રેઈનફોલ એલર્ટ દેશના આ ભાગોમાં આજથી 4 દિવસ સુધી દરરોજ પડશે દે ધના ધન વરસાદ - khabarilallive

રેઈનફોલ એલર્ટ દેશના આ ભાગોમાં આજથી 4 દિવસ સુધી દરરોજ પડશે દે ધના ધન વરસાદ

હવામાન વિભાગે કહ્યું કે જમ્મુ અને કાશ્મીરમાં 27 અને 30 જુલાઈ વચ્ચે ભારે વરસાદની સંભાવના છે. આ ઉપરાંત વાવાઝોડાની પણ શક્યતા છે. તે જ સમયે, રાજસ્થાનમાં 26 થી 27 જુલાઈ, યુપી અને બિહારમાં 28 થી 30 જુલાઈ, ઉત્તર પંજાબ અને ઉત્તર હરિયાણા-ચંદીગઢમાં 27 થી 30 જુલાઈ વચ્ચે ભારે વરસાદ પડશે

હવામાનની આગાહી, હવામાન અપડેટ આજે 26 જુલાઈ 2022 મૌસમ, યુપી બિહાર વરસાદ: આ દિવસોમાં સમગ્ર દેશમાં વરસાદનો સમયગાળો ચાલુ છે. જમ્મુ-કાશ્મીરથી કેરળ સુધી દરરોજ વરસાદ પડી રહ્યો છે. હવામાન વિભાગે એવા રાજ્યો વિશે માહિતી આપી છે જ્યાં આજથી 30 જુલાઈ સુધી ભારે વરસાદ પડશે.

તેમાં યુપી અને બિહારનો પણ સમાવેશ થાય છે. આ સિવાય રાજસ્થાન, ઉત્તરાખંડ, હિમાચલ પ્રદેશ જેવા રાજ્યોમાં ભારે વરસાદ અને વાવાઝોડાની સંભાવના છે. તે જ સમયે, મધ્ય, પશ્ચિમ અને દક્ષિણ ભારતમાં આગામી ત્રણથી ચાર દિવસ સુધી સતત વરસાદની સંભાવના છે.

હવામાન વિભાગ (IMD) એ એવા રાજ્યોને લઈને શ્રેણીબદ્ધ ટ્વીટ કર્યા છે જ્યાં આગામી દિવસોમાં ભારે વરસાદ થવાનો છે. હવામાન વિભાગે કહ્યું કે જમ્મુ-કાશ્મીરમાં 27 થી 30 જુલાઈ વચ્ચે ભારે વરસાદની સંભાવના છે.

આ ઉપરાંત વાવાઝોડાની પણ શક્યતા છે. તે જ સમયે, રાજસ્થાનમાં 26 થી 27 જુલાઈ, યુપી અને બિહારમાં 28 થી 30 જુલાઈ, ઉત્તર પંજાબ અને ઉત્તર હરિયાણા-ચંદીગઢમાં 27 થી 30 જુલાઈ વચ્ચે ભારે વરસાદ પડશે.

આ ભાગોમાં ત્રણથી ચાર દિવસ સુધી ભારે વરસાદ.તે જ સમયે, હિમાચલ પ્રદેશ અને ઉત્તરાખંડમાં 28 અને 29 જુલાઈએ ભારેથી ભારે રહેશે. દક્ષિણ રાજસ્થાનના વિસ્તારોમાં આજે ભારે વરસાદ પડશે. આગામી 3-4 દિવસો દરમિયાન, મધ્ય, પશ્ચિમ અને દક્ષિણ ભારતમાં વ્યાપક/મધ્યમ વરસાદ અને ગાજવીજ સાથે વરસાદ થવાની સંભાવના છે.

26 જુલાઈએ ગુજરાત, મરાઠવાડા, ઉત્તર આંતરિક કર્ણાટક, છત્તીસગઢ, વિદર્ભ અને મધ્યપ્રદેશમાં ભારે વરસાદની સંભાવના છે. 28ના રોજ ઝારખંડ; 26 અને 30 જુલાઈના રોજ રાયલસીમા અને 26, 29 અને 30 જુલાઈએ કોસ્ટલ આંધ્રપ્રદેશ. દક્ષિણ આંતરિક કર્ણાટકમાં 27-29 જુલાઈ, કેરળ અને માહેમાં 29 અને 30 જુલાઈ, તમિલનાડુ, પુડુચેરી અને કરાઈકલ અને તેલંગાણામાં 26-30 જુલાઈ, 2022 દરમિયાન વરસાદ પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *