૯ જાન્યુવારી રાશિફળ રવિવારનો દિવસ પરિવાર સાથે વિતશે દિવસ આનંદમ રહેશે - khabarilallive    

૯ જાન્યુવારી રાશિફળ રવિવારનો દિવસ પરિવાર સાથે વિતશે દિવસ આનંદમ રહેશે

મેષઃ- આજનો દિવસ પ્રતિકૂળતાઓથી ભરેલો રહેશે. નાણાકીય લાભ સાથે કામમાં સફળતા મળવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ શત્રુઓનો ભય રહેશે. તમે નવા લોકોને મળી શકો છો. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. શારીરિક ઉર્જાનો અભાવ રહી શકે છે અને માનસિક ચિંતા પણ રહી શકે છે. જીવનસાથી સાથે તાલમેલનો અભાવ રહેશે. કેટલીક સમસ્યાઓ હશે, અંતે બધું સારું થઈ જશે. નાણાકીય સ્થિતિ નબળી રહી શકે છે.

વૃષભ રાશિઃ- આજનો દિવસ સારો રહેશે. અધિકારીઓના સહયોગ અને મિત્રોની સલાહથી કામકાજ ઝડપી ગતિએ થશે, લાભની સ્થિતિ રહેશે. જો કે મનોરંજનના કાર્યોમાં પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે, પરંતુ પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રતિસ્પર્ધીઓ પર વિજય મેળવશો. સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. માનસિક પ્રસન્નતા જળવાઈ રહેશે. ધાર્મિક યાત્રાથી મન આનંદનો અનુભવ કરશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમારે તમારા આહારનું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે.

મિથુન રાશિફળઃ- આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. ધંધામાં અચાનક ધનલાભ થાય, પરંતુ વૈચારિક મૂંઝવણોના કારણે માનસિક તણાવ રહેશે. પ્રિયજન સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. પારિવારિક વાતાવરણ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. તમે જૂના મિત્રોને મળી શકો છો. પરિવાર અને મિત્રો સાથે ફરવા જઈ શકો છો. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે હળવાશ અનુભવશો. બિનજરૂરી ખર્ચમાં વધારો થવાની સંભાવના છે.

કર્ક રાશિઃ- આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. કાર્યસ્થળ પર કામની પુષ્કળતા રહેશે, પરંતુ તમને સખત મહેનત અને દોડધામનો લાભ મળશે. અજાણ્યાઓથી સાવધ રહો. જો તમે ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખશો અને તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખશો, તો તમે બધા કાર્યોમાં સફળ થશો. જો કે, મનોરંજન પ્રવૃત્તિઓમાં વધુ પૈસા ખર્ચ થશે. તમે ધાર્મિક યાત્રા પર પણ જઈ શકો છો. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ અને ખુશ રહેશો. પરિવારમાં માંગલિક પ્રસંગ બની શકે છે. સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે.

સિંહઃ- આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. ધંધામાં થોડી સમસ્યાઓ આવી શકે છે, પરંતુ સખત મહેનતથી તમને કામમાં સફળતા મળશે અને નફો પણ થશે. કાર્યના વિસ્તરણની યોજના બનાવી શકો છો. વાતચીતમાં સાવચેત રહો અને બિનજરૂરી દલીલોને ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક વિષયોમાં રસ વધશે. તમારે કોર્ટ સંબંધિત કામમાં ભાગ લેવો પડી શકે છે. તમે શારીરિક રીતે થાક અનુભવશો. સારી સ્થિતિમાં રહો.

કન્યા રાશીઃ- આજનો દિવસ શુભ રહેશે. વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં પૈસા અને પ્રમોશન મળવાની સંભાવના છે. આકસ્મિક નાણાં પણ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. નવા કાર્યોની શરૂઆત ફાયદાકારક રહેશે. તમે પ્રોપર્ટી અને શેરબજારમાં રોકાણ કરી શકો છો. નવા લોકો સાથે મેળાપ વધશે. તમે જૂના મિત્રોને મળી શકો છો. શત્રુ પક્ષ નબળો રહેશે જેના કારણે મન પ્રસન્ન રહેશે. આસપાસ મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય થોડું નરમ રહી શકે છે.

તુલાઃ- આજનો દિવસ સારો રહેશે. વેપારીઓને ધંધામાં ફાયદો થશે અને તેમના કાર્યક્ષેત્રમાં પણ વધારો થશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની સંભાવના છે. અધિકારીઓ તમારા કામથી ખુશ રહેશે. કામનો બોજ વધી શકે છે અને બિનજરૂરી ખર્ચ પણ વધશે. પારિવારિક વાતાવરણ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ અને વાણી પર સંયમ રાખવો પડશે, નહીં તો બિનજરૂરી વિવાદોમાં પડી શકો છો. સમજદારીથી કામ લેવું ફાયદાકારક રહેશે. તમારા આહારનું ધ્યાન રાખો.

વૃશ્ચિક રાશિફળઃ- આજનો દિવસ શુભ રહેશે. વ્યાપારમાં લાભ અને નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળશે. સમાજમાં માન-સન્માનમાં વધારો થશે. તમે કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લઈ શકો છો. લાંબા સમયથી ચાલી રહેલા કાયદાકીય વિવાદોનો અંત આવશે. ઓફિસમાં સાથે કામ કરતા લોકો મદદ માટે આગળ આવશે. પારિવારિક વાતાવરણ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. જો કે ખર્ચ વધુ રહેશે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો અને વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. સ્વાસ્થ્ય પણ થોડું નરમ અને ગરમ રહેશે.

ધનુઃ- આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. તમને તમારી મહેનતના પ્રમાણમાં નફો મળશે. કોઈ નવું કામ શરૂ ન કરવું સારું રહેશે. કાર્યમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરવામાં વિલંબથી નિરાશા થઈ શકે છે. નવા લોકો સાથે સંપર્ક વધશે, જે ફાયદાકારક રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે વિશેષ ધ્યાન રાખો. શારીરિક રીતે અસ્વસ્થ હોવાને કારણે અને આજે ખાવા-પીવામાં યોગ્ય અને અયોગ્ય કાળજી લેવાથી. સખત મહેનતથી સફળતા મળશે. રોકેલા પૈસા મળી શકે છે.

મકરઃ- આજનો દિવસ સારો રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યો કરવા માટે નવી યોજનાઓ બનશે અને તેમાં સફળતા પણ મળશે, જેનાથી સમાજમાં પ્રતિષ્ઠા વધશે. તમે મહત્વપૂર્ણ રોકાણના નિર્ણયો લઈ શકો છો. પરિવાર અને મિત્રો સાથે સમય પસાર કરી શકશો, જેના કારણે પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો અને નવા કપડાંની ખરીદી કરો. ઘરમાં ધાર્મિક કે માંગલિક પ્રસંગ બની શકે છે.

કુંભ રાશિફળઃ- આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. વ્યવસાયમાં આર્થિક લાભ અને નોકરીમાં પ્રમોશનની સંભાવના છે. તમને સહકર્મીઓ તરફથી સારો સહયોગ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં ભરપૂર મહેનત થશે. બિનજરૂરી ખર્ચમાં વધારો થવાને કારણે તમે માનસિક રીતે તણાવમાં રહેશો. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો અને વાણી પર સંયમ રાખો, નહીંતર પરિવારના સભ્યો સાથે મનભેદ થઈ શકે છે. તમે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લેવાની યોજના બનાવી શકો છો. આધ્યાત્મિકતા અને ધ્યાન તરફ ઝોક વધશે.

મીનઃ- આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. રચનાત્મક કાર્ય તરફ વલણ રહેશે. વેપારમાં સારો ફાયદો થશે. નોકરીમાં પ્રમોશન થઈ શકે છે, પરંતુ ઓફિસમાં કામનો બોજ પણ વધશે. પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત થશે. વધુ પડતા ગુસ્સાને કારણે તમે વિવાદમાં ફસાઈ શકો છો. પરિવાર અને મિત્રો સાથે મતભેદ પણ થઈ શકે છે. જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જરૂરી છે. પ્રવાસ મુલતવી રાખવો ફાયદાકારક રહેશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *