આવી પત્નીઓ હોય છે પતિ માટે લકી તમારી પત્નીમાં છે આ ખાસિયતો - khabarilallive    

આવી પત્નીઓ હોય છે પતિ માટે લકી તમારી પત્નીમાં છે આ ખાસિયતો

હિંદુ ધર્મમાં, લગ્ન સમયે, છોકરા અને છોકરીની કુંડળીઓનો મેળ જોવા મળે છે કે ભવિષ્યમાં બંને વચ્ચેના સંબંધો કેવા રહેશે અને તેમનું લગ્ન જીવન કેવું રહેશે. ઉપરાંત, તેઓ તેમના જીવનસાથીના સ્વભાવ વિશે ઘણું જાણવા મળે છે. તમે તમારા જીવન સાથીનો હાથ, કપાળ, પગ જોઈને જાણી શકો છો કે તમારો લાઈફ પાર્ટનર તમારા માટે લકી છે કે નહીં. તેની માહિતી સામુદ્રિક શાસ્ત્રમાં આપવામાં આવી છે, જે તમારા જીવનસાથીના અંગોને જોઈને જણાવે છે કે તમારો જીવનસાથી કેવો હશે.

કપાળ પહોળું અથવા અર્ધચંદ્રાકાર આકારનું: જે છોકરીઓનું કપાળ પહોળું અથવા અર્ધ ચંદ્ર આકારનું હોય છે તેઓ તેમના જીવનસાથી માટે ભાગ્યશાળી હોય છે. આવી છોકરીઓને સાસરી પક્ષ તરફથી પ્રેમ મળે છે. એવું માનવામાં આવે છે કે આવી છોકરીઓ લગ્ન પછી ઘરમાં સૌભાગ્ય લાવે છે.

અંગૂઠો: જે છોકરીઓનો પગનો અંગૂઠો આગળ અને ગોળ ઉંચો હોય તો આવી છોકરીઓ ખૂબ જ ભાગ્યશાળી માનવામાં આવે છે. એવું પણ માનવામાં આવે છે કે લગ્ન પછી આ છોકરીઓ તેમના પતિ માટે ખૂબ જ ભાગ્યશાળી હોય છે, તેમને નાણાકીય લાભ પણ મળે છે.

અંગૂઠાની બાજુ: એવું કહેવાય છે કે જે છોકરીઓના પગના અંગૂઠાની બરાબર બાજુમાં લાંબો અને બહાર નીકળતો અંગૂઠો હોય છે, તો આવી છોકરીઓ ખૂબ જ ભાગ્યશાળી હોય છે. આવી છોકરીઓને પરિવારમાં દરેક પ્રકારની ખુશીઓ મળે છે. ઉપરાંત, તેઓ તેમના જીવનસાથી કરતાં વધુ પ્રભાવ ધરાવે છે.

ખજૂરની આ ખાસ વસ્તુ: જેમના હાથમાં શુક્ર અને ગુરુ ગ્રહ ઊભા હોય છે, એવી છોકરીઓનું લગ્ન જીવન ખૂબ જ સુખી અને રોમાંચક હોય છે. એવું માનવામાં આવે છે કે તે પોતાના પતિને દરેક પ્રકારનું સુખ આપે છે અને પોતે પણ ખુશ રહે છે.

ગરદન રેખા: એવું કહેવાય છે કે જો કોઈ સ્ત્રીની ગરદન પર 3 રેખાઓ દેખાતી હોય અને તેની ગરદન સુંદર, ગોળ આકારની હોય તો તે ખૂબ જ ફાયદાકારક પરિણામ આપે છે. પરિવારમાં શાંતિનું વાતાવરણ રહે છે અને લગ્ન પછી તેનો પતિ આર્થિક પ્રગતિ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *