એપ્રિલ મહિના સુધી બૃહસ્પતિદેવ રહેશે મેષ રાશિમાં આ 4 રાશીઓનું થશે કલ્યાણ થઇ જશે માલામાલ - khabarilallive    

એપ્રિલ મહિના સુધી બૃહસ્પતિદેવ રહેશે મેષ રાશિમાં આ 4 રાશીઓનું થશે કલ્યાણ થઇ જશે માલામાલ

મેષ રાશિઃ 13 એપ્રિલ, 2022 સુધીમાં ગુરુ મેષ રાશિના લોકોની સંક્રમણ કુંડળીમાં અગિયારમા એટલે કે આવક ગૃહમાં ગોચર કરશે. આવી સ્થિતિમાં આ સમય ખૂબ જ શુભ રહેવાની સંભાવનાઓથી ભરેલો છે. ગુરુના પ્રભાવથી અટકેલા કામ થશે. પૈસા આવવાનો માર્ગ ખુલશે. નોકરી કરતા લોકો માટે પ્રમોશનની સંભાવના છે. અવિવાહિતો માટે લગ્નના પ્રસ્તાવો મળી શકે છે. નોકરી અને વ્યવસાય બંને માટે સમય સારો છે. સમાજમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે.

મિથુન: તમારી રાશિમાં ગુરૂ ગોચર કુંડળીના નવમા ભાવમાં સ્થિત છે. નવમું ઘર કુંડળીમાં ભાગ્યનું સ્થાન છે. તેથી, આ સમયે તમને ભાગ્યનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તેમજ આવી સ્થિતિમાં ઇચ્છિત સફળતા મળવાની શક્યતાઓ બની રહી છે. તમને દરેક કાર્યોમાં સફળતા મળે. વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ સમય ઘણો અનુકૂળ રહેશે. ધાર્મિક કાર્યો તરફ ઝોક વધશે. જણાવી દઈએ કે જ્યારે કોઈ ગ્રહ દશમા, નવમા અને અગિયારમા ભાવમાં ગોચર કરે છે, તો આ સમયગાળા દરમિયાન વ્યક્તિને ઘણા ફાયદા થાય છે.

કર્કઃ- કર્ક રાશિના જાતકો માટે એપ્રિલ 2022 સુધીનો સમય શુભ ફળ આપશે. વેપારી લોકોને આર્થિક લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રમોશન અને સ્થાનાંતરણની શક્યતાઓ છે. પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર થશે. ધન લાભનું સાધન બનશે. કર્ક ગ્રહ ચંદ્રનું શાસન છે અને ગુરુ ચંદ્રમાં મિત્રતાની ભાવના છે. તેથી તે તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. આ સમયે તમને ભાગ્યનો પણ પૂરો સાથ મળશે. આધ્યાત્મિકતા તરફ પણ તમારો ઝુકાવ હોઈ શકે છે.

તુલા: આ સમયે દેવગુરુ ગુરુ તમારી રાશિમાંથી પાંચમા એટલે કે બુદ્ધિ અને પુત્ર ગૃહમાં સંક્રમણ કરશે. આ સમયે તમારી બુદ્ધિમત્તા બતાવતા તમને ઘણી જગ્યાએ લાભ મળશે. આ સાથે જ કેટલાક દિવસોથી ચાલી રહેલા અડચણો દૂર કરવાની સાથે સરકારી વિભાગોમાં પડતર કામો પણ ઉકેલાશે. સંપત્તિમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. જે લોકો પીળા સામાનનો વેપાર કરી રહ્યા છે તેઓને પણ આ સમયગાળા દરમિયાન ફાયદો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *