આ વર્ષે આવવા જઈ રહી છે આફત નેત્રમદાસ ની વરસાદ અને પરમાણુની ભવિષ્યવાણીથી દુનિયા છે ડર માં - khabarilallive    

આ વર્ષે આવવા જઈ રહી છે આફત નેત્રમદાસ ની વરસાદ અને પરમાણુની ભવિષ્યવાણીથી દુનિયા છે ડર માં

વિશ્વના સૌથી મહાન ભવિષ્યવેત્તા નોસ્ટ્રાડેમસનું સ્થાન અલગ છે અને તેમની 85 ટકા આગાહીઓ સાચી પડી છે, જેમાં હિટલરનું શાસન, વિશ્વયુદ્ધ , 9/11ના હુમલા અને ફ્રેન્ચ ક્રાંતિનો સમાવેશ થાય છે. નોસ્ટ્રાડેમસે વર્ષ 2022 માટે શું આગાહી કરી છે તે જાણીને ઘણા લોકો ચોંકી જશે, જે તેણે 500 વર્ષ પહેલા કહી દીધું હતું. તમને જણાવી દઈએ કે નોસ્ટ્રાડેમસનો જન્મ 14 ડિસેમ્બર 1503ના રોજ જર્મનીમાં થયો હતો અને 2 જુલાઈ 1566ના રોજ તેનું અવસાન થયું હતું.

આ વર્ષે પરમાણુ બોમ્બ વિસ્ફોટ થવાની આગાહી કરી હતી.વર્ષ 2022ને લઈને નોસ્ટ્રાડેમસે પોતાની ભવિષ્યવાણીમાં કહ્યું છે કે આ વર્ષમાં પરમાણુ બોમ્બ વિસ્ફોટ થશે, જેના કારણે વાતાવરણમાં ફેરફાર થશે. આટલું જ નહીં, પરમાણુ બોમ્બના વિસ્ફોટને કારણે પૃથ્વીની સ્થિતિ પણ બદલાઈ શકે છે.

ફુગાવા અંગે પણ આગાહી કરી હતી.નોસ્ટ્રાડેમસે પણ 500 વર્ષ પહેલા વર્ષ 2022ની ફુગાવાની આગાહી કરી હતી. નોસ્ટ્રાડેમસની આગાહી મુજબ આ વર્ષે મોંઘવારી નિયંત્રણ બહાર રહેશે. આ સિવાય અમેરિકી ડૉલરમાં પણ જોરદાર ઘટાડો થશે. આ સાથે તેમણે કહ્યું છે કે વર્ષ 2022માં લોકો સોના, ચાંદી અને બિટકોઈનમાં વધુ પૈસા રોકશે.

નોસ્ટ્રાડેમસની આગાહી મુજબ, વર્ષ 2022 માં, એસ્ટરોઇડ પૃથ્વીને ભારે નુકસાન પહોંચાડશે. નોસ્ટ્રાડેમસે કહ્યું છે કે સમુદ્રમાં એક મોટો ખડક પડશે, જેના કારણે ભીષણ મોજાઓ ઉછળીને પૃથ્વીને ચારે બાજુથી ઘેરી લેશે. સમુદ્રનું પાણી પૃથ્વીને ઘણું નુકસાન કરશે.

એક મોટું તોફાન ફ્રાન્સમાં વિનાશનું કારણ બનશે.નોસ્ટ્રાડેમસની આગાહી મુજબ, આ વર્ષે ફ્રાન્સમાં એક મોટું તોફાન આવશે, જેના કારણે વિશ્વના ઘણા ભાગોમાં ભીષણ આગ ઉપરાંત દુષ્કાળ અને પૂરની સ્થિતિ જોવા મળી શકે છે.

72 કલાકનો અંધકાર આખી દુનિયાને આવરી લેશે.નોસ્ટ્રાડેમસે પોતાની ભવિષ્યવાણીમાં કહ્યું છે કે વર્ષ 2022માં ભારે વિનાશ બાદ શાંતિ આવશે, પરંતુ આ શાંતિ પહેલા આખી દુનિયામાં 3 દિવસ એટલે કે 72 કલાક અંધારું રહેશે.

આર્ટિફિશિયલ ઈન્ટેલિજન્સનું માનવી પર નિયંત્રણ હશે.નોસ્ટ્રાડેમસની આગાહી મુજબ, વર્ષ 2022 માં, આર્ટિફિશિયલ ઇન્ટેલિજન્સનું માનવજાત પર નિયંત્રણ હશે અને પર્સનલ કોમ્પ્યુટરનું મગજ માણસોને નિયંત્રિત કરવામાં સક્ષમ હશે. તેમજ રોબોટ માનવ જાતિનો નાશ કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *