એલિયનથી પરેશાન છે આ ગામના લોકો ક્યારેક લઈ જાય છે ગાય તો ક્યારેક ગામના માણસોને - khabarilallive    

એલિયનથી પરેશાન છે આ ગામના લોકો ક્યારેક લઈ જાય છે ગાય તો ક્યારેક ગામના માણસોને

વિશ્વમાં એલિયન્સના અસ્તિત્વ અંગે જુદા જુદા દાવા કરવામાં આવે છે. ઘણા લોકો પૃથ્વી પર એલિયન્સ અને યુએફઓ જોયા હોવાનો દાવો કરે છે, પરંતુ કોઈની પાસે આનો પુરાવો નથી. આ દરમિયાન, અમે તમને એલિયન્સ સાથે જોડાયેલા આવા સમાચાર વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેના વિશે જાણીને તમારા હોશ ઉડી જશે. મેક્સિકોના એક ગામના લોકોએ એલિયન્સ વિશે એક વિચિત્ર દાવો કર્યો છે, જેના વિશે જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો.

આ ગામમાં મેક્સિકન જનજાતિના લોકો રહે છે. આ ગામ અમેરિકાના રહસ્યમય મિલિટરી બેઝ પાસે આવેલું છે. લોકોએ દાવો કર્યો છે કે આ મિલિટરી બેઝ પર એલિયન્સ આવતા-જતા રહે છે. તે લોકો કહે છે કે તેઓ એલિયન્સની હરકતોથી પરેશાન છે. આ જનજાતિ અમેરિકાના સિક્રેટ આર્મી બેઝ પાસે સ્થિત ગામમાં લગભગ 60 વર્ષથી રહે છે. આવો જાણીએ શું છે સમગ્ર મામલો.

મેક્સિકોના જનજાતિનો દાવો છે કે અમેરિકાના આ ગુપ્ત આર્મી બેઝ પર એલિયન્સ આવે છે અને જાય છે. આ સિવાય આ લોકોએ એક ચોંકાવનારો દાવો કર્યો છે. સ્થાનિક લોકોનું કહેવું છે કે તેમની ગાયોને એલિયન્સ લઈ જાય છે અને તેમના અંગો કા પી નાખે છે. લોકો કહે છે કે તે એલિયન્સની હરકતોથી પરેશાન છે. તે કહે છે કે યુએફઓ ઘણીવાર પર્વતની આસપાસ જોવા મળે છે. ન્યુ મેક્સિકોમાં ડુલ્સે શહેરની નજીક એક મેક્સિકન આદિજાતિ ગામ અસ્તિત્વમાં છે.

અહીં રહેતા લોકોએ દાવો કર્યો છે કે તેઓ વિચિત્ર અવાજો પણ સાંભળે છે. આ સાથે તેણે આર્ચુલેટા મેસા પર્વતમાંથી નીકળતો પ્રકાશ જોવાનો પણ દાવો કર્યો છે. સ્થાનિકોએ જણાવ્યું હતું કે એલિયન્સ દ્વારા કેટલાક લોકોનું અપ હરણ કરવામાં આવ્યું હતું અને તેમને ભૂગર્ભ સ્થાન પર લઈ ગયા હતા. ન્યૂ મેક્સિકોમાં જીકારિલા અપાચે નેશનના લોકોના મોટાભાગના પ્રાણીઓ ઘાયલ થયા હોવાના અહેવાલ છે. તેણે એક રહસ્યમય ઇંડા આકારનું અવકાશયાન જોયું હોવાનો દાવો કર્યો છે.

પોલીસ ડિટેક્ટીવનું કહેવું છે કે મેક્સિકોના ડુલ્સે શહેરમાં દરેક વ્યક્તિ આ વાતથી વાકેફ છે. તે કહે છે કે અમને પણ ખ્યાલ છે કે તે ત્યાં છે. એક મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર, એલિયન્સ વિશે અફવાઓ 1970ના દાયકાના મધ્યભાગથી શરૂ થઈ હતી. તે સમયે અમેરિકી સરકારના સુરક્ષા અધિકારીએ સ્થાનિક પોલીસને આ અંગે સતર્ક રહેવા જણાવ્યું હતું.

મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર, એક મહિલાએ જણાવ્યું કે તેણે UFOને પ્રકાશના કિરણો સાથે ગાયને ઉપાડતા જોયો હતો. તેણે જણાવ્યું કે તે સમયે તે તેના બાળક સાથે ઘરે જઈ રહી હતી. આ ઘટના જોઈને મહિલા ચોંકી ગઈ હતી અને કેટલાય કલાકો સુધી પોતાની કારમાં બેઠી હતી. મહિલાએ ‘ગ્રે’ એલિયન્સ દ્વારા અપ હરણની ઘટના વિશે પણ જણાવ્યું છે.

આ પછી મહિલાએ જણાવ્યું કે તેના પુત્ર અને એલિયન્સ તેને પણ અવકાશયાનમાંથી લઈ ગયા હતા. તેની તપાસ કરવામાં આવી હતી. તેણે દાવો કર્યો કે ત્યાં તેણે એક કન્ટેનર જોયું હતું જેમાં વિકૃત માનવોને રાખવામાં આવ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *