એક કહેવતને સાચી કરવા આ એક્ટ્રેસ એ વટાવી દીધી બધી હદો કરી દીધી એવી તસવીર શેર - khabarilallive    

એક કહેવતને સાચી કરવા આ એક્ટ્રેસ એ વટાવી દીધી બધી હદો કરી દીધી એવી તસવીર શેર

પવિત્રા પુનિયા અને એજાઝ ખાન લાંબા સમયથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યાં છે. આ બંનેની લવ સ્ટોરી ‘બિગ બોસ સીઝન 14’થી શરૂ થઈ હતી.જે બાદ બંને સાથે છે અને હાલમાં લિવ-ઈન રિલેશનશિપમાં છે.

આ દરમિયાન હવે અભિનેત્રીએ એજાઝ ખાન સાથેનો પોતાનો એક એવો ફોટો શેર કર્યો છે, જેણે પણ આ તસવીર જોઈ તે જોતો જ રહી ગયો. આ તસવીરમાં અભિનેતાએ અભિનેત્રીની છાતી પર ઉભા રહીને પોઝ આપ્યો છે. આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે.

પવિત્રા પુનિયાએ એક વિચિત્ર ફોટો શેર કર્યો છે
ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં દેખાઈ ચૂકેલી પવિત્રા પુનિયા આ ફોટોમાં જૂઠું બોલતી જોવા મળી રહી છે. અભિનેત્રીની બીજી બાજુ લાકડાનો લાંબો ટુકડો છે જેના પર એજાઝ ખાન અભિનેત્રીના માથા પાસે ઉભો છે. આ ફોટો લો એંગલથી એ રીતે ક્લિક કરવામાં આવ્યો છે કે એવું લાગે છે કે એજાઝે પવિત્રા પર પગ મૂક્યો છે. તસવીરમાં પવિત્રા અને એજાઝ બંને હસતા જોવા મળે છે.

આ કેપ્શન લખ્યુ.આ ફોટો તેના ઓફિશિયલ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરતાં પવિત્રા પુનિયાએ કેપ્શનમાં લખ્યું- ‘કહેવત- છાતી પર બેઠું. હું તને મારા માથા પર રાખીશ, બેબી.

એજાઝ ખાને આ ટિપ્પણી કરી હતી.એજાઝ ખાને પવિત્રા પુનિયાના આ ફોટો પર કમેન્ટ કરી છે જે વાયરલ થઈ રહી છે. એજાઝે કોમેન્ટ કરી અને લખ્યું- ‘બઉ થયું હોસ્પિટલ થી,ચાલો હવે શૂટ કરીએ.હવે હું એક મહિના સુધી છાતી પર બેસીશ. ,

થોડા દિવસ પહેલા ટાઈફોઈડ થયો હતો
આ તસવીર એજાઝ ખાને ઈન્સ્ટા સ્ટોરી પર શેર કરી છે. તેણીનું કૅપ્શનમા લખ્યું ટાઈફોઈડ થયો છે મને કોઈ કોલ કરશો નહીં. અભિનેતાની આ તસવીર પછી ચાહકોની ચિંતા વધી ગઈ છે અને તેઓ અભિનેતાના ઝડપથી સ્વસ્થ થવાની પ્રાર્થના કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *