આ જિલ્લાઓમાં વધશે વરસાદનું જોર હવામાન વિભાગે કરી દીધું યેલો એલર્ટ સાથે 163 માર્ગ બંધ - khabarilallive

આ જિલ્લાઓમાં વધશે વરસાદનું જોર હવામાન વિભાગે કરી દીધું યેલો એલર્ટ સાથે 163 માર્ગ બંધ

ઉત્તરાખંડના ત્રણ જિલ્લામાં આજે ભારે વરસાદની સંભાવના છે. હવામાન વિભાગે યલો એલર્ટ જાહેર કર્યું છે.તે જ સમયે, 24 કલાકમાં ઘણી જગ્યાએ ભારે વરસાદની સંભાવના છે. મધેરદૂન અને તેની આસપાસના વિસ્તારમાં વરસાદની સંભાવનાને ધ્યાનમાં રાખીને ડિઝાસ્ટર મેનેજમેન્ટ સાથે જોડાયેલા તમામ અધિકારીઓને એલર્ટ રહેવાના આદેશ આપવામાં આવ્યા છે.

163 રોડ બંધ તમને જણાવી દઈએ કે ભારે વરસાદને કારણે 163 રૂટ બંધ છે. જેના કારણે પ્રવાસીઓ અને સ્થાનિક લોકોને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. તે જ સમયે, ડિઝાસ્ટર ઓપરેશન સેન્ટરના જણાવ્યા અનુસાર, બંધ માર્ગો ખોલવાના પ્રયાસો કરવામાં આવી રહ્યા છે.

વિદ્યુત વ્યવસ્થા વિક્ષેપિત
આ માટે કુલ 398 મશીનો બંધ કરવામાં આવ્યા છે. ભારે વરસાદને કારણે હુનેરા, ખુમતી, તાલીકંદ અને ધીલમ જેવા અનેક સ્થળોએ વીજ પુરવઠો ખોરવાઈ ગયો હતો. ઓપરેશનલ સેન્ટરના જણાવ્યા અનુસાર 103 ગામોમાં વીજ વ્યવસ્થા ખોરવાઈ ગઈ હતી.

જેમાંથી 94 ગામોની વીજ વ્યવસ્થા પૂર્વવત થઈ ગઈ છે. તેની સુચારૂ કામગીરી માટે વીજ વિભાગ દ્વારા પ્રયાસો કરવામાં આવી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *