મલાઈકા અરોરાના દીકરાએ સલમાન ખાનને બધાની સામે માર્યો આ હતું મોટું કારણ - khabarilallive    

મલાઈકા અરોરાના દીકરાએ સલમાન ખાનને બધાની સામે માર્યો આ હતું મોટું કારણ

આજના સમયમાં મલાઈકા અરોરાને દરેક જણ જાણે છે અને દરેક વ્યક્તિ તેની સુંદરતાના ખૂબ દીવાના છે. મલાઈકા અરોરાએ તેના જીવનમાં અત્યાર સુધી નામ, સન્માન અને પૈસા કમાયા છે, જેના કારણે મલાઈકા અરોરા આજના સમયમાં આખા ભારતમાં જાણીતી છે અને દરેક તેને ખૂબ પસંદ કરે છે.

હાલમાં બોલિવૂડના ભાઈ ગણાતા સલમાન ખાન આ સમયે મીડિયામાં ઘણી હેડલાઈન્સ બનાવી રહ્યા છે કારણ કે તાજેતરમાં જ સલમાન ખાનને લઈને એક બહુ મોટી વાત સામે આવી છે જે એ છે કે મલાઈકા અરોરાનો પુત્ર તમારી સામે અથવા તમે એમ કહી શકો કે તેણે ભરચક સભામાં સલમાન ખાન પર હાથ ઉપાડ્યો હતો અને એટલું જ નહીં તેણે સલમાન ખાનને પણ માર માર્યો હતો.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે મલાઈકા અરોરાના પુત્રએ સલમાન ખાન પાસેથી તેના પિતાનો બદલો લીધો હતો. જેના કારણે મીડિયામાં દરેક જગ્યાએ સલમાન ખાન અને મલાઈકા અરોરાના પુત્રની ચર્ચા થઈ રહી છે અને વર્તમાન સમયમાં દરેક જગ્યાએ આ જ હેડલાઈન્સ છે. આગળ લેખમાં, મલાઈકા અરોરાના પુત્રએ સલમાન ખાનને બધાની સામે કેવી રીતે માર્યો.

સલમાન ખાન આજના સમયમાં દેશભરમાં જાણીતો છે અને બધા તેને ખૂબ પસંદ કરે છે. જો આપણે મલાઈકા અરોરાની વાત કરીએ તો તેણે પોતાના જીવનમાં ઘણું બધું મેળવ્યું છે અને સમગ્ર ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીને દિવાના બનાવી દીધી છે. જેના કારણે આજના સમયમાં દરેક વ્યક્તિ તેમને ઓળખે છે. હાલમાં જ સલમાન ખાનને લઈને એક મોટી વાત સામે આવી છે કે મલાઈકા અરોરાના દીકરાએ બધાની સામે સલમાન ખાન પર હાથ ઉપાડ્યો હતો અને સલમાન ખાનને માર માર્યો હતો.

જેના કારણે સલમાન ખાન આ સમયે મીડિયામાં દરેક જગ્યાએ છવાયેલો છે. વસ્તુ થઈ રહી છે. અરહાન ખાન મલાઈકા અરોરાનો પુત્ર છે જેણે સલમાન ખાનને માર મારીને તેના પિતાનો બદલો લીધો હતો. લેખમાં આગળ, અમે તમને જણાવીએ કે સલમાન ખાને મલાઈકાના પતિ સાથે શું કર્યું હતું, જેના કારણે મલાઈકાના પુત્ર અરહાને સલમાન ખાનને બધાની સામે માર્યો હતો.

હાલમાં જ મલાઈકા અરોરા અને સલમાન ખાનને લઈને એક વાત સામે આવી છે, જે એ છે કે મલાઈકા અરોરાના પુત્ર અરહાને બધાની સામે સલમાન ખાન પર હાથ ઉપાડ્યો અને તેને માર માર્યો. કંઈક એવું બન્યું કે સલમાન ખાન તેના પરિવાર સાથે દબંગ ફિલ્મ જોઈ રહ્યો હતો જેમાં એક સીન આવે છે જ્યારે સલમાન ખાન તેના ભાઈ અરબાઝ ખાનને મારતો હતો જે સંબંધમાં મલાઈકાનો પતિ લાગે છે.

આ જોઈને મલાઈકાના પુત્ર એટલે કે અરબાઝ ખાનના પુત્ર અરહાને બધાની સામે સલમાન ખાન પર હાથ ઉપાડ્યો કારણ કે તે તે સમયે બાળક હતો, જેના કારણે તે આટલું સમજી શક્યો ન હતો. ઘણી સમજાવટ પછી, મલાઈકા અરોરાના પુત્રને સમજી ગઈ અને તેણે તેના કાકા અને સલમાન ખાનને મા રવાની જીદ છોડી દીધી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *