સલીમ ખાને આખી દુનિયાને જણાવ્યું સલમાન ખાનનું સાચું સત્ય કહી દીધી આ મોટી વાત - khabarilallive    

સલીમ ખાને આખી દુનિયાને જણાવ્યું સલમાન ખાનનું સાચું સત્ય કહી દીધી આ મોટી વાત

હાલમાં સલમાન ખાન મીડિયામાં ખૂબ જ હેડલાઇન્સમાં રહે છે, જેના કારણે બીજા કોઈ નહીં પરંતુ સલમાન ખાનના પિતા સલીમ ખાન છે, જેઓ આજના સમયમાં આખા ભારતમાં જાણીતા છે. સલીમ ખાને હાલમાં જ પોતાના એક નિવેદનથી સલમાન ખાનની આખી પોલ ખોલી હતી, જેના કારણે આ સમયે મીડિયામાં દરેક જગ્યાએ સલમાન ખાનની ચર્ચા થઈ રહી છે.

સલીમ ખાને પોતાના પુત્ર સલમાન ખાન વિશે નિવેદન આપ્યું હતું કે સલમાન ખાન આખી જિંદગી બેચલર રહેશે. સલીમ ખાને પોતાના પુત્ર સલમાન ખાનને એક એવી ઉણપ જણાવી છે જેના કારણે તે ઈચ્છે તો પણ લગ્ન કરી શકતા નથી. આગળ, લેખમાં, ચાલો તમને સલીમ ખાનના આ નિવેદન વિશે વિગતવાર જણાવીએ, જે સલીમ ખાને પોતે આપ્યું છે.

સલીમ ખાન આજના સમયમાં આખા ભારતમાં જાણીતા છે અને દરેક વ્યક્તિ તેમને ખૂબ માન અને સન્માન આપે છે. સલીમ ખાને પોતાના જીવનમાં અત્યાર સુધી ઘણું નામ, સન્માન અને પૈસા કમાયા છે અને તેના કારણે આજના સમયમાં સલમાન ખાનને કોઈની ઓળખમાં રસ નથી અને આ જ કારણ છે કે આજના સમયમાં સલમાન ખાન દરેક જગ્યાએ જાણીતો છે.

વિશ્વ હાલમાં સલમાન ખાન મીડિયામાં તેના પિતા સલીમ ખાનના એક નિવેદનને કારણે ચર્ચામાં છે, જેમાં સલીમ ખાને તેના પુત્ર સલમાન ખાનને આખી દુનિયાની સામે બોલ્યો છે અને કહ્યું છે કે સલમાન ખાન ઈચ્છે તો પણ કરી શકે છે.

લગ્ન કરશો નહીં. તેની પાછળનું કારણ સલીમ ખાને જણાવ્યું કે એક એવી ઉણપ છે જે તેના પુત્ર સલમાન ખાનની અંદર છે અને આ જ કારણથી આજે પણ મીડિયામાં દરેક જગ્યાએ સલમાન ખાનની ચર્ચાઓ થાય છે.

સલીમ ખાનના આ નિવેદન પછી એ સ્પષ્ટ થઈ ગયું કે સલમાન ખાન હજુ પણ બેચલર કેમ છે અને એકલા જીવન જીવી રહ્યો છે. આગળ, આર્ટિકલમાં, ચાલો તમને જણાવીએ કે સલીમ ખાને તેમના પુત્ર સલમાનમાં આવી ખામી શું કહી છે, જેના કારણે સલમાન ખાન હજુ પણ બેચલર છે અને ભવિષ્યમાં પણ બેચલર રહી શકે છે.

સલમાન ખાનના પિતા સલીમ ખાન હાલમાં મીડિયામાં ખૂબ ચર્ચામાં છે કારણ કે હાલમાં જ સલીમ ખાને તેમના પુત્ર સલમાન ખાન વિશે એક નિવેદન આપ્યું છે, જેમાં તેણે કહ્યું છે કે મારા પુત્ર સલમાનમાં આવી ઉણપ છે. જેના કારણે તે ઈચ્છે તો પણ લગ્ન કરી શક્યો ન હતો અને શક્ય છે કે ભવિષ્યમાં પણ આવા બેચલર રહે.

જે બાદ સલીમ ખાને કહ્યું કે મારા પુત્ર સલમાનને હજુ સુધી પ્રેમ થયો નથી અને તેથી જ તેણે હજુ સુધી લગ્ન કર્યા નથી કારણ કે જો એવું થયું હોત તો તેણે ચોક્કસ લગ્ન કર્યા હોત. સલીમ ખાને એમ પણ કહ્યું કે જો ભવિષ્યમાં પણ સલમાન ખાન પ્રેમમાં નહીં પડે તો તે ભવિષ્યમાં પણ બેચલર જ રહેશે અને સલીમ ખાને તેના પુત્ર સલમાન ખાનની કમી જણાવી છે જેના કારણે તે હજુ પણ બેચલર છે. આગળ પણ સિંગલ રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *