સિદ્ધુ મૂષેવાલા હત્યાકાંડ બાદ તેના પિતાને પાકિસ્તાન તરફથી મળી પોસ્ટ વાંચીને પંજાબ આખું સહેમી ઉઠ્યું - khabarilallive    

સિદ્ધુ મૂષેવાલા હત્યાકાંડ બાદ તેના પિતાને પાકિસ્તાન તરફથી મળી પોસ્ટ વાંચીને પંજાબ આખું સહેમી ઉઠ્યું

ગાયક સિદ્ધુ મુસેવાલાની હત્યા બાદ હવે તેના પિતાને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી મળી છે. આ ધમકી પાકિસ્તાન તરફથી આવી છે. આ ધમકી અંગે પોલીસને જાણ કરવામાં આવી છે. આ ધમકી શા માટે અને કોણે આપી તે હજુ સ્પષ્ટ થયું નથી. એક દિવસ પહેલા જ મૂઝવાલા મર્ડર કેસના બે આરોપીઓ માર્યા ગયા હતા.

સિંગર સિદ્ધુ મુસેવાલાના પિતાને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી મળી છે. આ ધમકી સિદ્ધુ મુસેવાલાના પિતાને એક પોસ્ટ દ્વારા આપવામાં આવી છે. એ ધમકીમાં લખેલું છે – બાપુનો આગામી નંબર. સિદ્ધુ મુસેવાલાના પિતાના જણાવ્યા અનુસાર, ગાયકના કેટલાક મિત્રોએ તેમને કહ્યું કે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પાકિસ્તાન તરફથી એક પોસ્ટ કરવામાં આવી છે. આ જ પોસ્ટમાં આ ધમકી આપવામાં આવી છે.

ઇન્સ્ટાગ્રામ પર લખ્યું છે.આગળનો નંબર બાપુનો છે. મુસેવાલાના પિતાએ આ ધમકી અંગે પોલીસને જાણ કરી છે અને વધુ તપાસ ચાલુ છે. અત્યારે તો આ સમગ્ર મામલે પાકિસ્તાની એંગલ પર આવવું બહુ મોટી વાત છે. અગાઉ જે પણ તપાસ કરવામાં આવી છે તેમાં આ કેસ માત્ર ગેંગસ્ટર ગોલ્ડી બ્રાર અને લોરેન્સ બિશ્નોઈ પૂરતો જ સીમિત રહ્યો છે. પરંતુ હવે જો સિદ્ધુ મુસેવાલાના પિતાને પાકિસ્તાન તરફથી જાનથી મારી નાખવાની ધમકી મળે છે તો પોલીસ માટે આ મામલો વધુ પેચીદો બની શકે છે.

જો કે, મૂઝવાલા હત્યા કેસમાં નાટકીય વળાંક આવ્યો જ્યારે પંજાબ પોલીસે અટારીમાં એન્કાઉન્ટરમાં સિંગરના બંને હત્યારાઓને ઠાર કર્યા. ગેંગસ્ટર જગરૂપ સિંહ રૂપા અને મનપ્રીત સિંહ પન્નુ પોલીસ એન્કાઉન્ટરમાં માર્યા ગયા હતા. તે એન્કાઉન્ટર પછી, મૃતકોની ઓળખ કરવા માટે 2 પ્રત્યક્ષદર્શીઓને અટારી બોલાવવામાં આવ્યા હતા. આ બંને પ્રત્યક્ષદર્શી એ જ હતા જેઓ ઘટના સમયે સિદ્ધુ સાથે થાર કારમાં બેઠા હતા. બંને પ્રત્યક્ષદર્શીઓને શૂટરનો મૃતદેહ બતાવવામાં આવ્યો હતો અને મૃતકોની ઓળખ થઈ હતી.

અત્રે એ પણ જાણવું જરૂરી છે કે જગરૂપસિંહ રૂપા એક જુનો ગુનેગાર છે. એન્કાઉન્ટર બાદ પોલીસે તેની સંપૂર્ણ કુંડળી કાઢી લીધી છે. જણાવવામાં આવ્યું છે કે જગરૂપા વિરુદ્ધ કુલ 9 FIR નોંધવામાં આવી છે. ચોરીના આ 7 કેસમાં આર્મ્સ એક્ટ હેઠળ પણ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. આ પહેલા પણ મુસેવાલા હત્યા કેસની તપાસ દરમિયાન પોલીસે ઘણા મોટા ગુનેગારોની ધરપકડ કરી છે.

પરંતુ સિંગરના પિતાને કોણે ધમકી આપી છે તે હજુ સ્પષ્ટ થયું નથી. મુસેવાલાના મિત્રો ચોક્કસપણે આ ધમકીનું પાકિસ્તાન કનેક્શન કહી રહ્યા છે, પરંતુ પોલીસે આ અંગે વધુ ખુલીને વાત કરી નથી. હાલ તપાસ ચાલી રહી છે, ત્યારબાદ જ કંઈક સ્પષ્ટ થશે.

આ વર્ષે 29 મેના રોજ સિદ્ધુ મુસેવાલાની હત્યા કરવામાં આવી હતી. તેના પર 28 રાઉન્ડ ફાયરિંગ કરવામાં આવ્યું હતું અને તેનું ઘટનાસ્થળે જ મોત થયું હતું. તેની હત્યા પાછળ લોરેન્સ બિશ્નોઈ અને ગોલ્ડી બ્રારના નામ સામે આવ્યા હતા. આ સમયે લોરેન્સ બિશ્નોઈની ધરપકડ કરવામાં આવી છે અને તેના દ્વારા અન્ય આરોપીઓ સુધી પહોંચવામાં આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *