૨૮ વર્ષના પુરુષે આપ્યો બાળકી ને જન્મ મા બન્યા પછી કર્યો ચોકાવનાર ખુલાશો

આ દુનિયા વિચિત્ર રહસ્યોથી ભરેલી છે. ક્યારેક આવું સત્ય બહાર આવે છે, જેના વિશે જાણીને લોકો દંગ રહી જાય છે. ખાસ કરીને જ્યારે કુદરત સામે સત્ય બહાર આવે છે ત્યારે લોકોને માનવું મુશ્કેલ લાગે છે. આવો જ એક ચોંકાવનારો કિસ્સો અમેરિકાથી સામે આવ્યો છે, જ્યાં એક 28 વર્ષના યુવકે દીકરીને જન્મ આપ્યો છે.

તમે કદાચ આ વાત પર વિશ્વાસ નહીં કરો, પરંતુ આ સત્ય છે. હવે આ મામલાની દુનિયાભરમાં ચર્ચા થઈ રહી છે. તો ચાલો જાણીએ સત્ય શું છે? વેસ્ટ વર્જિનિયામાં રહેતા આ વ્યક્તિનું નામ પેટ્રિક શેડ છે. તેણે વર્ષ 2020માં એક સુંદર પુત્રીને જન્મ આપ્યો છે.

થોડા વર્ષો પહેલા તે ડેટિંગ સાઇટ પર એક અજાણ્યા વ્યક્તિને મળી હતી, જેની સાથે તેણે એક રાત વિતાવી હતી અને તે ગર્ભવતી બની હતી. પેટ્રિકે જણાવ્યું કે તેનો જન્મ એક મહિલા તરીકે થયો હતો. પરંતુ, તે એક પુરુષ બનવા માંગતી હતી.

આટલું જ નહીં, તે લાંબા સમયથી ટેસ્ટોસ્ટેરોન અને એસ્ટ્રોજન બ્લોકર લઈ રહી હતી, જેથી તે સંક્રમણ કરી શકે. પરંતુ, નસીબ વળ્યું અને તે ગર્ભવતી થઈ. પેટ્રિક વ્યવસાયે પીએચડી વિદ્યાર્થી અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય કાર્યકર છે. તેણે કહ્યું કે જ્યારે તેને ખબર પડી કે તે ગર્ભવતી છે તો તે ચોંકી ગયો.

આ સમાચાર પછી, તેણે હોર્મોન સારવાર બંધ કરી દીધી, કારણ કે તે બાળકને જન્મ આપવા માંગતી હતી. આટલું જ નહીં તે પોતાને લઈને ખૂબ જ ચિંતિત હતા. તેને ખબર ન હતી કે તે શું બનવાનો હતો. પરંતુ, જ્યારે તેણીને પ્રેગ્નન્સીની ખબર પડી ત્યારે તેણે બાળકને જન્મ આપવાનો નિર્ણય કર્યો.

આ ક્ષણે, પેટ્રિક તે બાળકને તેના પતિ જોર્ડન સાથે ઉછેરી રહી છે. ત્રણેય એકદમ ખુશ છે અને ભવિષ્યમાં સુખી જીવન જીવવાની યોજના બનાવી રહ્યા છે. પરંતુ, પ્રેગ્નન્સીના સમાચારે બધાને ચોંકાવી દીધા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.