો સાબિત થઈ શકે છે.

વૃષભ રાશિ: બુધ ગ્રહનો ઉદય તમારા માટે શુભ અને ફળદાયી સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે તમારી ગોચર કુંડળીના આવકના ઘરમાં બુધ ગ્રહનો ઉદય થશે. એટલા માટે આ સમયે તમારી આવકમાં જબરદસ્ત વધારો થઈ શકે છે. તેની સાથે આવકના નવા સ્ત્રોત પણ બની શકે છે.

સાથે જ આર્થિક સુધારા માટે બનાવેલી યોજનાઓ પણ સફળ થશે. તે જ સમયે, વેપારીઓ માટે લાભની સંભાવના રહેશે અને વ્યવસાયમાં સારો નફો થશે. ઉપરાંત, જો તમે શેરબજાર, સટ્ટાબાજી અને લોટરીમાં રોકાણ કરવા માંગતા હો, તો તમે તે કરી શકો છો. સમય સાનુકૂળ છે.

મિથુન રાશિ: મિથુન રાશિના જાતકો માટે કરિયર અને બિઝનેસની દ્રષ્ટિએ બુધ ગ્રહનો ઉદય શુભ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે તમારી રાશિથી દસમા ભાવમાં બુધ ગ્રહનો ઉદય થવા જઈ રહ્યો છે. જે કાર્યસ્થળ અને નોકરીનું સ્થળ ગણાય છે. તેથી, આ સમયગાળા દરમિયાન, નોકરી કરતા લોકોને જુનિયર અને વરિષ્ઠોનો સહયોગ મળી શકે છે.

આ સાથે, નોકરિયાત લોકો માટે ઓફિસમાં પ્રમોશન અને પગાર વધારાની વાત થઈ શકે છે. બીજી તરફ, આ સમયગાળો રોજિંદા વેપારીઓ માટે ઘણો સારો રહેશે. સારો નફો થઈ શકે છે. તે જ સમયે, તમારા પિતા સાથે તમારા સંબંધો સારા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *