લોકોએ કહ્યું ત્રીજી વાર માં બનવા જઈ રહી છે કરીના કપૂર આવું સાંભળતા જ કરીનાએ કરી દીધો સોકિંગ ખુલાશો - khabarilallive    

લોકોએ કહ્યું ત્રીજી વાર માં બનવા જઈ રહી છે કરીના કપૂર આવું સાંભળતા જ કરીનાએ કરી દીધો સોકિંગ ખુલાશો

હવે કરીના કપૂરે પોતાની પ્રેગ્નન્સીના સમાચાર પર પૂર્ણવિરામ મૂક્યું છે. જે રીતે અભિનેત્રીએ પોતાની પ્રેગ્નેન્સીના સમાચારને નકારી કાઢ્યા છે તે ખૂબ જ રમુજી છે. કરીનાની આ પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર પણ વાયરલ થવા લાગી છે.

ઇન્સ્ટા પર વાર્તા શેર કરો
વાસ્તવમાં, કરીના કપૂરે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર સ્ટોરી શેર કરીને ત્રીજી ગર્ભાવસ્થાના સમાચાર પર પ્રતિક્રિયા આપી છે. કરીનાએ લખ્યું, મિત્રો, આ પાસ્તા અને વાઇન અદ્ભુત છે, આરામ કરો. હું ગર્ભવતી નથી. સૈફ કહી રહ્યો છે કે તેણે આપણા દેશની વસ્તી વધારવામાં ઘણું યોગદાન આપ્યું છે. કરીના કપૂર ખાનનો આનંદ માણો. કરીનાની આ ફની સ્ટાઈલ ફેન્સને ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે, તેની પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલી છે.

સૈફ ચાર બાળકોનો પિતા છે
સૈફ અલી ખાન ચાર બાળકોનો પિતા છે. તેમની પ્રથમ પત્ની અમૃતા સિંહ, સારા અલી ખાન અને ઈબ્રાહિમ અલી ખાનથી તેમને બે બાળકો છે. તે જ સમયે, કરીના કપૂર અને તેના બે પુત્રો તૈમુર અલી ખાન અને જેહ અલી ખાન છે.

જેહનો જન્મ ગયા વર્ષે ફેબ્રુઆરીમાં થયો હતો. કરીનાની એક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા બાદ તેના ગર્ભવતી હોવાની અટકળો ચાલી રહી હતી, જેને હવે બેબોએ દૂર કરી દીધી છે.

આ ફિલ્મોમાં જોવા મળશે
કરીના કપૂરના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો, તેની ફિલ્મ ‘લાલ સિંહ ચઢ્ઢા’ 11 ઓગસ્ટના રોજ સિનેમાઘરોમાં આવવાની છે. આ ફિલ્મમાં તે આમિર ખાન સાથે જોવા મળશે. આ ઉપરાંત, તેણીએ સુજોય ઘોષ દ્વારા નિર્દેશિત તેના OTT ડેબ્યુ પ્રોજેક્ટનું શૂટિંગ પણ પૂર્ણ કર્યું છે. આ ફિલ્મ જાપાનીઝ નોવેલ ‘ધ ડિવોશન ઓફ સસ્પેક્ટ એક્સ’ પર આધારિત છે. તે જ સમયે, સૈફ અલી ખાન વિક્રમ વેધમાં જોવા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *