મંગળવારનું રાશિફળ મેષ અને કર્ક રાશિની આવકમાં થશે આજે વધારો થશે કોઈ મોટો લાભ - khabarilallive    

મંગળવારનું રાશિફળ મેષ અને કર્ક રાશિની આવકમાં થશે આજે વધારો થશે કોઈ મોટો લાભ

1.મેષ : આવકમાં વધારો થશે. મન પ્રસન્ન રહેશે. પારિવારિક આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. આજે બિનજરૂરી વિવાદોથી દૂર રહો. જીવવું સુખી થશે. તમારે તમારા સહકાર્યકરો સાથે તમારી યોજનાઓ અથવા તમારી મહત્વાકાંક્ષાઓ જાહેર કરવી જોઈએ નહીં. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે, સમયનો પૂરો આનંદ મળશે. ધીરજ રાખવાનો પ્રયત્ન કરો.

2. વૃષભ: ધંધામાં લાભની અપેક્ષા છે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન આપો. વધુ ખર્ચ થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. કોઈ વડીલ વ્યક્તિ પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે, સમયનો પૂરો આનંદ મળશે.

3. મિથુન: શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને માન-સન્માન મળી શકે છે. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે. ધન પ્રાપ્ત થશે. મહેનત વધુ રહેશે. નોકરીમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. તમને તમારા પિતાનો સાથ અને સહકાર મળશે. નોકરીમાં બદલાવ શક્ય છે.

4. કર્કઃ આજે તમારો દિવસ સિદ્ધિઓથી ભરેલો રહેશે. આજે તમારે ખુશ રહેવું જોઈએ, સમય સારો ચાલી રહ્યો છે. લોખંડનો વેપાર કરતા વેપારીઓને આજે ફાયદો થશે. તેમની અદ્ભુત કાર્યક્ષમતાના બળ પર, યુવાનો મુશ્કેલ કાર્યોને પણ પળવારમાં સંભાળી લેશે, જેના કારણે તેઓ દરેકની તાળીઓ લૂંટશે. આંખોમાં બળતરા અને દુખાવાની ફરિયાદ થઈ શકે છે, જો તમે તડકામાં બહાર ન નીકળો તો સારું રહેશે. આજે તમને નોકરીમાં પ્રમોશન પણ મળી શકે છે.

5. સિંહ રાશિ આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. તમારા કહેવાથી એકબીજા માટે ગેરસમજ થઈ શકે છે. એવા વિવાદોને ઉકેલવાનું ટાળો જેનાથી તમે ચિંતિત ન હોવ. આપેલા વચનો રાખો અને બીજા પર વિશ્વાસ રાખો. તમારી ક્ષમતા બતાવવાનો આ યોગ્ય સમય છે. બ્રેક-અપ ટાળવા માટે એકબીજાનો વિશ્વાસ તોડશો નહીં. મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

6. કન્યા: તમારા કામમાં તમારા મન પ્રમાણે પ્રગતિ થશે. પ્રવાસ પર જઈ શકે છે. આજનો દિવસ તમારા માટે ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલો રહેશે, કારણ કે વાહન ખરીદવાની તમારી ઈચ્છા પૂરી થશે. તમારે તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું પડશે, કારણ કે તેમને આંખ સંબંધિત સમસ્યા થઈ શકે છે. પૈસા સંબંધિત મામલા આજે ઉકેલાઈ જશે. મિત્રની મદદથી વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે.

7. તુલા : ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. તમને લાંબા સમયથી અટવાયેલા અથવા અટકેલા પૈસા મળશે અને તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. તળાવ/જળાશયથી દૂર રહેવું વધુ સારું છે. જાણકાર વ્યક્તિ પાસેથી મહત્વપૂર્ણ સલાહ મળશે. તેને ધ્યાનથી સાંભળો. તમારા મોટા ભાગના કાર્ય કોઈપણ અવરોધ અને અવરોધ વિના સફળ થશે. પરિવારના ધાર્મિક પ્રસંગોથી મન શાંત રહેશે, જીવનમાં નવી ખુશીનો અનુભવ થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

8. વૃશ્ચિકઃ તમારા મનના હિસાબે ઇચ્છિત કાર્ય પૂર્ણ થયા બાદ મન પ્રસન્ન રહેશે. સહકર્મીઓ અને ભાઈઓ તરફથી પૂરો સહયોગ મળશે. વિરોધીઓ પર વિજય મળશે. નિર્ણયો તમારા પક્ષમાં આવશે. પ્રયત્નો સફળ થશે. કોઈ નવું કામ કરવા માટે આ યોગ્ય સમય છે. સમયનો પૂરો ઉપયોગ કરો, તે તમારા ભવિષ્ય માટે ઉપયોગી સાબિત થશે. ખર્ચ નિયંત્રણમાં રહેશે. ખુશનુમા વાતાવરણનો લાભ લેશે.

9. ધનુ: ધંધામાં નફો અપેક્ષિત છે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન આપો. વધુ ખર્ચ થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. કોઈ વડીલ વ્યક્તિ પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે, સમયનો પૂરો આનંદ મળશે.

10. મકર : વેપારમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. હાલમાં આવક અને ખર્ચમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. જીવન વ્યવસ્થિત થઈ જશે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. મનમાં નકારાત્મકતાનો પ્રભાવ રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. મન અશાંત રહેશે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ વધી શકે છે. મિત્રોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

11. કુંભ: સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો. પરિવારમાં એકબીજાના સંબંધોનું બંધન મજબૂત રાખવું પડશે. પરસ્પર સંવાદિતાના કારણે પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. કેટલીક સમસ્યાઓ વધતી જોવા મળશે, અગાઉથી સાવધાન રહેવું સારું.

12. મીન: ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષ રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરશે. આવકમાં ઘટાડો અને બિનઆયોજિત ખર્ચ વધુ રહેશે.મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *