૬ જાન્યુવારી રાશિફળ ગુરુવારનો દીવસ થોડો ભાગદોડ ભર્યો રહેશે તેમ છતાં મન રહેશે પ્રસન્ન - khabarilallive    

૬ જાન્યુવારી રાશિફળ ગુરુવારનો દીવસ થોડો ભાગદોડ ભર્યો રહેશે તેમ છતાં મન રહેશે પ્રસન્ન

મેષ- તમને વિદેશ જવાનું આમંત્રણ મળી શકે છે. તેથી તમારી આંખો અને કાન ખુલ્લા રાખો જેથી તમે યોગ્ય તક ગુમાવશો નહીં. આ આમંત્રણ કામ સાથે સંબંધિત હોઈ શકે છે. અથવા તે ખાનગી પણ હોઈ શકે છે. કાર્યસ્થળમાં આવતી મુશ્કેલીઓથી તમને ફાયદો જ થશે. નફો મેળવવા માટે તમારે સખત મહેનત કરવી પડશે.

વૃષભ રાશિફળ – આજે ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. આજે તમને કાર્યસ્થળ પર બે ગણો લાભ મળવાની સંભાવના છે. રોકાણ કરતા પહેલા સારી રીતે વિચાર કરો તો સારું રહેશે. આજે વિદેશ પ્રવાસની તકો છે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશનની સાથે અન્ય સારા સમાચાર મળી શકે છે. આ રાશિની મહિલાઓ આજે ખરીદી કરવા જઈ શકે છે. સૂર્યને જળ અર્પણ કરો. બધી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થશે. લવમેટ માટે આજનો દિવસ ખુશીઓથી ભરેલો રહેશે.

મિથુન- આજે તમે થોડા તણાવમાં રહેશો જેના કારણે તમે તમારી જવાબદારીઓ પર ધ્યાન આપી શકશો નહીં. મિત્રો પ્રત્યે તમારું મન સ્થિર રહેશે. તમે તમારો મોટાભાગનો સમય તેમને ટેક્સ્ટ કરવામાં અથવા તેમની સાથે ફોન પર વાત કરવામાં પસાર કરશો. વિવાહિત જીવનમાં થોડા સમય માટે તણાવ રહી શકે છે. પ્રમોશન અને ઇચ્છિત ટ્રાન્સફર થશે.

કર્ક- વ્યાપારીઓ, ખાસ કરીને જે લોકો નાનો વેપાર કરે છે, તેમને આજે તેમના કર્મચારીઓને લઈને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તે ગમે તેટલું અનિવાર્ય હોય, કોઈપણ પ્રકારનો નકારાત્મક નિર્ણય ન લો. જે લોકો નાણાં સંબંધિત કામ કરે છે તેઓને આજે તેમના લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવામાં મુશ્કેલી પડશે.

સિંહઃ- આજે તમારા પરિવારમાં ખુશીમાં વધારો થશે. સંતાનોના શિક્ષણમાં પ્રગતિ શક્ય છે. માતા-પિતાનું સ્વાસ્થ્ય આજે ઘણું સારું રહેશે. તેમની પાસેથી પણ તમને સંપૂર્ણ સહકાર મળવાની અપેક્ષા છે. વેપાર માટે આજનો દિવસ સારો છે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈપણ હિલ સ્ટેશન પર જઈ શકો છો.

કન્યા- આજનો દિવસ તમે આનંદથી પસાર કરશો. નવા સંબંધો બની શકે છે. તમને સારું વૈવાહિક સુખ મળશે. વેપારીઓ પોતાનો વેપાર વધારી શકશે. આર્થિક લાભ અને સન્માનમાં વધારો થશે. સ્વાસ્થ્ય જળવાઈ રહેશે. ગણેશજી કહે છે કે પ્રિયજનને મળવાથી અને થોડો સમય રોકાવાથી તમારી ખુશીમાં વધારો થશે.

તુલા- આજે અચાનક તમારો કોઈ મિત્ર તમને ઈમેલ કરશે અથવા કોલ કરશે. આ મિત્ર થોડા દિવસો માટે તમારા ઘરે આવી શકે છે, તેની સંભાળ લેવા તૈયાર રહો. આજનો દિવસ ચારે બાજુથી ખુશીનો દિવસ છે. તમે લાંબા સમય પહેલા કરેલું રોકાણ આજે સારું વળતર મળવા જઈ રહ્યું છે.

વૃશ્ચિક- વિદ્યાર્થીઓને સફળતા માટે થોડી મહેનત કરવી પડશે. તમારી મહેનત પણ ફળ આપશે. ઘરની સુખ-સુવિધાઓ સાથે સંબંધિત કેટલીક નવી વસ્તુઓ ખરીદવાની પણ સંભાવના છે. અવિવાહિતો માટે લગ્નનો પ્રસ્તાવ આવી શકે છે. ઓફિસમાં કામ કરતા લોકો તમારા માટે મદદગાર સાબિત થશે.

ધનુઃ- આજે ઘણા દિવસોથી કામમાં ચાલી રહેલ ટેન્શન સમાપ્ત થશે. આજે જો તમે વ્યવસ્થિત અને એકાગ્રતાથી કામ કરશો તો મોટાભાગની સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે. કોઈપણ જટિલ પરિસ્થિતિમાં પ્રિયજનો સાથે વાત કરવાથી ચોક્કસપણે ઉકેલ મળશે. પૈસાની લેવડ-દેવડમાં ગંભીરતાથી ધ્યાન આપવું પડશે, સાથે જ લાભની નવી તકો પણ પ્રાપ્ત થશે.

મકરઃ- તમારા કરિયરમાં આગળ વધવાનું સપનું પૂરું કરવા માટે તમારે તમારા વલણમાં પરિવર્તન લાવવું પડશે. તમારા ઇરાદાને મજબૂત રાખો અને તેને પ્રાપ્ત કરવા માટે સખત મહેનત કરતા રહો. તમારી સકારાત્મક વિચારસરણી અને મહેનત તમને ચોક્કસ સફળતા અપાવશે.

કુંભ- આજનો દિવસ સારો રહેશે. આજે તમારી ઉર્જા કોઈ નવા પ્રોજેક્ટમાં લગાવો, તમને બમણો ફાયદો થશે. જો તમે સરકારી અધિકારી છો, તો તમારા ટ્રાન્સફરનો સરવાળો થઈ રહ્યો છે. ટ્રાન્સફર ઇચ્છિત સ્થાન પર થશે. જો તમને લાંબા સમયથી વિદેશમાં કામ કરવાની ઈચ્છા હતી, તો આજનો દિવસ અનુકૂળ રહેશે.

મીન – આજનો દિવસ ખુશીઓ લઈને આવ્યો છે. જો તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ઘણા દિવસોથી અણબનાવમાં છો, તો આજે તમારી સ્મિત તેમની નારાજગી દૂર કરવાની શ્રેષ્ઠ દવા છે. સકારાત્મક કાર્યો કરવામાં તમારો સમય પસાર કરો. ચોક્કસ સફળ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *