આ છે રાજેશ ખન્નાની બીજી છોકરી અને અક્ષય કુમારની સાળી આજ સુધી કોઈએ જોઈ પણ નથી જાણો શું કરે છે - khabarilallive      

આ છે રાજેશ ખન્નાની બીજી છોકરી અને અક્ષય કુમારની સાળી આજ સુધી કોઈએ જોઈ પણ નથી જાણો શું કરે છે

અક્ષય કુમારની ભાભી રિંકી ખન્ના આજે એટલે કે 27 જુલાઈએ 45 વર્ષની થઈ ગઈ છે. તેનો જન્મ 1977માં મુંબઈમાં બોલિવૂડના પહેલા સુપરસ્ટાર રાજેશ ખન્નાના ઘરે થયો હતો.

રિંકી ફિલ્મી પરિવાર સાથે સંબંધ ધરાવે છે, પરંતુ એક અભિનેત્રી તરીકે તે ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનું નામ કમાવવામાં સફળ ન થઈ શકી. તેણે તેની 6 વર્ષની કારકિર્દીમાં માત્ર 6 ફિલ્મોમાં કામ કર્યું જેમાંથી એક હિટ સાબિત થઈ. આ પછી તેણે એક્ટિંગ છોડી દીધી અને લગ્ન કરીને સેટલ થઈ ગયા. હાલમાં તે તેના પારિવારિક જીવનનો આનંદ માણી રહી છે.

રિંકી ખન્નાએ 1999માં આવેલી ફિલ્મ પ્યાર મેં કભી કભીથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. તે છેલ્લે 2004માં આવેલી ફિલ્મ ચમેલીમાં જોવા મળી હતી. તેણે મુઝે કહે, યે હૈ જલવા, પ્રાણ જાયે પર શાન ના જાયે જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

બાય ધ વે, અમે તમને જણાવી દઈએ કે રિંકી ખન્નાને માત્ર એક ફિલ્મની કોઈ ફિલ્મમાં લીડ ઑફર નથી મળી. ગોવિંદા-સોનાલી બેન્દ્રેની ફિલ્મ ‘જીસ મેં ગંગા રહેતા હૈ’માં સહાયક અભિનેત્રી તરીકે જોવા મળ્યા હતા.

અભિનયમાં સફળતા ન મળ્યા પછી, રિંકી ખન્ના સમજી ગઈ કે તે આ ક્ષેત્રમાં સફળ થઈ શકશે નહીં. ત્યારબાદ તેણે 2003માં સમીર સરન સાથે લગ્ન કર્યા અને સ્થાયી થયા. રિંકી લગ્ન કરીને લંડન ગઈ હતી. રિંકી ખન્નાના અંગત જીવનની વાત કરીએ તો તે લાઇમલાઇટથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર પણ એક્ટિવ નથી. તે ફક્ત તેના પારિવારિક જીવનમાં ખુશ છે.

રાજેશ ખન્ના અને ડિમ્પલ કાપડિયાની નાની રિંકી ખન્નાનું સાચું નામ રિંકલ છે. જણાવી દઈએ કે રાજેશ-ડિમ્પલે તેમની દીકરીઓનું નામ ટ્વિંકલ અને રિંકલ રાખ્યું છે. પરંતુ ફિલ્મોમાં આવ્યા પછી રિંકલે નામ બદલીને રિંકી કરી દીધું.

રિંકી ખન્ના બે બાળકોની માતા છે. તેમની પુત્રીનું નામ નૌમિકા 18 વર્ષ અને પુત્ર 9 વર્ષનો છે. રિંકી ભાગ્યે જ ભારત આવે છે. ઘણા સમયથી તેમને જોયા નથી. રિંકી ખન્ના તેના સાળા અક્ષય ખન્ના સાથે પણ સારી બોન્ડિંગ શેર કરે છે. તે જ સમયે, તેમના બાળકો તેમની કાકી ટ્વિંકલ અને કાકી અક્ષય સાથે પણ ખૂબ મૈત્રીપૂર્ણ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *