ઘણા દિવસ પછી બહાર આવી મલાઈકા પણ ભૂલી ગઈ અંદરનું પહેરવાનું અને ન દેખાવાનું દેખાઈ ગયું - khabarilallive    

ઘણા દિવસ પછી બહાર આવી મલાઈકા પણ ભૂલી ગઈ અંદરનું પહેરવાનું અને ન દેખાવાનું દેખાઈ ગયું

તેણી તેની સ્ટાઇલિશ શૈલીથી સોશિયલ મીડિયા પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે. 48 વર્ષની ઉંમરે મલાઈકા એવી છે કે જેવો તે સોશિયલ મીડિયા પર કોઈ તસવીર શેર કરે છે કે તરત જ તે વાયરલ થઈ જાય છે. પરંતુ જ્યારે અભિનેત્રી-મૉડલ મલાઈકા તેના ડોગી કેસ્પર સાથે બ્રા પહેર્યા વિના ફરવા ગઈ ત્યારે તેનો લુક કેમેરામાં કેદ કરી લીધો.

મલાઈકાએ ગ્રે સ્વેટશર્ટ અને મેચિંગ ટ્રેકપેન્ટ પહેર્યું હતું, મુંબઈમાં તેના ઘરની બહાર ફેસ માસ્ક પહેર્યો હતો, પરંતુ તેણે બ્રા પહેરી ન હતી. તેની આ બોલ્ડ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.મલાઈકા અરોરા બ્રા પહેર્યા વગર જ બહાર આવી હતી.

મલાઈકા અરોરા ઘણીવાર તેના ડોગી કેસ્પરને ફરવા માટે બહાર જાય છે. મલાઈકા જ્યારે પેસ્ટલ પિંક કલરનું સ્લીપર પહેરીને બહાર આવી ત્યારે બધાની નજર તેના પર હતી. એવું નથી કે મલાઈકા પહેલીવાર તેના ડોગને વોક કરવા માટે બહાર ગઈ હોય, તે ઘણીવાર જોવા મળે છે, પરંતુ આ વખતે તેની બોલ્ડનેસ જોઈને બધા દંગ રહી ગયા.

મલાઈકા અરોરા હાલમાં જ બોયફ્રેન્ડ અર્જુન કપૂર સાથેના સમાચારને કારણે ચર્ચામાં હતી. થોડા દિવસો પહેલા તમામ મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કે બંને વચ્ચે બધુ બરાબર નથી ચાલી રહ્યું. લગભગ 4 વર્ષ સુધી સંબંધ રહ્યા બાદ બંનેએ અલગ થવાનો નિર્ણય લીધો છે.

પરંતુ અર્જુન કપૂરે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર મલાઈકા અરોરા સાથેની મિરર સેલ્ફી શેર કરી, તમામ સમાચારો પર બ્રેક લગાવી. આ સાથે કેપ્શનમાં લખ્યું હતું કે સંદિગ્ધ અફવાઓ માટે કોઈ સ્થાન નથી, સુરક્ષિત રહો, લોકોને શુભકામનાઓ, દરેકને પ્રેમ કરો. અર્જુને આ પોસ્ટ પર હાર્ટ ઈમોજી શેર કરીને કોમેન્ટ કરી હતી.

મલાઈકા અરોરા અને અર્જુન કપૂર પોતાના સંબંધોને લઈને એકદમ ખુલીને વાત કરે છે. ઇન્ટરવ્યુમાં બંનેએ કબૂલ પણ કર્યું છે. ઘણીવાર બંને સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની તસવીરો શેર કરતા રહે છે. આ સિવાય તેઓ ફિલ્મી પાર્ટીઓ, ડિનર-લંચ અને વેકેશનમાં પણ સાથે જોવા મળે છે. મલાઈકા અરોરા અને તેના પૂર્વ પતિ અરબાઝ ખાનને પણ એક પુત્ર છે. 2019માં અર્જુનના જન્મદિવસ પર, મલાઈકાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તેના સંબંધોને ઓફિશિયલ કર્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *