કળિયુગનો દેખાડો ૫૮ વર્ષના દાદાએ ૧૬ વર્ષની માસૂમ પુત્રીને કરી ગર્ભવતી અને પછી તેની સાથે કર્યું એવું - khabarilallive    

કળિયુગનો દેખાડો ૫૮ વર્ષના દાદાએ ૧૬ વર્ષની માસૂમ પુત્રીને કરી ગર્ભવતી અને પછી તેની સાથે કર્યું એવું

દાવનબોડના રહેવાસી 58 વર્ષીય છેદુરામ તુર્કાને જૂન 2021માં ગાયત્રા ગામમાં દૂરના સંબંધમાં ભત્રીજા એવા સંબંધીના ઘરે આવ્યા હતા. ભત્રીજાની 16 વર્ષની પુત્રી પણ હતી. યુવતીએ પોલીસને જણાવ્યું કે એક દિવસ જ્યારે તે ઘરમાં એકલી હતી ત્યારે આરોપી છેદુરામે તેની સાથે બળા ત કાર કર્યો.

આ પછી એક દિવસ ફરી જાનથી મ રી નાખવાની ધમ કી આપી ફરી બળ ત કાર ગુજાર્યો હતો. ઘટના બાદ યુવતી ડરીને ચૂપ રહી હતી. થોડા દિવસો પછી આરોપી તેના ગામ પાછો ફર્યો. તેના ગયા પછી પણ યુવતીએ ડરના કારણે કોઈને કહ્યું ન હતું. આ દરમિયાન તેમનામાં શારીરિક ફેરફારો થવા લાગ્યા. પહેલા પરિવારે ધ્યાન ન આપ્યું.

આ પછી જ્યારે બાળકીની માતાએ ધ્યાન આપ્યું તો તેને થોડી શંકા ગઈ. જ્યારે તે ડોક્ટર પાસે ગયો તો ખબર પડી કે બાળકી 7 મહિનાની ગર્ભવતી છે. જ્યારે યુવતી 7 મહિનાની ગર્ભવતી બની ત્યારે મામલો ખુલ્યો. આ પછી પરિવાર તેને પોલીસ સ્ટેશન લઈ ગયો અને આરોપી દાદા વિરુદ્ધ કેસ દાખલ કર્યો. કોતવાલી પોલીસે શુક્રવારે આરોપીની ધરપકડ કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *