બહુમાળી બિલ્ડીંગમા લાગેલી આગમાં ફસાયા બે યુવક એવી હાલત થઈ વિડિયો જોઈ તમે પણ ચોંકી જશો - khabarilallive    

બહુમાળી બિલ્ડીંગમા લાગેલી આગમાં ફસાયા બે યુવક એવી હાલત થઈ વિડિયો જોઈ તમે પણ ચોંકી જશો

સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ હજારો વીડિયો શેર કરવામાં આવે છે, જેમાંથી સેંકડો વાયરલ થાય છે. કેટલાક વીડિયો એટલા રમુજી હોય છે કે તે લોકોને હસાવે છે.જ્યારે કેટલાક વીડિયો જોઈને આંખો પહોળી થઈ જાય છે. આ એપિસોડમાં એક એવો વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેને જોઈને તમારા શ્વાસ ચોક્કસથી એક ક્ષણ માટે થંભી જશે.

કારણ કે, બે લોકોએ પોતાને બચાવવા માટે લીધેલા પગલાથી લોકોને આશ્ચર્ય થયું હતું. હવે આ વીડિયો વાયરલ થયો છે અને યુઝર્સ આ વીડિયો પર પોતપોતાની રીતે પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. મળતી માહિતી મુજબ વાયરલ વીડિયો ન્યૂયોર્કના મેનહટનનો છે.

જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે અહીં એક બહુમાળી ઈમારતમાં ભીષણ આગ લાગી હતી. આગના કારણે બે યુવકો એક રૂમમાં ફસાયા હતા. બિલ્ડિંગમાં આગ એટલી ઝડપથી ફેલાઈ હતી કે તેમને બહાર નીકળવાનો રસ્તો દેખાતો નહોતો.

મજબૂરીમાં બંને યુવકો બારી પાસે આવ્યા અને તેમાંથી લટક્યા. જેમ તમે વીડિયોમાં જોઈ શકો છો. ઘણા સમય સુધી બંને બારી સાથે લટકતા રહ્યા. આ પછી તેની નજર પાઇપ પર પડી. બંને આરામથી પાઈપની મદદથી નીચે પહોંચ્યા અને ભારે મુશ્કેલીથી પોતાનો જીવ બચાવ્યો.

વિડિયો જોયા પછી તમે એક ક્ષણ માટે ચોંકી જ ગયા હશો. કારણ કે, જે પ્રકારનો બનાવ બન્યો તેમાં બંનેનું બચવું મુશ્કેલ હતું. પરંતુ, સદનસીબે બંનેનો આબાદ બચાવ થયો હતો. આ સમગ્ર મામલો કેમેરામાં કેદ થઈ ગયો હતો અને હવે આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયાના અલગ-અલગ પ્લેટફોર્મ પર શેર કરવામાં આવી રહ્યો છે. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં લાખો લોકો જોઈ ચૂક્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *