સાપ્તાહિક રાશિફળ આ 5 રાશીઓની કિસ્મત આવનારા 7 દિવસ લઈને આવશે ધન સુખ સમૃદ્ધિ જાણો તમારૂ રાશિફળ - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ આ 5 રાશીઓની કિસ્મત આવનારા 7 દિવસ લઈને આવશે ધન સુખ સમૃદ્ધિ જાણો તમારૂ રાશિફળ

મેષ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ ઘણું સારું છે. આ અઠવાડિયે તમને આવક વધારવા માટે ઘણી નવી તકો મળશે. તમારી બધી યોજનાઓ પણ સફળ થશે. જો તમે નોકરી કરતા હોવ તો તમારી જવાબદારીઓ વધશે. વિદ્યાર્થીઓ આ અઠવાડિયે તેમની જૂની દિનચર્યાથી કંટાળો અનુભવશે. સ્વાસ્થ્ય પણ સુખદ રહેશે. જે તમને ખુશ કરી દેશે.ઉપાય – માછલીમાં લોટ ઉમેરો.

વૃષભ તમારા અટકેલા કામ આ અઠવાડિયે પૂર્ણ થશે. પૈસા કમાવવાની નવી તકો મળશે. જો તમે નોકરી શોધી રહ્યા છો, તો તે આ અઠવાડિયે પૂર્ણ થશે નહીં. કોઈ નકારાત્મક સમાચાર મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં થોડી ગરબડ થઈ શકે છે, પરંતુ ચિંતા કરવાની કોઈ વાત રહેશે નહીં. વિવાહિત જીવન સુખદ રહેશે. તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે પરસ્પર સુમેળ રહેશે.ઉપાયઃ- ભગવાન ગણેશને મોદક અર્પણ કરો.

મિથુન મિથુન રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ ઘણું સારું રહેશે. આ અઠવાડિયે તમને પૈસા કમાવવાની ઘણી તકો મળશે અને બધા કામ સમયસર થશે. વિરોધીઓ નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે, પરંતુ તેઓ નિષ્ફળ જશે. અઠવાડિયાના આગામી બે દિવસમાં તમારે કામ પૂર્ણ કરવા માટે બહાર જવું પડશે.ઉપાય – હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો.

કર્ક રાશિ આ અઠવાડિયે કર્ક રાશિના લોકો પર શનિની દિનદશા જોવા મળશે. કોઈનું ખરાબ કરવાનું વિચારશો નહીં. આ અઠવાડિયે દરેક કાર્યમાં ખૂબ મહેનત કરવાથી જ સફળતા મળશે. જો તમારી પાસે નોકરી છે, તો બધા જરૂરી દસ્તાવેજો તમારી સાથે રાખો. વિદ્યાર્થીઓનું મન અભ્યાસ ઉપરાંત અન્ય બાબતોમાં સમર્પિત થઈ શકે છે. જેનાથી તમે આજીવિકાનું કામ પૂર્ણ કરી શકશો.ઉપાયઃ- ભગવાન ગણેશના દર્શન કરો.

સિંહ રાશિનો આ અઠવાડિયે તમે કામના દબાણથી મુક્ત અનુભવ કરશો. સાથે જ તમને આરામ કરવાની તક પણ મળશે. જો તમારી પાસે નોકરી છે, તો કાર્યસ્થળ પર કામ કરવું સારું લાગશે. જો તમે બિઝનેસમેન છો તો કામ ઝડપથી થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, આ અઠવાડિયે નુકસાન થવાની ભીતિ છે. આ સમય દરમિયાન પૈસા ખર્ચ કરવાની જરૂર પડશે. પત્નીના જીવનસાથીમાં અચાનક તણાવની સ્થિતિ રહેશે.ઉપાયઃ- ભગવાન શિવના દર્શન કરો.

કન્યા રાશિ જો તમે લાંબા સમયથી રોજગારની શોધમાં છો, તો આ અઠવાડિયે તમામ અવરોધો દૂર થઈ જશે. બિઝનેસમેન પોતાના કામમાં ખૂબ વ્યસ્ત રહેશે. આ અઠવાડિયે તમે જે પણ પ્લાનિંગ કરી રહ્યા છો તે સફળ થશે. આ સાથે તમને ધાર્મિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેવાની તક પણ મળશે. પારિવારિક સંબંધો મધુર રહેશે.સારવાર લેવાની જરૂર ચાલુ રહેશે.ઉપાય – પક્ષીઓને ખવડાવો.

તુલા સમય સારો છે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. કામમાં ઝડપ આવશે. ભાગ્ય સાથ આપશે. અચાનક ધન લાભ થશે. વેપારનો વિસ્તાર થશે. નવા સંબંધો બનશે. વેપારમાં મધુરતા રહેશે અને સાસરિયા પક્ષ તરફથી ખુશીઓ આવશે. વેપાર કરવો ગમશે. શક્તિ વધશે. પ્રતિષ્ઠા પ્રાપ્ત થશે. આ સપ્તાહના આગામી બે દિવસોમાં નોકરી અને વ્યવસાયના ક્ષેત્રોમાં તમારી સારી પ્રગતિ થશે. . સ્વાસ્થ્ય માટે આ સમય સાનુકૂળ રહેશે.ઉપાયઃ- હનુમાનજીના દર્શન કરો.

વૃશ્ચિક સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. વેપારમાં લાભ થશે, પરંતુ સમસ્યાઓ ઊભી થશે. વધુ સંઘર્ષ અને મહેનત પણ થશે. વાહન આનંદમાં ઘટાડો થશે. યાત્રા સાવધાનીપૂર્વક કરો. સંતાન સંબંધી સમસ્યાઓ હલ થશે. તમને શક્તિ અને પ્રતિષ્ઠાનો લાભ મળશે. ભાઈઓનું સુખ મળશે. તકોના ઉપયોગ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપવાનું ચાલુ રાખશે.ઉપાય – હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો.

ધનુરાશિ શારીરિક સ્વાસ્થ્યમાં ઘટાડો થશે. ઉર્જાનો અભાવ રહેશે. દોડધામ, મજબૂરી, મજબૂરી વગેરે વધુ હશે. વ્યવસાયમાં નાની સમસ્યાઓ માનસિક તણાવ પેદા કરશે, પરંતુ તેનો ઉકેલ પણ મળશે. પૈસાથી ફાયદો થશે. પરિવારમાં અણબનાવ રહેશે. માન-સન્માનનું ધ્યાન રાખો. યાત્રા સાવધાનીપૂર્વક કરો. પ્રેમ સંબંધોમાં જીવનસાથીના વ્યવહારથી તમે ખુશ રહેશો.ઉપાયઃ- ભગવાન ગણેશને દુર્વા અર્પણ કરો.

મકર મકર રાશિના લોકો માટે સપ્તાહ મિશ્રિત રહેશે. જો કોઈ તમારાથી નારાજ થઈ ગયું છે, તો તમે તેને આ અઠવાડિયે મનાવી શકશો. જે પણ નવી યોજનાઓ બનાવવામાં આવી રહી છે તે તમામ સફળ થશે. જો તમારી પાસે નોકરી છે, તો નવી જવાબદારીઓ લેવા માટે તૈયાર રહો. કામની સાથે તમે હળવા પ્રકારની કસરતને પણ મહત્વ આપતા રહેશો.ઉપાય – છોકરીને ભોજન આપો.

કુંભ આ અઠવાડિયે તમે દરેક કામ આત્મવિશ્વાસ સાથે કરશો અને સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. જો તમે નોકરી ધંધો કરતા હોવ તો આ સમય તમારા માટે સારો છે. તમને તમારું પોતાનું કામ પણ ગમશે અને તમે તમારા અધિકારીઓને પણ ખુશ રાખી શકશો. તમારા કામની દરેક જગ્યાએ પ્રશંસા થશે. એટલું જ નહીં, તમને પરિવારનો સહયોગ મળશે અને તમને પરિવારના સભ્યો માટે નવી અને વિશેષ સુવિધાઓ મળશે. ઉપાયઃ- ભગવાન શિવના દર્શન કરો.

મીન ઘણા સમયથી શનિના પ્રકોપને કારણે તમે જે પરેશાનીઓનો સામનો કરી રહ્યા છો તે આ અઠવાડિયે પણ સમાપ્ત થશે નહીં. કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ ન કરો. જો તમારી પાસે નોકરી છે તો થોડી સાવધાની રાખો. આ અઠવાડિયે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે પરંતુ તમે બિનજરૂરી ચિંતામાં રહેશો. પ્રેમ સંબંધમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *