પત્નીએ પતિના પેન્ટ પર લગાવી દીધું તાળું લોકોએ કહ્યું ભારત રત્ન આપો આ મહિલાને

તમે પતિ-પત્ની વચ્ચેની નોક ઝોક ઘણી વખત જોઈ હશે, પરંતુ આ વખતે પત્નીએ પતિ સાથે આવું કર્યું, જેના કારણે તે સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બની ગઈ છે. પતિની શંકાના કારણે પત્નીએ તેના પેન્ટ પર લોખંડની ચેન બાંધીને તાળું મારી દીધું હતું. આ એક લોક છે જે લોકોના ઘરના દરવાજામાં લગાવવામાં આવે છે. આ વિડીયો જોયા બાદ લોકોને ઘણું હસવું આવે છે.

વાયરલ થઈ રહેલા આ નાનકડા વિડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક વ્યક્તિ બ્લુ ટી-શર્ટ અને બ્લેક પેન્ટ પહેરેલો જોવા મળી રહ્યો છે. આ દરમિયાન એક મહિલા પણ ગાઉન પહેરેલી જોવા મળે છે. ત્યારબાદ મહિલા ઘરની બહાર નીકળતા પહેલા તેના પતિના પેઇન્ટને લોખંડની ચેનથી લોક કરી રહી છે. આ પછી મહિલા ચાવી અને બેગ લઈને નીકળી જાય છે.

ખરેખર, આ વીડિયો બાબા ફન સેન્ટરના યુટ્યુબ પેજ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. જેને ઈન્ટરનેટ પર ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યું છે. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 3 કરોડ 15 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. આ સિવાય ઘણા લોકોએ આ વીડિયો જોયા બાદ ફની કમેન્ટ્સ પણ કરી છે.

તે જ સમયે, એક યુઝરે કોમેન્ટ કરીને લખ્યું છે કે ‘આ પ્રતિભાશાળી મહિલાને ભારત રત્ન મળવો જોઈએ’. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું છે કે ‘જુગાડ ખૂબ જ સારી છે પરંતુ તેના બે નંબર જવાની ઈચ્છા નું શુ થશે. ત્રીજા યુઝરે લખ્યું છે કે ‘આ જોતા પહેલા હું કેમ મ રી ગયો નહીં’. આ રીતે ઘણા લોકોએ ફની કોમેન્ટ્સ કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.