શો છોડ્યા પછી પણ તારક મહેતામાં જોવા મળી રહ્યા છે શૈલેષ લોઢા શુ આવી રહ્યા છે શો મા પાછા - khabarilallive

શો છોડ્યા પછી પણ તારક મહેતામાં જોવા મળી રહ્યા છે શૈલેષ લોઢા શુ આવી રહ્યા છે શો મા પાછા

ટીવીનો લોકપ્રિય કોમેડી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ એવો જ એક શો છે જેમાં અનેક ભૂમિકાઓ છે અને દરેક ભૂમિકાએ પોતાનું આગવું સ્થાન બનાવ્યું છે. સમાજના સેક્રેટરી ભીડે હોય, ફિટનેસ ફ્રીક બબીતાજી હોય, દુકાનના માલિક જેઠાલાલ હોય કે પત્રકાર પોપટલાલ હોય.

પરંતુ આ બધાની વચ્ચે એક અન્ય રોલ છે જેણે પોતાની એક અલગ ઓળખ બનાવી અને જે બધાને ખૂબ પસંદ આવી. મહેતા સાહેબ છેલ્લા 14 વર્ષથી આ ભૂમિકા ભજવી રહ્યા છે. પરંતુ હવે તેણે આ શોથી દૂરી લીધી છે. લાંબા સમયથી તે કોઈ એપિસોડમાં દેખાઈ રહ્યો નથી. તે છેલ્લા 2 મહિનાથી આ શોમાં જોવા મળ્યો નથી. આમ છતાં શોમાં તેની વાપસીની શક્યતા હજુ પણ યથાવત છે.

ભલે શૈલેષ લોઢા કોઈ એપિસોડમાં જોવા ન મળે. પરંતુ હજુ પણ દરરોજ દર્શકો તેને આ શોમાં જોઈ રહ્યા છે. હકીકતમાં, તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોના દરેક એપિસોડ પછી, મહેતા સાહેબ પોતાની આગવી શૈલીમાં વાર્તા રજૂ કરી રહ્યા છે.

આ સિલસિલો શરૂઆતથી જ ચાલી રહ્યો છે અને ખાસ વાત એ છે કે હવે શૈલેષ લોઢાએ શો છોડ્યા પછી પણ આ સિલસિલો અવિરત ચાલુ છે. તો શું ખરેખર શૈલેષ લોઢા શો છોડી રહ્યા નથી અથવા તેમની જૂની ક્લિપ્સનો ઉપયોગ કરવામાં આવી રહ્યો છે?

જણાવી દઈએ કે શૈલેષ લોઢા એક જાણીતું નામ છે. તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં જોડાતા પહેલા જ શૈલેષ લોકપ્રિય બની ગયો હતો. તેઓ એક જાણીતા હિન્દી કવિ છે, એવા લેખક છે જેમણે રમૂજી અને વ્યંગ કવિતા દ્વારા સમાજના દરેક પાસાઓને ઉભા કર્યા છે.

આવી સ્થિતિમાં જ્યારે તે શોમાં જોડાયો ત્યારે તેને સારી સેલેરીની ઓફર કરવામાં આવી હતી. હાલમાં, શૈલેષ લોઢાને મહેતા સાહેબના રોલ માટે પ્રતિ એપિસોડ રૂ. 1 લાખ મળતા હતા અને આ રીતે તેઓ શોના ત્રીજા સૌથી વધુ કમાણી કરનાર અભિનેતા હતા. જો કે તેણે શો કેમ છોડ્યો તે હજુ જાણવા મળ્યું નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *