શનિ થશે ઉદય તેની સાથેજ આ રાશિવાળા ની કિસ્મત પણ થશે ઉદય મળશે દરેક ડગલે ને પગલે સફળતાં - khabarilallive    

શનિ થશે ઉદય તેની સાથેજ આ રાશિવાળા ની કિસ્મત પણ થશે ઉદય મળશે દરેક ડગલે ને પગલે સફળતાં

શનિદેવ અત્યારે અસ્ત થઈ રહ્યા છે અને 5 માર્ચે ઉદય પામશે. કર્મધિપતિ શનિદેવ હજુ પણ ગ્રહોના રાજા સૂર્યથી અસ્ત છે, એટલે કે સૂર્યની નજીક આવીને ગ્રહની શક્તિ સૂર્યને સમર્પિત છે. કોઈ પણ ગ્રહ જ્યારે અસ્ત થાય ત્યારે પૂર્ણ પરિણામ આપી શકતો નથી. ઉદય સાથે શનિની અસર વધશે. નોકરી, સમજણ અને કાર્યક્ષેત્રમાં ચોક્કસ બદલાવ આવશે. ચાલો જાણીએ કે શનિના ઉદય પછી કઈ 7 રાશિઓ પર ઊંડી અસર પડશે.

મેષઃ- મેષ રાશિના લોકોએ પોતાની કારકિર્દી અંગે સક્રિય રહેવું પડશે, તેમના બોસ સાથે પ્રગતિ વિશે ચર્ચા કરવી જોઈએ. આર્થિક લાભમાં વધારો થવાની સંભાવના રહેશે અને મોટા ભાઈની પ્રગતિના દ્વાર ખુલશે.

વૃષભઃ- વૃષભ રાશિના લોકોને હવે વધારે કામના કારણે ઓફિસમાં વધુ સમય પસાર કરવો પડશે. જો તમે જાન્યુઆરીમાં બનાવેલી યોજનાઓ હજી સુધી પૂર્ણ થઈ નથી અથવા તેની ગતિ ધીમી પડી ગઈ છે, તો હવે સક્રિય થવાનો સમય છે, સક્રિય થઈને તમામ કાર્ય પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. આળસ છોડવી પડશે.

મિથુનઃ- મિથુન રાશિના લોકો માટે ભાગ્યના દરવાજા ખુલશે. વ્યાપારીઓને સુવર્ણ તક મળશે અને પૈતૃક સંપત્તિને આગળ લઈ જઈ શકશે, પરંતુ આ માટે તમારે હાઈટેક પદ્ધતિઓનો ઉપયોગ કરવો પડશે.

કન્યા- આ રાશિના જાતકોને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરવી પડશે, તો જ તેમને સંપૂર્ણ સફળતા મળશે. જેમનો કેસ ચાલી રહ્યો છે, તેમને જીત મળશે. વેપારીઓએ પોતાનો ધંધો વધારવા માટે જાહેરાતો અને પ્રચાર કરવો પડશે, જેમ તમે આ કરશો, તમારા સ્પર્ધકોના દાંત ખાટી જશે.

તુલા- તુલા રાશિના વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસમાં વધુ ધ્યાન આપવું પડશે. સંશોધનની દિશામાં કામ કરતા વિદ્યાર્થીઓને સંશોધન કરવાની તક મળશે. સગર્ભા સ્ત્રીઓએ તેમના આહારનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું જોઈએ.

મકરઃ- મકર રાશિના જાતકોએ પોતાની વાણી પર ધ્યાન આપવું જોઈએ, કોઈની સાથે કઠોર શબ્દો ન બોલો, વ્યાપારીઓ કમાણી કરશે અને તેઓ બેંક બેલેન્સમાં વધારો કરી શકશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ દાંતની સમસ્યા થઈ શકે છે. આ કિસ્સામાં, દંત ચિકિત્સકને જોવું જોઈએ.

કુંભઃ- આ રાશિના લોકોએ પોતાના અહંકાર પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે અને ધ્યાન રાખવું પડશે કે ન તો કોઈના વિવાદમાં પડવું અને ન તો કોઈના ઝઘડામાં મધ્યસ્થી બતાવવી. ગ્રાહકોની સંખ્યા વધારવા માટે વેપારીઓએ યોજના બનાવવી પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *