સાપ્તાહિક રાશિફળ વર્ષનુ પહેલું અઠવાડિયું આ રાશિવાળા માટે રહેશે અત્યંત લાભદાયી જાણો તમારા માટે કેવું રહેશે - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ વર્ષનુ પહેલું અઠવાડિયું આ રાશિવાળા માટે રહેશે અત્યંત લાભદાયી જાણો તમારા માટે કેવું રહેશે

મેષ અઠવાડિયે, તમારે કાર્યસ્થળમાં બેદરકારીથી બચવું પડશે, તમને વરિષ્ઠોનું માર્ગદર્શન અને સહકાર્યકરોનો સહયોગ મળશે, પરંતુ ઓફિસમાં કાવતરાખોરોથી દૂર રહો. વેપારમાં જોખમ ઉઠાવીને આગળ વધવામાં સફળતા મળશે. વિદેશી વેપારમાં જોડાવા પર વિસ્તરણ થશે. ભવિષ્યની ચિંતા વિદ્યાર્થીઓને પરેશાન કરી શકે છે. ખરાબ સંગતથી બચવું જોઈએ. જીવનસાથીથી કોઈ બાબતમાં મનભેદ થઈ શકે છે, તાલમેલ રાખો. પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકો છો. યોગ પ્રાણાયામ કરતી વખતે શરીરને રોગોથી દૂર રાખવાનો પ્રયાસ કરો કારણ કે રોગપ્રતિકારક શક્તિનો અભાવ રોગોને જન્મ આપશે.

વૃષભ વૃષભ રાશિના જાતકોએ પોતાની ઓફિસની મિટિંગમાં પ્રેઝન્ટેશન આપવું પડી શકે છે, તૈયાર રહો, મહિલા સહકર્મીઓને સારા વ્યવહારથી ખુશ રાખો. કારકિર્દીના કિસ્સામાં, વિદેશી કંપની પાસેથી સ્પોન્સરશિપ મળી શકે છે. વેપારી ગ્રાહકોની માંગ મુજબ માલ ડમ્પ કરો. બિઝનેસ પાર્ટનર સાથે વિશ્વાસ જાળવી રાખો અને આવક વધારવા પર ધ્યાન આપો. સલામતીનું ધ્યાન રાખો અને યુવાન મિત્રો સાથે બહાર જતી વખતે નશો ટાળો. નવા સંબંધમાં ઉતાવળ ન કરો. વાહન ચલાવતી વખતે સાવધાન રહો, અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. મચ્છરોને લગતા રોગો માટે સાવધાન રહો. બ્લડ ઈન્ફેક્શન પણ થઈ શકે છે.

મિથુન આ રાશિના લોકોએ જ્યારે કોઈ સહકર્મી રજા પર જાય છે ત્યારે તેમના ભાગનું કામ પણ કરવું પડી શકે છે. બોસને ખુશ રાખો. ટ્રાન્સફર થવાની સંભાવના છે. બેદરકારીના કારણે વ્યાપારીઓને દંડ ભરવો પડી શકે છે, ક્રેડિટ પર સામાન ન આપો, નહીં તો માનસિક તણાવ થઈ શકે છે. વેપાર માટે વિદેશ યાત્રા અસરકારક સાબિત થશે. યુવાનો સમાજમાં આકર્ષણનું કેન્દ્ર બનશે, સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરતા યુવાનોની સ્પર્ધા વધશે. ઘરની બહાર નીકળતી વખતે માતાના આશીર્વાદ લો. આ અઠવાડિયે લગ્ન કરવા યોગ્ય છોકરીનો સંબંધ નિશ્ચિત થવાની સંભાવના છે. બીપીના દર્દીઓને નિયંત્રણમાં રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

કર્ક રાશિના લોકો ઓફિસમાં તેમના કામને અપડેટ રાખે છે, બોસ વિગતો માંગી શકે છે, જો તમને કંપનીઓમાં જોડાવાની તક મળે, તો તેમને જવા ન દો અને જો તમને ઘણી તકો મળે તો મૂંઝવણમાં ન રહો. પ્રમોશન થઈ શકે છે. ધંધાકીય વેચાણ વધારવા માટે નવી સ્કીમ લોંચ કરો, મોટો નફો મેળવી શકો છો. સુરક્ષા વ્યવસ્થા પણ તપાસતા રહો, કારણ કે ધનહાનિ થવાની સંભાવના છે.વાદ-વિવાદની સ્થિતિમાં જીવનસાથી પર આંધળો વિશ્વાસ કરવાથી બચવું જોઈએ. યુવાનોનું મન પ્રસન્ન અને પ્રફુલ્લિત રહેશે. પરિવારમાં વિનમ્રતા અને વાતચીતથી મતભેદોને ઉકેલી શકશો. હૃદયના દર્દીઓએ સાવધાન રહેવું જોઈએ, ખોરાકમાં બરછટ અનાજ ખાવું જોઈએ.

સિંહ આ રાશિના લોકો માટે ઓફિસમાં કામનું દબાણ રહેશે, ઓફિસના નિયમોનું ઉલ્લંઘન કરવું ભારે પડી શકે છે. સમય અનુકૂળ નથી તેથી હવે નોકરી છોડવાનું વિચારશો નહીં. નવા વ્યવસાયની શરૂઆતમાં, નફો ઓછો થશે, પરંતુ ચિંતા કરશો નહીં, ટૂંક સમયમાં પરિસ્થિતિઓ તમારી ઇચ્છા અનુસાર થશે. અગાઉ કરેલ નાનું રોકાણ આ અઠવાડિયે મોટો નફો લાવશે. યુવાનોએ ધ્યેય હાંસલ કરવા માટે મહેનત બમણી કરવી પડશે. બીજાના વિવાદમાં દખલ ન આપો. નાના ભાઈ-બહેનો સાથે વાત કરો અને તેમની સમસ્યાઓ જાણો, પિતાના આશીર્વાદ મેળવો. વધતા વજનને રોકો, નહીં તો ઘણી સમસ્યાઓ અને રોગો થશે.

કન્યા રાશિ કન્યા રાશિના લોકો આ અઠવાડિયે પોતાનું કામ યોગ્ય રીતે પૂર્ણ કરી શકશે, જેના કારણે બોસ ખુશ થઈને પગાર વધારી શકે છે. નોકરી સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. વેપારીઓએ ગેરકાયદેસર કામ કરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તેઓ આર્થિક દંડનો ભાગ બની શકે છે. ચોરી થવાની સંભાવના છે, નજર રાખો, ભાગીદારીના ધંધામાં પારદર્શિતા જાળવો. યુવાનોએ ડ્રગ્સ લેવાનું ટાળવું જોઈએ અને સાવચેતીપૂર્વક વાહન ચલાવવું જોઈએ, અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. વિવાહિત જીવનમાં વિવાદો દૂર થશે. પારિવારિક જીવન ખુશહાલ રહેશે અને બિનજરૂરી ખર્ચાઓ બંધ થશે. જો કોઈપણ પ્રકારનું ઓપરેશન કરાવવાનું હોય તો આ સપ્તાહ તેના માટે યોગ્ય છે.

તુલા આ રાશિના લોકો ઓફિસમાં આળસથી અંતર રાખે છે, નવા પરિમાણો તેમની રાહ જોઈ રહ્યા છે. તમને પ્રમોશન મળશે અને સાથે જ બોસ પણ તમારા વખાણ કરશે. સાથીદારો સાથે અહંકારની લડાઈ ન લડો. વ્યવસાયમાં કોઈ તમારા વિશે ફરિયાદ કરી શકે છે, જેના કારણે છબી કલંકિત થશે. ઉતાવળથી કામમાં અડચણો આવી શકે છે, ધીરજ રાખો. વિદ્યાર્થીઓ ધાર્યા કરતા સારા પરિણામ મેળવી શકશે, મહેનત કરતા રહો. જે લોકો તેમનો અભ્યાસ ચૂકી ગયા હતા તેઓ તેને ફરી શરૂ કરી શકે છે. તમારા ઘરે સંબંધીઓનું આગમન થઈ શકે છે. શરદીથી દૂર રહો નહીંતર બીમાર પડી શકો છો.

વૃશ્ચિક વૃશ્ચિક રાશિના લોકોને ઈન્ટરવ્યુ માટે કૉલ આવી શકે છે. જો તમે કોઈ કામ કરો છો, તો તમારા સાથીદારો સાથે તાલમેલ રાખો, તમને કામમાં સહયોગ મળશે. વર્ગ IV ના કર્મચારીઓને ભેટ આપો. માલ બગડવાના કારણે મોંઘી કિંમતે જ માલ વેચવો પડી શકે છે. કામ ન થાય તો મન થોડું ઉદાસ રહેશે. બિઝનેસને ઓનલાઈન જોડવામાં ફાયદો થશે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં ખૂબ જ ઉત્સાહિત દેખાશે. ભગવાન ગણેશની પૂજા કરો. ઘરમાં કોઈ શુભ કાર્યક્રમ થવાની સંભાવના છે. ઘરની વસ્તુઓ બહાર ન લાવવી, સર્વાઇકલના દર્દીઓ પરેશાનીઓથી ઘેરાઈ શકે છે.

ધનુરાશિ આ રાશિના જાતકોએ ઓફિસની રાજનીતિથી દૂર રહેવું જોઈએ, તમારી પ્રમોશનમાં કોઈ નાની પરેશાની થઈ શકે છે. ધ્યાનમાં રાખો કે આ સમય ઉતાવળમાં કામ બગડશે, આવી સ્થિતિમાં ધીરજ રાખો, ધંધાર્થીઓએ આ સપ્તાહે ધંધા માટે પ્રવાસ કરવો પડી શકે છે. વેપારી વર્ગ સાથે વિશ્વાસઘાત થઈ શકે છે, તેથી પૈસાની બાબતમાં સાવચેત રહો. સ્પર્ધાની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓ સફળ થઈ શકે છે. મિત્રો અને પરિવારજનોને મળવા માટે તમારે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. સંબંધના બંધનને મજબૂત રાખવા માટે, વિશ્વાસને નબળો પડવા ન દો. કેલ્શિયમની ઉણપને કારણે તમારે દાંત અને હાડકાના દુખાવાથી પરેશાન થવું પડી શકે છે.

મકર મકર રાશિના લોકોને એક નાની સફળતા એક દિવસ મોટું પરિણામ આપશે. નોકરીયાત લોકો પોતાના કામથી બોસને પ્રભાવિત કરી શકશે. સાવચેત રહો, ઓફિસમાં કેટલાક લોકો કાવતરું કરી શકે છે. વ્યવસાયમાં નફાના લોભમાં નકલી માલ વેચશો નહીં અને જ્યારે મહિલા ગ્રાહકો આવે ત્યારે તેમનું સન્માન કરો. પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરવું શ્રેષ્ઠ રહેશે. શાળાના પ્રવાસે ગયા પછી વિદ્યાર્થીઓ ખુશ થશે. મનને એકાગ્ર કરીને સ્વ અભ્યાસ કરો. પરિવારમાં દરેકની અપેક્ષાઓ પર ખરા ઉતરશે પરંતુ બાળકોના ભણતર પર ધ્યાન આપવું પડશે, જીવનસાથીને ખુશ રાખવા પડશે. જો તમે વધુ પડતા વાળ ખરવાથી પરેશાન છો તો આયુર્વેદની મદદ લો.

કુંભ આ રાશિના લોકો નોકરી છોડવાનું વિચારી શકે છે, પરંતુ સારો વિકલ્પ મળ્યા પછી જ આવો નિર્ણય લેવો. ટીમનું નેતૃત્વ કરવાની તક મળશે. ગ્રાહકો ઉદ્યોગપતિઓથી ખુશ થશે, કોઈપણ ડીલ પર હસ્તાક્ષર કરતી વખતે, પેપરને સારી રીતે વાંચો. કોન્ટ્રાક્ટથી સંબંધિત બિઝનેસમાં નુકસાન થવાની સંભાવના છે, પરંતુ શેરબજાર સાથે જોડાયેલા લોકોને ફાયદો થશે. વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ અને જૂની ભૂલોમાંથી શીખવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ, તેને ફરીથી પુનરાવર્તન કરશો નહીં. ઘરના વડીલો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે, જેને ટાળવો જોઈએ. ત્વચાની એલર્જી અને હાડકાના દુખાવાથી પરેશાન થઈ શકો છો.

મીન મીન રાશિના લોકોની ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ ચક્કર લગાવવા આવી શકે છે, તેથી કામમાં બિલકુલ બેદરકારી ન રાખો. કામ વધુ હોય તો ઓવરટાઇમ કરવો પડી શકે છે. વેપારમાં કોઈ મોટો સોદો થવાની સંભાવના છે, તમામ પાસાઓને યોગ્ય રીતે સમજો, કાયદાકીય નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવશે. કલામાં રસ ધરાવતા લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ શુભ છે. તમારી કળાને નિખારવાની તક મળશે. પરિવારને રાત્રિભોજન માટે આમંત્રણ મળી શકે છે. ઘરનું વાતાવરણ સારું રહેશે. સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં સાવધાન રહો, સંધિવાનો દુખાવો ફરી ઉભરી શકે છે. પગમાં ઈજા થવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *