માતા પિતાના લગ્નના ૨ વર્ષ પહેલાં જન્મી હતી શ્રુતિ હસન હવે આવી એવી વાત સામે કે - khabarilallive    

માતા પિતાના લગ્નના ૨ વર્ષ પહેલાં જન્મી હતી શ્રુતિ હસન હવે આવી એવી વાત સામે કે

શ્રુતિ હાસન ટૂંક સમયમાં OTT પર બેસ્ટ સેલર વેબ સિરીઝમાં જોવા મળવાની છે. આ ફિલ્મમાં તેની સાથે મિથુન ચક્રવર્તી પણ જોવા મળશે. શ્રુતિ હાસને એક ઈન્ટરવ્યુમાં પોતાના બ્રેકઅપ વિશે વાત કરી હતી અને જણાવ્યું હતું કે તે સમય તેના માટે કેટલો મુશ્કેલ હતો.

તમને જણાવી દઈએ કે શ્રુતિનો જન્મ ત્યારે થયો હતો જ્યારે તેના માતા-પિતાએ લગ્ન પણ કર્યા ન હતા. તેના જન્મના બે વર્ષ પછી, તેના માતાપિતાએ લગ્ન કર્યા. જો કે, શ્રુતિ ફિલ્મોની સાથે સાથે તેના અંગત જીવનને લઈને પણ ચર્ચામાં રહે છે.

પ્રેમમાં છેતરાઈ જવાને કારણે શ્રુતિ એકવાર ડિપ્રેશનમાં આવી ગઈ અને દા રૂની લ ત લાગી ગઈ. શ્રુતિ હાસનનું નામ વિદેશી બોયફ્રેન્ડ માઈકલ કોરસલ સાથે જોડાયું હતું. બંને વર્ષ 2016માં રિલેશનશિપમાં આવ્યા હતા, પરંતુ 2019માં અલગ થઈ ગયા હતા.

શ્રુતિ હાસને એક ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે બ્રેકઅપ બાદ તે ખરાબ રીતે ભાં ગી ગઈ હતી અને તેને દા રૂની લ ત લાગી ગઈ હતી. આ કારણે તેની કારકિર્દીને પણ ઘણું નુકસાન થયું. જોકે તેણે સમયસર પોતાની જાતને સંભાળી લીધી.

માઈકલથી અલગ થયા બાદ શ્રુતિએ કહ્યું કે તે તેના માટે સારો અનુભવ હતો. આ સંબંધમાં તેમને ઘણું શીખવા મળ્યું. તે હંમેશા સારા અને સાચા પ્રેમની શોધમાં રહે છે. શ્રુતિનું નામ ક્યારેક રણબીર કપૂર સાથે, ક્યારેક સામંથા રૂથ પ્રભુના પૂર્વ પતિ નાગા ચૈતન્ય સાથે તો ક્યારેક સુરેશ રૈના સાથે પણ જોડાયું છે.

તમને જણાવી દઈએ કે તેની વેબ સિરીઝ બેસ્ટ સેલર 18 ફેબ્રુઆરીએ રિલીઝ થશે. અગાઉ શ્રુતિએ યુએસએ નેટવર્કની વેબ સિરીઝ ‘ટ્રેડસ્ટોન’માં ભારતીય મહિલાનું પાત્ર ભજવ્યું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *