તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા જેઠાલાલે હાથ જોડીને બબીતાજીની માફી માંગી કરી બેઠા આવી ભૂલ - khabarilallive    

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા જેઠાલાલે હાથ જોડીને બબીતાજીની માફી માંગી કરી બેઠા આવી ભૂલ

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માઃ શોનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં જેઠાલાલ બબીતાજીની માફી માગતા જોવા મળે છે. બંનેનો આ ફની વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર ચાહકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. આ સિવાય ઘણા લોકોને આશ્ચર્ય પણ થાય છે કે આખરે જેઠાલાલ આવું કેમ કરી રહ્યા છે. વાયરલ થઈ રહેલો વીડિયો જોઈને તમને જવાબ મળી જશે.

ડીએનએ હિન્દીઃ ટીવીનો ફેમસ ફેમિલી કોમેડી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ કોઈને કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. આ શોના દરેક પાત્રની ફેન ફોલોઈંગ અલગ છે પરંતુ જેઠાલાલ અને બબીતા ​​જી અલગ છે.

શોમાં આ બંનેની કેમેસ્ટ્રી એટલી બધી પસંદ કરવામાં આવી છે કે સોશિયલ મીડિયા પર તેમના નામના ઘણા ફેન પેજ છે. તે જ સમયે, હાલમાં જ જેઠાલાલ અને બબીતા ​​જીનો એક ફની વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં જેઠાલાલ હાથ જોડીને બબીતાજીની માફી માગતા જોવા મળે છે.

ખરેખર, હાલમાં જ શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ની એક ક્લિપ વાયરલ થઈ રહી છે. આ ક્લિપમાં જેઠાલાલ, અય્યર અને બબીતા ​​જી એકસાથે જોવા મળે છે. તે જ સમયે, આ વીડિયોમાં ત્રણેય કંઈક શોધી રહ્યાં છે.

તે જ સમયે, અય્યર અચાનક જેઠાલાલને ધક્કો મારે છે અને જેઠાલાલનો પગ કોઈ ચમકદાર વસ્તુ પર પડે છે. આ ચળકતી વસ્તુ ખરેખર બબીતા ​​દીની કાનની બુટ્ટી છે, જે જેઠાલાલના પગમાં પડતાં જ તૂટી જાય છે. વાયરલ થઈ રહેલો આ વીડિયો અહીં જુઓ-

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *