કાકા કાકીએ તાંત્રિક સાથે મળી ભત્રીજી સાથે કર્યું એવું કામ જાણી મગજ તપી જશે તમારું - khabarilallive    

કાકા કાકીએ તાંત્રિક સાથે મળી ભત્રીજી સાથે કર્યું એવું કામ જાણી મગજ તપી જશે તમારું

ભારત-પાકિસ્તાનની સરહદે આવેલા બાડમેર જિલ્લામાં બાબા દ્વારા તાં ત્રિક શિક્ષણનો ડ ર બતાવીને મહિલા પર વારંવાર બળા ત્કાર કરવાનો મામલો સામે આવ્યો છે. તાંત્રિક દ્વારા વારંવાર બળા ત્કાર કરવામાં આવતા મહિલા ગર્ભવતી બની હતી. બાદમાં તેણીની પ્રેગ્નન્સીને એબોર્ટ કરાવવાનું કાવતરું ઘડવામાં આવ્યું હતું.

પીડિતાના કાકા અને કાકી સાથે આરોપી બાબાએ આ સમગ્ર ઘટનાને અંજામ આપ્યો છે. પીડિતાના રિપોર્ટ પર પોલીસે તાંત્રિક અને કાકા-કાકી વિરુદ્ધ કેસ નોંધ્યો છે. તે સમગ્ર મામલાની તપાસમાં સામેલ છે. અત્યાર સુધી ન તો પીડિતાનું 164નું નિવેદન નોંધવામાં આવ્યું છે કે ન તો તેનું મેડિકલ કરાવવામાં આવ્યું છે.

મળતી માહિતી મુજબ, આ મામલો બાડમેર જિલ્લાના ગ્રામીણ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે. પીડિતાએ મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં શારી રિક શો ષણનો કેસ નોંધાવ્યો છે. પોલીસ સ્ટેશનમાં દાખલ કરાયેલા રિપોર્ટ અનુસાર, બે વર્ષ પહેલા પીડિતાના કાકા અને કાકીએ સિરોહી આશ્રમના રહેવાસી લાલ બાબાજી સ્વામી સાથે મળીને તેના શરીરનું અનેકવાર શોષણ કર્યું હતું જેના કારણે તે ગર્ભ વતી બની હતી.

આટલું જ નહીં પીડિતાના કાકા અને કાકીએ બાબા સાથે મળીને ઘણી વખત તેનો ગર્ભ પાત પણ કરાવ્યો હતો. પીડિતાનો આરોપ છે કે 7 મે 2021ના રોજ તેના લગ્ન હોવા છતાં તેના કાકા અને કાકી બાબા દ્વારા તેનું યૌન ઉત્પીડન કરતા રહ્યા. પીડિતાએ હવે બાડમેર પોલીસ અધિક્ષકને એક મેમોરેન્ડમ સુપરત કર્યું છે અને સમગ્ર મામલે કાયદેસરની કાર્યવાહીની માંગ કરી છે.

પોલીસ અધિક્ષકની સૂચના બાદ મહિલા પોલીસ સ્ટેશને IPCની કલમ 376D, 313 અને 384 હેઠળ કેસ નોંધીને તપાસ શરૂ કરી છે. પીડિતાના જણાવ્યા મુજબ, લાલ બાબાજી સ્વામી તેના કાકા-કાકીના ઘરે જતા હતા. તેના કાકા અને કાકીએ મળીને તેને બાબા સાથેના રૂમમાં બંધ કરી દીધો. જે બાદ બાબાએ તેની સાથે બળા ત્કાર કર્યો હતો.

આ ચક્ર લગભગ 2 વર્ષ સુધી ચાલ્યું. જેના કારણે તે ગર્ભવતી બની હતી. જે બાદ બાબાએ તેના કાકા અને કાકી સાથે મળીને તેનો ગર્ભ પાત કરાવ્યો હતો. લગ્ન બાદ પણ બાબાએ તેનું યૌ ન શોષણ કર્યું હતું.મહિલા પોલીસ સ્ટેશનના સબ ઈન્સ્પેક્ટર કિષ્નારામના જણાવ્યા અનુસાર મામલાની ગંભીરતાને જોતા કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. મહિલાએ 3 લોકો વિરુદ્ધ સામૂહિક બળા ત્કારનો કેસ દાખલ કર્યો છે. પોલીસે 376D, 313 અને 384 હેઠળ ગુનો નોંધીને તપાસ શરૂ કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *