લલિત મોદી સાથે સબંધો બાદ સુસ્મિતા એ શેર કરી એવી તસવીર ઉડી ગયા લોકોના હોશ

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સુષ્મિતા સેન આજકાલ પોતાની લવ લાઈફને લઈને ચર્ચામાં છે. સુષ્મિતા બિઝનેસમેન લલિત મોદીને ડેટ કરી રહી હોવાના અહેવાલો છે. લલિતે માલદીવથી સુષ્મિતા સાથેનો રોમેન્ટિક ફોટો શેર કરીને હંગામો મચાવ્યો હતો. આ ઘટના બાદ હવે સુષ્મિતાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક નવી તસવીર શેર કરી છે. આ ફોટામાં અભિનેત્રી માલદીવમાં દરિયા કિનારે ઉભી જોવા મળી રહી છે.

લલિત મોદીએ પોતાના ઓફિશિયલ ટ્વિટર અને ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર સુષ્મિતા પ્રત્યેનો પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો હતો. સોશિયલ મીડિયા પર આને લઈને મજાક પણ થઈ હતી અને લોકો પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા. હવે સુષ્મિતા શાંતિ અને આરામની ફરમાવતી જોવા મળે છે.

નવો ફોટો શેર કરતા સુષ્મિતાએ લખ્યું, “આહ કેટલી શાંતિ છે અને અવાજને દૂર કરવાની શક્તિ કેટલી સારી છે. તેણે ફોટો ક્રેડિટ તેની પુત્રી અલીશા સેનને આપી છે. નેટ ગાઉનમાં ઉભેલી સુષ્મિતાની આ બેક-સાઇડ તસવીરમાં તે તેના જીવનમાં આવેલા નવા ભૂકંપ સાથે સમાધાન કરવાનું વિચારી રહી છે.

લલિત મોદીની જાહેરાત બાદથી બંને સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ કરી રહ્યાં છે. લોકો સુષ્મિતા અને લલિત મોદીને વિવિધ રીતે મીમ્સ શેર કરીને ટ્રોલ કરતા જોવા મળ્યા હતા. આવી સ્થિતિમાં અભિનેત્રીએ હવે શાંતિનો માર્ગ પસંદ કર્યો છે.

એક દિવસ પહેલા, સુષ્મિતાએ લલિત મોદીના ડેટિંગ સમાચાર પર તેની પ્રથમ પ્રતિક્રિયા આપી હતી. તેણે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ફેમિલી ફોટો શેર કરીને લગ્ન, સગાઈના સમાચારોને ફગાવ્યા હતા. તસવીરમાં તે તેની બે દીકરીઓ સાથે ખૂબ જ ખુશ દેખાઈ રહી હતી.

આ પોસ્ટમાં સુષ્મિતાએ એ પણ સ્પષ્ટ કર્યું છે કે તે ન તો પરિણીત છે અને ન તો સગાઈ. અભિનેત્રીએ એમ પણ કહ્યું કે તેણે ઘણી સ્પષ્ટતા કરી છે પરંતુ હવે નહીં!

Leave a Reply

Your email address will not be published.