શનિવારનું રાશિફળ વૃષભ સહિત આ રાશિના જાતકોને આજે થઈ શકે છે કોઈ મોટો લાભ

મેષ – આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. વ્યવસાયિક ગતિવિધિઓ ઝડપી બનશે. આજે ઘરેલું કામમાં ઉતાવળ થઈ શકે છે. શુભ પ્રસંગમાં ભાગ લેશે. વિદ્યાર્થીઓનો દિવસ સારો રહેશે. કોઈ વ્યક્તિ વિશે ખરાબ લાગે શકે છે..

વૃષભ- આજે તમને મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. બગડેલા કામ પૂરા થશે. શનિદેવના મંદિરની પૂજામાં મન મગ્ન રહેશે. પરિવારના સભ્યો તરફથી મધુરતા રહેશે. આજે કોઈ કામ માટે પ્રવાસ પર જશો. ગુસ્સામાં વાત ન કરો. લેવડ-દેવડ દરમિયાન સાવધાન રહો. કપલ ફરવા જઈ શકે છે.

મિથુન- આજનો દિવસ લાભદાયક રહેશે. તમે કોઈ મિત્ર સાથે નવા પ્રોજેક્ટ માટે પ્લાન તૈયાર કરી શકો છો. ઓફિસમાં પ્રમોશનના સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. બેંકનું કામ ધ્યાનથી કરો. કારકિર્દી અંગે ચિંતા વધી શકે છે..

કર્કઃ- સલાહ આપવી મોંઘી પડી શકે છે. નજીકના વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે. ઘરના લોકોની મદદ મળશે. વેપારમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. ગેસ, બ્લડપ્રેશર, દર્દથી પરેશાન થઈ શકો છો. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળવાની સંભાવના છે..

સિંહ રાશિ – આજનો દિવસ શાનદાર રહેશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. ધંધામાં અવરોધ દૂર થશે. પરસ્પર સંબંધોમાં મજબૂતી આવશે. આજે તમે શનિદેવના મંદિરમાં પૂજા કરવા જઈ શકો છો. પૈસાથી ફાયદો થઈ શકે છે. કરિયરની ચિંતા દૂર થશે..

કન્યા – વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. બાળકની ક્રિયાઓ પર નજર રાખો. આજે કોઈ મહત્વપૂર્ણ વસ્તુ ખોવાઈ જવાથી તમારું કામ અટકી શકે છે. મન પ્રભુની ભક્તિમાં વ્યસ્ત રહેશે. મિત્રોને મળી શકશે નહીં. ઉતાવળમાં નિર્ણય લેવાથી નુકસાન થઈ શકે છે.

તુલાઃ- બિનજરૂરી કામમાં તમારો સમય ન બગાડો. કાર્યસ્થળ પર તમને નવી માહિતી મળી શકે છે. અજાણ્યા લોકોથી સાવધાન રહો. વિવાહિત જીવનમાં પ્રેમ અને સંવાદિતા રહેશે. તમે તેને તમારા જીવનસાથીને ગિફ્ટ કરી શકો છો. યુવાનોએ તેમની કારકિર્દી માટે સખત મહેનત કરવી પડશે.

વૃશ્ચિકઃ- વેપારમાં મોટો સોદો થવાની સંભાવના છે. કોઈ સંબંધીના ઘરે જશે. અવિવાહિતોને સારા સમાચાર મળશે. તમે બચાવી શકશો. કોઈની વાતમાં આવીને નજીકના લોકો પર શંકા ન કરો. વાહનો વગેરે ખરીદી શકો છો.

ધનુ – તમારું કામ સરળતાથી થઈ જશે. ગીત-સંગીત કે અભિનય સાથે જોડાયેલા લોકોને સારી તક મળી શકે છે. યાત્રા સફળ થશે. આવતીકાલે કારખાનાઓમાં કામ કરનારાઓને પ્રમોશન મળી શકે છે. પારિવારિક તણાવ દૂર થશે. જીવન સાથી સાથે ફરવા જશે.

મકરઃ- આજે તમે ઓફિસમાં ખાસ કામ પૂર્ણ કરી શકો છો. કોઈની સાથે વાદવિવાદ ન કરો. શનિદેવની કૃપાથી તમારું ભાગ્ય ખુલશે. સંતાનને લાભ થશે. સ્વજનો સાથે સમય વિતાવી શકશો. અજાણ્યા લોકોથી સાવધાન રહો. વિદ્યાર્થીઓ પર અભ્યાસનું દબાણ રહેશે.

કુંભ – આજે તમને નવા સ્ત્રોતથી લાભ થશે. મિત્રો સાથે કોઈ મુદ્દા પર વાદ-વિવાદ થવાની સંભાવના છે. સામાજિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. તમારા વર્તનથી ઘણા લોકો પ્રભાવિત થશે. પૈસા સંબંધિત લેવડ-દેવડ સફળ થશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. કોઈને ભલામણ કરશો નહીં.

મીન- ઓફિસનું કામ કરતી વખતે ભૂલ ન કરવી. પૈસાની સમસ્યાને દૂર કરવા માટે તમે કોઈની પાસેથી ઉધાર લઈ શકો છો. બાળકોને જરૂરિયાત પૂરી કરશો.પૈસાને લઈને કોઈ સમસ્યાનો ઉકેલ મળી જશે

Leave a Reply

Your email address will not be published.