ગુરુવારનું રાશિફળ ડિસેમ્બર મહિનાની શરૂઆત આ રાશિઓ માટે લઈને આવશે શુભ સમાચાર

મેષ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ રા રહેવે નમઃ’નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્યઃ પ્રયાસો સફળ થશે. કદાચ વધશે. સામાજિક કાર્યો કરવાની તક મળશે. માન-સન્માન મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. રોકાણ શુભ રહેશે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. આવકમાં વધારો થશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. હરીફાઈમાં વધારો થશે. લાભ થશે.

વૃષભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ સો સોમાય નમઃ’ નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્યઃ દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. ક્રોધ અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. અન્ય તમારી પાસેથી વધુ અપેક્ષા રાખશે.વેપાર-વ્યવસાયમાં લાભ થશે.

મિથુન રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ રાહવે નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ પાર્ટી અને પિકનિકનું આયોજન થઈ શકે છે. સ્વાદિષ્ટ વાનગીઓનો આનંદ લેવામાં આવશે. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. મનમાં નવા વિચારો આવશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. પૈસા કમાશે.

કર્ક માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ રાહવે નમઃ’નો જાપ કરો.આજની આગાહીઃ દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. આનંદ અને ઉત્સાહ જળવાઈ રહેશે. વેપાર-ધંધામાં માનસિક લાભ થશે. આળસનું પ્રભુત્વ રહેશે. આળસુ ન બનો વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો.

સિંહ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ શન શનિશ્ચરાય નમઃ’નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્યઃ અણધાર્યો લાભ થઈ શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નોકરીમાં સત્તામાં વધારો થઈ શકે છે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રોકાણ મનને આનંદદાયક રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. કોઈ કામને લઈને ચિંતા રહેશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે.

કન્યા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચંદ ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો.આજનું અનુમાન: તમારા પ્રવાસમાં ઉતાવળ ન કરો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. વાહન અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. હાસ્ય અને મજાકમાં હળવાશ ન બને તેનું ધ્યાન રાખો. કિંમતી ચીજવસ્તુઓ અહીં અને ત્યાં ખસેડી શકે છે, તેને કાળજીપૂર્વક રાખો. વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

તુલા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’ નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્ય: લેણાં વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની ઈચ્છા જાગશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. આળસુ ન બનો

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજનો શુભ ઉપાય – ‘ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્યઃ ધનહાનિ થવાની સંભાવના છે. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. થાક અને નબળાઈ રહી શકે છે. વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. રાજકીય અવરોધ દૂર થશે અને સ્થિતિ અનુકૂળ બનશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ શન શનિશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો.
આજનું અનુમાન: સ્થિર સંપત્તિના કામો ભારે નફો આપી શકે છે. રોજગારમાં વધારો થશે. આવકના નવા માધ્યમો મળી શકે છે. ભાગ્ય માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. જીવન આનંદથી પસાર થશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં રાહત રહેશે. ચિંતા દૂર થશે. નોકરીમાં પદ-પ્રતિષ્ઠા વધશે.

મકર રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો.
આજનું અનુમાન: અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. વિવાદથી આત્મસન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિની વાતોમાં ન પડો. ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

કુંભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’ નો જાપ કરો.
આજનું ભવિષ્યઃ નવી યોજના બનશે. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. માન-સન્માન મળશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. વેપાર-ધંધામાં માનસિક લાભ થશે. શેર બજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરેથી લાભ થશે. પ્રેમ સંબંધમાં ઉતાવળ ન કરવી. થાક રહેશે. કોઈ કામને લઈને ચિંતા રહેશે.

મીન રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો.આજનો ભવિષ્યઃ ધાર્મિક કાર્યમાં રૂચિ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીના કામથી સાનુકૂળ લાભ થશે. કોઈ મોટા કામમાં આવતા અવરોધ દૂર થશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.