શો છોડ્યાના પાંચ મહિના પછી તારક મહેતાએ કહી પોતાની કહાની આ કારણથી છોડ્યો હતો શો - khabarilallive    

શો છોડ્યાના પાંચ મહિના પછી તારક મહેતાએ કહી પોતાની કહાની આ કારણથી છોડ્યો હતો શો

કોમેડી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’માં ટાઈટલ રોલ પ્લે કરનાર એક્ટર શૈલેષ લોઢાએ હવે એક વાતચીતમાં શો છોડવા અંગે પોતાનું મૌન તોડ્યું છે. તેણે એક યુટ્યુબ ચેનલને આપેલા ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું છે કે તે જલ્દી જ તેની પાછળનું સાચું કારણ બધાની સામે મુકશે. એટલું જ નહીં, પીઢ કવિ અને કવિ બશીર બદ્ર દ્વારા લખાયેલી કવિતાની કેટલીક પંક્તિઓ બોલીને તેમણે પોતાની પીડા વ્યક્ત કરી છે.

સિદ્ધાર્થ કાનન સાથેની વાતચીતમાં શૈલેષે પોતાનું દર્દ વ્યક્ત કરતાં કહ્યું હતું કે, કોઈ મજબૂરી તો હશે જ, એવી જ રીતે કોઈ બેવફા નથી. શૈલેષે વધુમાં કહ્યું, “ભારતીય લોકો ખૂબ જ લાગણીશીલ હોય છે અને હું મારી જાતને લાગણીશીલ ફૂલ કહું છું.

જ્યારે તમે સતત 14 વર્ષ સુધી કંઈક કરો છો ત્યારે એટેચમેન્ટ હોવું સ્વાભાવિક છે. હું ખૂબ જ અધીર વ્યક્તિ છું. પરંતુ શો દરમિયાન મેં ધીરજ બતાવી છે. એવું નથી કે હું જાહેર નહીં કરું કે મેં શો કેમ છોડ્યો? હું કહીશ, પણ જ્યારે યોગ્ય સમય આવશે.”

શૈલેષ લોઢા 2008માં જ્યારે શો શરૂ થયો ત્યારે ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ સાથે જોડાયેલા હતા. નીલા ફિલ્મ્સના બેનર હેઠળના શોમાં તારક મહેતાના તેમના પાત્રને લોકોએ ખૂબ પસંદ કર્યો હતો. ખાસ કરીને જેઠાલાલ એટલે કે દિલીપ જોશી સાથેની તેમની ખાટી-મીઠી કેમિસ્ટ્રીએ દર્શકોના દિલ જીતી લીધા હતા.

મે 2022માં શૈલેષે ‘તારક મહેતા…’ને અલવિદા કહીને બધાને ચોંકાવી દીધા હતા. તેણે શો છોડવાનું કારણ હજુ સુધી બહાર આવ્યું નથી. પરંતુ એવી અટકળો છે કે તેણીના નિર્માતા અસિત મોદી સાથે મતભેદ હતા, જેના કારણે તેણીએ શો છોડી દીધો હતો.

આસિત મોદીનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે, જેમાં તેણે શૈલેષ વિશે કહ્યું છે કે તેનું પેટ ભરાઈ ગયું છે. આ સિવાય એવી અટકળો છે કે શૈલેષ તેના કો-એક્ટર દિલીપ જોશી સાથે બની રહ્યો ન હતો.

કેટલાક અહેવાલોમાં દાવો કરવામાં આવ્યો હતો કે 14 વર્ષ સુધી શોમાં કામ કર્યા પછી પણ શૈલેષને અહીં પૂરતા ફૂટેજ નથી મળી રહ્યા, તેથી તેણે તેને અલવિદા કહી દીધું. બીજી તરફ, શો છોડ્યા પછી, શૈલેષ ઘણીવાર તેના સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ પરથી કવિતાઓ દ્વારા તેની લાગણીઓ વ્યક્ત કરે છે, જેમાં કેટલીકવાર કટાક્ષ હોય છે અને ઇન્ટરનેટ વપરાશકર્તાઓ તેને અસિત મોદી પર ટોણો માને છે. હવે જોવાનું એ રહે છે કે આવનારા સમયમાં શૈલેષ શો છોડવાનું શું કારણ આપે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *