ભરતીના ગોલા ને હાથમાં લેતાં જ ભાવુક થયો સલમાન ખાન આપી દીધી આ મોટી વસ્તુ - khabarilallive    

ભરતીના ગોલા ને હાથમાં લેતાં જ ભાવુક થયો સલમાન ખાન આપી દીધી આ મોટી વસ્તુ

લોકપ્રિય શો ‘બિગ બોસ 16’માં આજે વીકએન્ડ કા વાર છે અને ફરી એકવાર સલમાન ખાન દરેકની ક્લાસ લગાવતો જોવા મળશે અને હંમેશની જેમ આ વખતે પણ શોમાં કેટલાક ખાસ સ્ટાર્સ ગેસ્ટ તરીકે આવવાના છે. આ વખતે અન્ય કોઈ નહીં પરંતુ કોમેડી ક્વીન ભારતી સિંહ તેના પતિ હર્ષ અને પુત્ર ગોલા સાથે ઘરમાં જોવા મળશે.

દરમિયાન, સલમાન ખાન તેના પુત્ર ગોલા સાથે ખૂબ જ મસ્તી કરી રહ્યો છે અને તેની સાથે તેના ખોળામાં રમતા જોઈ શકાય છે. ગોલાએ બિગ બોસથી ડેબ્યૂ કર્યું હતું. દબંગ ખાને તેને એક રિયાલિટી શોમાં અમૂલ્ય ભેટ પણ આપી હતી.

ભારતી સિંહ તેના પુત્ર લક્ષ્યને ‘બિગ બોસ 16’ ના વીકેન્ડ કા વારમાં સલમાન ખાનને હોસ્ટ કરવા માટે લાવે છે. ભારતી અભિનેતાને કહે છે – તમે થોડો ગોલા ને પકડશો, હું થાકી ગઈ છું. ત્યારે સલમાન ખાને કહ્યું- તમે થાકી જશો. જવાબમાં કોમેડિયને કહ્યું- આ ભારતીનું બાળક છે.

સલમાન ખાન ગોલાને પોતાના ખોળામાં લે છે. જે બાદ સલમાન ખાન પહેલી લોહરી પર પોતાના પુત્રને પોતાનું બ્રેસલેટ ગિફ્ટ કરે છે. આ દરમિયાન ભારતી ત્યાં ખૂબ જ મસ્તી કરતી જોવા મળે છે.

જણાવી દઈએ કે આ શોમાં ભારતી તેના પતિ હર્ષ સાથે પહોંચી હતી અને સમગ્ર પરિવાર સાથે તેણે હોસ્ટ સલમાન ખાન સાથે મસ્તી કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *