મંદિરથી પાછી ફરી રહેલ ૧૩ વર્ષની માસૂમ સાથે ચાર લોકોએ કર્યું એવું કાર્ય તમને પણ આવી જશે ગુસ્સો - khabarilallive    

મંદિરથી પાછી ફરી રહેલ ૧૩ વર્ષની માસૂમ સાથે ચાર લોકોએ કર્યું એવું કાર્ય તમને પણ આવી જશે ગુસ્સો

તોરવા પોલીસે 13 વર્ષની બાળકી પર ગગ રપ કરવાના આરોપમાં ચાર આરોપી યુવકોની ધરપકડ કરી છે. પોલીસ પાસેથી પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, આ યુવતી ગુરુવારે સાંજે તેના પરિવારજનોને જાણ કરીને નજીકના મંદિરે ગઈ હતી. જ્યારે તે પ્રસાદ લઈને પરત ફરી રહી હતી ત્યારે તેને ઓળખતા ચાર યુવકોએ તેને અંધારામાં બળજબરીથી રોકી હતી અને તેને ખેતર તરફ ખેંચી ગયા હતા.

બે યુવકોએ તેની સાથે બળા ત કાર કર્યો અને અન્ય બે યુવકો રસ્તા પર ઉભા રહીને જોતા જ રહ્યા. તે કોઈક રીતે તેમના ચુંગાલમાંથી છટકીને ઘર તરફ ભાગી ગઈ.રસ્તામાં તેને શોધતા તેને તેના પિતા આવતા જણાયા. યુવતીએ તેને સમગ્ર ઘટના સંભળાવી. રાત્રે જ પરિવાર બાળકીને પોલીસ સ્ટેશન લઈ ગયો અને રિપોર્ટ લખાવ્યો.

યુવતી યુવકોને ઓળખતી હતી કારણ કે તેઓ ઘરની આસપાસ ઘણી વખત જોયા હતા. જે બાદ પોલીસે ઘેરાબંધી કરી હતી અને બીજા દિવસે શુક્રવારે તમામ આરોપીઓની તેમના ઘરેથી ધરપકડ કરી હતી. આરોપીઓમાં સૂરજ યાદવ (20), મહેશ પાસી (19), સૂરજ સૂર્યવંશી (21) અને દીપક નિષાદ (27)નો સમાવેશ થાય છે, જેઓ તમામ એક જ રહેવાસી છે અને રેલગાડીઓમાંથી કોલસાની ચો રી કરીને પોતાનો ખર્ચ ચલાવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *