પત્ની પર સામૂહિક બળા ત્કારના આરોપીને પતિએ એવી રીતે રહેશી નાખ્યો જોનારાના રૂંવાટા ઉભા થઈ જ્યાં - khabarilallive    

પત્ની પર સામૂહિક બળા ત્કારના આરોપીને પતિએ એવી રીતે રહેશી નાખ્યો જોનારાના રૂંવાટા ઉભા થઈ જ્યાં

હકીકતમાં આ ઘટના રતલામના એક ગામની છે, જ્યાં ત્રણ લોકોએ એક મહિલા પર ગેંગ રપ કર્યો અને પીડિતા અને તેના પતિને ધમકી આપી, જો કોઈને કહ્યું તો તે જીવ લઈ લેશે, જીવના ડરથી પતિ-પત્ની ચૂપ રહ્યા, પરંતુ અંદર સળગતી આગએ પતિને એટલો માનસિક રીતે મજબૂર કરી દીધો કે બદલો લેવા પીડિતાના પતિએ એક આરોપીને બો મબથી ઉડાવી દીધો.અન્ય બે આરોપીઓને પણ મા ર વાની યોજના બનાવી હતી પરંતુ તે પહેલા જ તે પોલીસના હાથે ઝડપાઈ ગયો હતો.

વાસ્તવમાં, રતલામ જિલ્લાના એક ગામમાં 4 જાન્યુઆરીએ બો મ મૂકીને એક ખેડૂતની નિર્દયતાથી હ તયા કરવાનો મામલો સામે આવ્યો હતો, ખેડૂતનું મત એટલું દર્દનાક હતું કે શરીરના ટુ કડા થઈ ગયા હતા, ઘટનાસ્થળે જ પોલીસ પ્રથમ નજરે જ ઝડપાઈ ગયું હતું કે આયોજિત હ તયાનો મામલો છે અને પહેલેથી જ બો મ સંપૂર્ણ પ્લાનિંગ કરીને મોટરના સ્ટાર્ટર સાથે જોડવામાં આવ્યું છે, ત્યારબાદ પોલીસે SITની રચના કરી કેસની તપાસ શરૂ કરી છે.

તપાસ દરમિયાન જ્યારે પોલીસે પૂછપરછ કરી તો જાણવા મળ્યું કે હ તયાના દિવસથી ગામનું એક દંપતિ ગુમ છે. પૂછપરછમાં ખબર પડી કે દંપતી ધાર્મિક સ્થળની યાત્રાએ ગયા હતા પરંતુ જ્યારે તેમનો મોબાઈલ ફોન ડાયલ કરવામાં આવ્યો તો તે સ્વીચ ઓફ જોવા મળ્યો, જે બાદ પોલીસને દંપતી પર શંકા ગઈ, પોલીસે તપાસ કરી અને દંપતીને મંદસૌરથી કસ્ટડીમાં લીધા.

પોલીસે બંનેને કસ્ટડીમાં લીધા બાદ પૂછપરછ કરી ત્યારે જે કહાની બહાર આવી તેનાથી પોલીસ પણ ચોંકી ઉઠી, પતિ સુરેશે જણાવ્યું કે તેણે જાન્યુઆરીની રાત્રે મત ક લાલસિંહના ખેતરમાં જીલેટીન અને ડિટોનેટર દાટી દીધા હતા અને તેનું કનેક્શન હતું. મોટર સાથે. સ્ટાર્ટરથી શરૂ કર્યું, ખેડૂતે મોટર ચલાવવાની શરૂઆત કરતાની સાથે જ તેનું શરીર વિસ ફોટથી ફૂટી ગયું.

જ્યારે પોલીસે હત યાનું કારણ પૂછ્યું તો આરોપી સુરેશે ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો, સુરેશે જણાવ્યું કે મતક લાલસિંગ અને તેના બે સાથી ભંવરલાલ અને દિનેશે એક વર્ષ પહેલા તેની પત્ની પર સામૂહિક બળા ત્કાર ગુજાર્યો હતો, આરોપીએ ઘટના અંગે કોઈને જાણ કરી ન હતી. ત્યારથી સુરેશ બદલાની આગમાં હતો અને આ બદલાના કારણે તેણે ત્રણેયની હ તયા કરવાનું કાવતરું ઘડ્યું હતું.

આરોપી સુરેશના કહેવા પ્રમાણે, લાલ સિંહની જેમ તેણે તેની પત્ની પર બળાત્કાર કરનાર અન્ય બે આરોપીઓને મરી નાખવાનો પ્લાન તૈયાર કર્યો હતો, પૂછપરછ દરમિયાન સુરેશે જણાવ્યું કે તેણે બ્લા સ્ટ માટે ડેટોનેટર અને જિલેટીન નજીકના ગામના બદરી પાટીદાર પાસેથી લીધું હતું.

હાલમાં પોલીસે હત યાના આરોપસર સુરેશની ધરપકડ કરી છે અને બદ્રીની પણ ગેરકાયદેસર રીતે જિલેટીન અને ડિટોનેટર વેચવા બદલ ધરપકડ કરવામાં આવી છે, જ્યારે પોલીસે સામૂહિક બળા ત્કારના આરોપી મતક લાલસિંગ, ભંવરલાલ, દિનેશ સામે પણ ગુનો નોંધ્યો છે.કાર ભંવરલાલ. અને દિનેશની ધરપકડ કરવામાં આવી છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *